సల్మాన్ తేరే నామ్ లాగా మోడీతో మేరే నామ్..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-15T18:05:33+05:30 IST

కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా ప్రధాని నరేంద్ర మోదీపై విమర్శలు గుప్పించారు. బుధవారం మధ్యప్రదేశ్‌లోని దాతియాలో జరిగిన ప్రచార సభలో ప్రియాంక గాంధీ మాట్లాడుతూ, నటుడు సల్మాన్ ఖాన్ ‘తేర్ నామ్’ తరహాలో ‘మేరే నామ్’ పేరుతో ప్రధానితో సినిమా తీయవచ్చని అన్నారు.

సల్మాన్ తేరే నామ్ లాగా మోడీతో మేరే నామ్..!

డేటా: కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా ప్రధాని నరేంద్ర మోదీపై విమర్శలు గుప్పించారు. బుధవారం మధ్యప్రదేశ్‌లోని దాతియాలో జరిగిన ప్రచార సభలో ప్రియాంక గాంధీ మాట్లాడుతూ, నటుడు సల్మాన్ ఖాన్ ‘తేర్ నామ్’ తరహాలో ‘మేరే నామ్’ పేరుతో ప్రధానితో సినిమా తీయవచ్చని అన్నారు. తేరాణం సినిమాలో సల్మాన్ ఖాన్ పాత్ర మొదటి నుంచి చివరి వరకు ఏడుపులా ఉంటుందని, అదే విధంగా మోదీతో ‘మేరేనామ్’ పేరుతో సినిమా తీయవచ్చని అన్నారు.

‘‘ప్రధాని ఎప్పుడైనా బాధపడితే ఈ దేశంలో ఆయన ఒక్కరే.. ఆయన (మోదీ) జాబితాతో కర్ణాటకకు వెళతారు.. ఆయనతో ఆడుకుంటున్నారని, చెప్పలేని మాటలు మాట్లాడుతున్నారని.. ఇక్కడికి (మధ్యప్రదేశ్) వస్తారని చెప్పారు. మళ్లీ అదే చెబుతారు’’ అని మోదీ తీరును విమర్శించారు. తన తండ్రి రాజీవ్‌గాంధీని గుర్తు చేసుకుంటూ.. తన తండ్రి హయాంలో ప్రజలు తనను విమర్శించినా ఏమీ ఆలోచించలేదన్నారు. రాజీవ్ భాయ్…మాకు రోడ్లు వేయకుంటే మీకు ఓటేయబోమని అమేథీ ప్రజలు అన్నప్పుడు ప్రధానిగా ఉండి కూడా కోపగించుకోలేదని ప్రియాంక గుర్తు చేశారు. తాను ఆదేశాలు ఇస్తానని, కాకపోతే కొంత సమయం పడుతుందని వినయంగా చెప్పాను. మన పూర్వీకులు స్వాతంత్య్రం కోసం పోరాడినందువల్లనే ఈ దేశ సంప్రదాయమని, ఉన్నత పదవులు పొంది ధనవంతులయ్యారని అన్నారు. మధ్యప్రదేశ్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తే రైతుల రుణాలు మాఫీ చేస్తామని, కుల గణన నిర్వహిస్తామని చెప్పారు. 230 అసెంబ్లీ స్థానాలున్న మధ్యప్రదేశ్‌లో నవంబర్ 17న ఒకే దశలో ఎన్నికలు జరగనుండగా.. ఫలితాలు డిసెంబర్ 3న వెలువడనున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T18:05:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *