కార్తీక నాయర్: రాధా కూతురు కార్తీక నాయర్ ఈ వ్యక్తిని పెళ్లాడబోతోంది..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-15T14:38:41+05:30 IST

సీనియర్ నటి రాధ కూతురు కార్తీక నాయర్ పెళ్లి త్వరలో జరగనుంది. కొన్ని రోజుల క్రితం, కార్తీక నాయర్ స్వయంగా తన సోషల్ మీడియా వేదికగా తన వివాహ నిశ్చితార్థం చేసుకున్నట్లు ప్రకటించారు. తాజాగా కార్తీక నాయర్ తనకు కాబోయే భర్త రోహిత్ మీనన్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది.

కార్తీక నాయర్: రాధా కూతురు కార్తీక నాయర్ ఈ వ్యక్తిని పెళ్లాడబోతోంది..

తన కాబోయే భర్త రోహిత్ మీనన్‌తో కార్తీక నాయర్

సీనియర్ నటి రాధ కూతురు కార్తీక నాయర్ త్వరలో పెళ్లి పీటలు ఎక్కనుంది. కొన్ని రోజుల క్రితం, కార్తీక నాయర్ తన సోషల్ మీడియా వేదికగా తన నిశ్చితార్థం గురించి తెలియజేశాడు. అయితే తన కాబోయే భర్త ఫోటోను మాత్రం ఆమె షేర్ చేయలేదు. ఇద్దరు కౌగిలించుకుంటున్న చిత్రాన్ని పంచుకున్న కార్తీక, తన ఎంగేజ్‌మెంట్ ఉంగరాన్ని చూపించి, నిశ్చితార్థం చేసుకున్నట్లు వెల్లడించింది.

కార్తీక-1.jpg

రాధ లాంటి హీరోయిన్ గా వెలిగిపోవాలని ఇండస్ట్రీలోకి వచ్చిన కార్తీకకు మొదట్లో మంచి సినిమాలే వచ్చాయి. ‘రంగం’ రూపంలో కూడా ఆమెకు మంచి బ్రేక్‌ వచ్చింది. అలాగే టాలీవుడ్ లో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ సరసన ‘దమ్ము’ సినిమాలో ఛాన్స్ రావడంతో ఇక తిరుగు లేదని అంతా అనుకున్నారు. ఆ తర్వాత కార్తీక్ ‘బ్రదర్ ఆఫ్ బొమ్మాళి’ సినిమాలో మాత్రమే కనిపించాడు. ఆ సినిమా తర్వాత ఆమె దాదాపు వెండితెరకు దూరమైంది. అవకాశాలు రాకపోవడానికి మరేదైనా కారణం ఉందేమో తెలియదు కానీ మధ్యలో ఆమె గురించిన వార్తలు కూడా వైరల్ అయ్యాయి. కానీ, కార్తీక్ మళ్లీ వెండితెరపై అడుగు పెట్టలేదు. కట్ చేస్తే..

కార్తీక-2.jpg

రోహిత్ మీనన్‌తో ఆమెకు నిశ్చితార్థం జరిగింది. అంటే నటనకు గుడ్ బై చెప్పి పెళ్లి చేసుకుని తదుపరి దశలోకి అడుగుపెట్టాలని నిర్ణయించుకుందన్నమాట. అయితే నిశ్చితార్థం తర్వాత కూడా తనకు కాబోయే భర్తను పరిచయం చేయని కార్తీక తాజాగా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వేదికగా రోహిత్ మీనన్‌ని వెల్లడించింది. ‘‘నిన్ను కలవడం విధి.. నిన్ను ఇష్టపడటం మాయాజాలం.. నీతో కలిసి నడవడానికి కౌంట్‌డౌన్‌ మొదలైంది..’’ అంటూ రోహిత్‌ మీనన్‌తో ఫొటోలు పంచుకున్నారు కార్తీక. రాధ కూతురికి కాబోయే భర్త అంటూ అందరూ కొత్త జంటకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు. ప్రస్తుతం కార్తీక పోస్ట్‌, ఈ పోస్ట్‌లో ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T14:38:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *