లియో: ఇదెక్కడి మాస్ రా మామా.. 100 థియేటర్లలో లియో రీరిలీజ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-16T20:01:18+05:30 IST

‘లియో’.. దసరా సందర్భంగా అక్టోబర్ 19న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలైన ఈ చిత్రం 625 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసి తమిళనాడులో సరికొత్త రికార్డులు సృష్టించింది. ఈ సినిమా విడుదలై నెల రోజులు కావస్తున్నా ఇంకా వార్తల్లో నిలుస్తోంది. ప్ర‌స్తుతం ఐదో వారం కూడా స‌క్సెస్ ఫుల్ గా రన్ అవుతుండగా.. ఇప్పుడు ఈ సినిమా గురించి ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ బయటకు వచ్చింది.

లియో: ఇదెక్కడి మాస్ రా మామా.. 100 థియేటర్లలో లియో రీరిలీజ్

సింహరాశి

లియో (LEO).. దసరా సందర్భంగా అక్టోబర్ 19న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలైన ఈ చిత్రం 625 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసి తమిళనాడులో సరికొత్త రికార్డులు సృష్టించింది. లోకేష్ కనగరాజ్ దర్శకత్వం వహించిన, LCU యొక్క సినిమా విశ్వంలో మూడవ విడుదల, లియో, గత నెల రోజులుగా వార్తల్లో ఉంది. ప్ర‌స్తుతం ఐదో వారం కూడా స‌క్సెస్ ఫుల్ గా రన్ అవుతుండగా.. ఇప్పుడు ఈ సినిమా గురించి ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ బయటకు వచ్చింది.

Leo.webp

ఈ చిత్రం 4వ వారాంతంలో 100 థియేటర్లలో విజయవంతంగా రన్ అవుతుండగా, తమిళనాట కార్తీ జపాన్, లారెన్స్ జిగర్తాండ మరియు విక్రమ్ ప్రభు నటించిన రైడ్ చిత్రాలు విడుదల కాలేదు. దీంతో థియేటర్ల యజమానులంతా కలిసి రేపు తమిళనాడు రాష్ట్రవ్యాప్తంగా 100 సింగిల్ స్క్రీన్ థియేటర్లలో లియో చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నారు. అదేవిధంగా ప్రతి దీపావళికి తలపతి విజయ్ సినిమాలు మంచి పెర్ఫామెన్స్‌తో కలుస్తాయనే నమ్మకంతో ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

5 వారాలుగా రన్ అవుతున్న లియో (LEO) 625 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసి తమిళంలో అత్యధిక గ్రాసర్ గా నిలిచింది. త్వరలో ఈ చిత్రాన్ని కూడా ఓటీటీకి తీసుకురానున్న తరుణంలో ఈ సినిమా మళ్లీ విడుదల కావడం చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఇప్పటి వరకు ఓ సినిమా విడుదలైన నెల రోజుల్లోనే రీరిలీజ్ కావడం సినిమా చరిత్రలో ఇదే తొలిసారి అని సినీ అభిమానులు అనుకుంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T20:13:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *