Mangalavaaram Review : మంగళవారం సినిమా రివ్యూ..RX100 కాంబినేషన్ మరో హిట్?

అజయ్ భూపతి దర్శకత్వంలో పాయల్ రాజ్‌పుత్ కథానాయికగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘మంగళవరం’. టీజర్‌, ట్రైలర్‌లతో విడుదలకు ముందే సినిమాపై మంచి అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి.

Mangalavaaram Review : మంగళవారం సినిమా రివ్యూ..RX100 కాంబినేషన్ మరో హిట్?

పాయల్ రాజ్‌పుత్ అజయ్ భూపతి మంగళవరం మూవీ రివ్యూ మరియు రేటింగ్

మంగళవరం మూవీ రివ్యూ : ‘మంగళవరం’ అజయ్ భూపతి దర్శకత్వం వహించగా, పాయల్ రాజ్‌పుత్ ప్రధాన పాత్రలో నటించింది. ముద్ర మీడియా వర్క్స్ బ్యానర్‌పై స్వాతిరెడ్డి, సురేష్ వర్మ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. టీజర్‌, ట్రైలర్‌లతో విడుదలకు ముందే సినిమాపై మంచి అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. ఈ సినిమా ఈరోజు నవంబర్ 17న పాన్ ఇండియా వైడ్ గా రిలీజ్ అవుతోంది.

కథ విషయానికొస్తే..మొదట ఒక జంట పిల్లలు ఒక అమ్మాయి మరియు అబ్బాయి మధ్య మంచి స్నేహాన్ని చూపుతారు. బాలుడు అగ్నిప్రమాదంలో మరణిస్తాడు. ఆ తర్వాత ప్రతి మంగళవారం గ్రామంలో గ్రామస్తుల అక్రమ సంబంధాలపై గోడలపై రాసి హత్యలు చేసేవారు. దీంతో పోలీసులు, గ్రామ ప్రజలు హత్యలు ఎవరు చేస్తున్నారో వెతకడం మొదలు పెట్టారు. కాబట్టి ఒక మంగళవారం గ్రామ ప్రజలకు ఒకటి, మరొక మంగళవారం పోలీసులకు ఒకటి లభిస్తుంది. ఈ హత్యలు చేసేది వాళ్లేనా? గోడపై ఎందుకు రాసి ఉంది? శైలజ (పాయల్ రాజ్‌పుత్)కి హత్యలతో ఏమైనా సంబంధం ఉందా? మరి ఆ చిన్నారులకు ఏమైంది అనేది తెరపై చూడాల్సిందే.

సినిమా విశ్లేషణ ఈ హత్యలు, ఎవరు చేశారనే ఆలోచనతో ఫస్ట్ హాఫ్ అంతా పల్లెటూరి వ్యక్తులతో కామెడీగా సాగుతుంది. ఫస్ట్ హాఫ్ చాలా తొందరగా ముగిసి, ఇంటర్వెల్ దగ్గర హీరోయిన్ ఎంటర్ అవుతుంది. హీరోయిన్ ఆధారంగా తీసిన సినిమా ఇంటర్వెల్ వరకు హీరోయిన్‌ని చూపించదని చెప్పొచ్చు. సెకండాఫ్‌లో హీరోయిన్ కథ ఏమిటి? హత్య ఎవరు చేస్తున్నారు. మర్డర్ మిస్టరీ నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ సినిమాలో మరో పాయింట్ కూడా చెప్పడంతో సినిమాపై ఆసక్తి నెలకొంది. హారర్ థ్రిల్లర్‌గా సినిమా మొత్తాన్ని భయపెట్టేలా కెమెరా షాట్‌లను, సంగీతాన్ని దర్శకుడు ఉపయోగించారు. అయితే భయపడాల్సిన పనిలేదు. క్లైమాక్స్ ట్విస్ట్‌లు బాగున్నాయి. మరియు దర్శకుడు పార్ట్ 2 కోసం కూడా లీడ్‌ను వదిలేశాడు.

సాంకేతిక అంశాల విషయానికి వస్తే.. కెమెరా విజువల్స్ అద్భుతంగా ఉన్నాయి. 1980ల నాటి పల్లెటూరి నేపథ్యంలో సాగే కథ కావడంతో ఆనాటి విజువల్స్ బాగానే చూపించారు. ఇక ప్రేక్షకులను భయపెట్టేందుకు కొత్త కెమెరా షాట్లతో మామూలు సన్నివేశాలను చూపించే ప్రయత్నం చేశారు. మ్యూజిక్ కూడా కొత్తగా ఇచ్చి భయపెట్టే ప్రయత్నం చేశారు. కాంతారావు సంగీత దర్శకుడు అజనీష్ లోక్‌నాథ్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. బీజీఎం అయితే చాలా సీన్లలో అదిరిపోయింది. పల్లెటూరి వాతావరణాన్ని చాలా చక్కగా చూపించారు. ఆర్ట్ వర్క్ చాలా పర్ఫెక్ట్ గా ఉంది.

నటీనటుల విషయానికొస్తే.. ఈ సినిమాలో పాయల్ రాజ్‌పుత్ ఆర్‌ఎక్స్ 100ని మించిన పెర్ఫార్మెన్స్ చేసిందని చెప్పొచ్చు. ఆమెది నెగెటివ్ క్యారెక్టర్, కానీ ఈ సినిమాలో ఆమె తన పాత్రను పూర్తిగా రివర్స్ చేసి ప్రేక్షకులను మెప్పించింది. చైతన్య జమీందార్ పాత్రలో, నందితా శ్వేత, రవీంద్ర విజయ్ మరియు అజ్మల్ పోలీస్ ఆఫీసర్లుగా నటించారు. క్లైమాక్స్‌లో ఓ స్టార్ నటుడు అతిథి పాత్రలో కనిపించనున్నారు. అతని సన్నివేశాలన్నీ చాలా బాగున్నాయి. అజయ్ ఘోష్, అతని పక్కన ఒక అంధుడు, ప్రతిసారీ ప్రేక్షకులను నవ్విస్తాడు. దర్శకుడు అజయ్ భూపతి పల్లెటూరి పాత్రలన్నింటికీ తగిన ప్రాధాన్యతనిస్తూ, వాటిని సమానంగా ట్రీట్ చేసి మంచి అవుట్‌పుట్‌ని రాబట్టారు.

ఇది కూడా చదవండి: నా పేరు శృతి : ​​’మై నేమ్ ఈజ్ శ్రుతి’ మూవీ రివ్యూ.. స్కిన్ మాఫియా నేపథ్యంలో థ్రిల్లర్‌తో వచ్చిన హన్సిక..

మొత్తానికి మంగళవారం సినిమా మర్డర్ మిస్టరీలతో కూడిన థ్రిల్లర్ మూవీ. ప్రేక్షకులను భయపెట్టే ప్రయత్నంలో కొత్త పాయింట్‌ని చూపించారు. ఈ సినిమాకు 2.75 రేటింగ్ ఇవ్వొచ్చు.

గమనిక : ఈ సినిమా రివ్యూ, రేటింగ్ అనేది విశ్లేషకుల వ్యక్తిగత అభిప్రాయం మాత్రమే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *