విరాట్ కోహ్లీ: సెంచరీ తర్వాత విరాట్ కోహ్లీ ఏం చేశాడు? వీడియో వైరల్..

విరాట్ కోహ్లీ వీడియో : వన్డే క్రికెట్‌లో అత్యధిక సెంచరీలు చేసిన ఆటగాడిగా విరాట్ కోహ్లీ చరిత్ర సృష్టించాడు.

విరాట్ కోహ్లీ: సెంచరీ తర్వాత విరాట్ కోహ్లీ ఏం చేశాడు?  వీడియో వైరల్..

విరాట్ కోహ్లీ సంబరాలు

విరాట్ కోహ్లీ వీడియో : వన్డే క్రికెట్‌లో అత్యధిక సెంచరీలు చేసిన ఆటగాడిగా విరాట్ కోహ్లీ చరిత్ర సృష్టించాడు. బుధవారం వాంఖడే వేదికగా న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన సెమీ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో కోహ్లీ 106 బంతుల్లో సెంచరీ సాధించాడు. వన్డేల్లో విరాట్ కోహ్లీకి ఇది 50వ సెంచరీ. ఈ క్రమంలో సచిన్ టెండూల్కర్ రికార్డు బద్దలు కొట్టాడు. సచిన్ 452 ఇన్నింగ్స్‌ల్లో 49 సెంచరీలు చేయగా, కోహ్లీ కేవలం 279 ఇన్నింగ్స్‌ల్లో 50 సెంచరీలు చేయడం గమనార్హం.

ఈ మ్యాచ్ చూసేందుకు సచిన్ టెండూల్కర్ వచ్చాడు. సచిన్ సమక్షంలో విరాట్ తన రికార్డును బద్దలు కొట్టాడు. ఇదిలా ఉండగా, విరాట్ సెంచరీ చేయడంతో స్టేడియంలోని ప్రేక్షకులు అతడికి ఘనస్వాగతం పలికారు. సచిన్‌తో పాటు బీసీసీఐ సెక్రటరీ కూడా చప్పట్లతో కోహ్లీని ప్రోత్సహించారు. కాగా, సెంచరీ పూర్తి చేసిన తర్వాత విరాట్ తన ఆరాధ్యదైవమైన సచిన్ టెండూల్కర్‌కు నమస్కరించాడు.

రచిన్ రవీంద్ర: రాహుల్, సచిన్ పేర్ల కలయికలో ‘రచిన్’ అనే పేరు వచ్చిందా? రచిన్ తండ్రి నిజం చెప్పాడు

ఇందుకు సంబంధించిన వీడియోను ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్ (ఐసీసీ) సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసింది. ఇప్పుడు ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారింది. దీనిపై నెటిజన్లు తమదైన శైలిలో కామెంట్లు చేస్తున్నారు. విరాట్ కోహ్లీ పరిణితి చెందిన వ్యక్తి అంటూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.

ఇక మ్యాచ్ విషయానికి వస్తే… భారత్ టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో నాలుగు వికెట్ల నష్టానికి 397 పరుగులు చేసింది. భారత బ్యాట్స్ మెన్ విరాట్ కోహ్లి (117; 113 బంతుల్లో 9 ఫోర్లు, 2 సిక్స్ లు), శ్రేయాస్ అయ్యర్ (105; 70 బంతుల్లో 4 ఫోర్లు, 8 సిక్స్ లు) సెంచరీలతో రాణించారు. శుభ్‌మన్ గిల్ (80; 66 బంతుల్లో 8 ఫోర్లు, 3 సిక్సర్లు) హాఫ్ సెంచరీ సాధించాడు. రోహిత్ శర్మ (47; 29 బంతుల్లో 4 ఫోర్లు, 4 సిక్సర్లు), కేఎల్ రాహుల్ (39 నాటౌట్; 20 బంతుల్లో 5 ఫోర్లు, 2 సిక్సర్లు) రాణించారు. న్యూజిలాండ్ బౌలర్లలో టిమ్ సౌథీ మూడు వికెట్లు తీశాడు. ట్రెంట్ బౌల్డ్ ఒక వికెట్ తీశాడు.

వరల్డ్ కప్ 2023 ప్రైజ్ మనీ : ఇది తెలుసా..? ప్రపంచకప్ విజేత, గ్రూప్ దశలో నిష్క్రమించే జట్లకు ఎంత ప్రైజ్ మనీ ఇస్తారు..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *