ఫ్యామిలీ స్టార్: సంక్రాంతికి ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’ డౌటే..!

సినిమా ఇండస్ట్రీకి ప్రతి సంక్రాంతి పండుగ చాలా ముఖ్యం. ఆ రోజు చాలా మంది నిర్మాతలు తమ సినిమాలను థియేటర్లలో విడుదల చేసి తమ అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకుంటారు. ఈ క్రమంలో ఒకటి కాదు రెండు కాదు ఏకంగా డజను సినిమాలు 2024 సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధమయ్యాయి. మళ్లీ వీరంతా పెద్ద స్టార్లు, భారీ బడ్జెట్‌తో పెద్ద కంపెనీల నుంచి వస్తున్నారు.

ముఖ్యంగా మహేష్ బాబు గుంటూరు కారం, రజనీకాంత్ లాల్ సలాం, నాగార్జున నా సమిరంగా, వెంకటేష్ సైంధవ్, విజయ్ దేవరకొండ ఫ్యామిలీ స్టార్, రవితేజ డేగ, ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్, సుందర్ సి రణ్మయి4, ఆరాశి థ్ ది మేకర్స్ ఇప్పటికే కార్తికేయన్ ఏయ్ వంటి చిత్రాలను ప్రకటించారు. మిల్లర్, విజయ్ సేతుపతిల హ్యాపీ క్రిస్మస్ ఈ సంక్రాంతికి విడుదలై ప్రమోషన్స్ మొదలుపెట్టారు.

అయితే మునుపెన్నడూ లేని విధంగా 10, 12 సినిమాలు పొంగల్ రిలీజ్‌కి రెడీ అవుతుండటంతో మేకర్స్, సినీ అభిమానులు కాస్త ఆందోళన చెందుతున్నారు. ఇన్ని సినిమాలు విడుదలైతే థియేటర్లు దొరకడం, కలెక్షన్లు వసూలు చేయడం చాలా కష్టం కాబట్టి ఈ రేసు నుంచి ఎవరైనా తప్పుకుంటారా అనే చర్చలు మొదలయ్యాయి.

ఈ విషయమై సోషల్ మీడియాలో డేగ, హనుమంతుడు సినిమాలు వాయిదా వేస్తున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి.అయితే ఆయా నిర్మాతలు దానిని తోసిపుచ్చుతూ.. తాము ఒక్క అడుగు కూడా వెనక్కి తీసుకోబోమని, తప్పకుండా సినిమాను విడుదల చేస్తామని చెప్పారు. నా సమీరంగానికి విషయం తెలియాలి.

ఇటీవల పరశురామ్ దర్శకత్వంలో దిల్ రాజు నిర్మాణంలో విజయ్ దేవరకొండ, మృణాల్ జంటగా నటించిన ఫ్యామిలీ స్టార్ సినిమా విడుదలపై అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. సినిమాలో ఇంకా కొన్ని సన్నివేశాలు చిత్రీకరించాల్సి ఉందని, యూఎస్ వీసా సమస్యల కారణంగా సినిమాను ఫిబ్రవరి 18న విడుదల చేయాలని భావిస్తున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇప్పటికే లైగర్ ఘోర ఫ్లాప్‌తో నిరాశలో ఉన్న అభిమానులు ఇప్పుడు సినిమా వాయిదా పడడం ఖాయం. అయితే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన ఇంకా వెలువడాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T13:30:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *