ప్రభాస్ శ్రీను: ప్రభాస్‌తో చెడిందా?.. క్లారిటీ ఇచ్చిన శ్రీను!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-17T11:09:23+05:30 IST

ప్రభాస్ శ్రీను పరిచయం అవసరం లేని నటుడు. కమెడియన్‌గా కెరీర్ ప్రారంభించిన ఆయన ప్రభాస్‌కు బాగా దగ్గరయ్యారు. శ్రీను కెరీర్ మొదలై దాదాపు 20 ఏళ్లు కావస్తోంది. తాజాగా ప్రభాస్, శ్రీను గురించి ఓ గాసిప్ వైరల్ అవుతోంది. ఇద్దరి మధ్య దూరం పెరిగిపోయిందని, ఒకరితో ఒకరు మాట్లాడుకోవడం లేదంటూ వస్తున్న వార్తలపై ప్రభాస్ శ్రీను స్పందించారు.

ప్రభాస్ శ్రీను: ప్రభాస్‌తో చెడిందా?.. క్లారిటీ ఇచ్చిన శ్రీను!

ప్రభాస్ శ్రీను పరిచయం అవసరం లేని నటుడు. హాస్యంn కెరీర్ స్టార్ట్ చేసి ప్రభాస్ కి బాగా దగ్గరయ్యాడు. శ్రీను కెరీర్ మొదలై దాదాపు 20 ఏళ్లు కావస్తోంది. ‘వర్షం’, ‘చక్రం’, ‘మిస్టర్ పర్ఫెక్ట్’, ‘డార్లింగ్’, ‘పౌర్ణమి’ తదితర చిత్రాల్లో ప్రభాస్‌తో కలిసి నటించింది. వారి మధ్య స్నేహం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో ప్రభాస్ పై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు శ్రీను. తాను ఏ విషయంలోనూ సలహాలు ఇవ్వనని, ‘ముందు నిన్ను నువ్వు తెలుసుకో.. దాని ఆధారంగా వేయి అడుగులు వేయు’ అని మాత్రమే చెబుతానన్నారు. తాజాగా ప్రభాస్, శ్రీను గురించి ఓ గాసిప్ వైరల్ అవుతోంది. ఇద్దరి మధ్య దూరం పెరిగిపోయి ఒకరితో ఒకరు మాట్లాడుకోవడం లేదని వస్తోంది వార్తలు ఈ నేపథ్యంలో ప్రభాస్ శ్రీను స్పందించారు. మా మధ్య అలాంటిదేమీ లేదని స్పష్టం చేశారు. మా స్నేహం నదిలా ప్రవహిస్తుందని చెప్పారు

అలాగే ప్రభాస్ ఎవ్వరికీ సలహాలు ఇవ్వడు.. అలా చేస్తే భయపడి నటిస్తానని, అలా చేయడం సరికాదని ప్రభాస్ నాతో తరచూ చెబుతుంటాడు.. అయితే రియలైజేషన్ కోసం ఎక్కువ సమయం ఇస్తారు.. కొన్ని అలవాట్లను మార్చుకున్నాడు ప్రభాస్. తనకు నచ్చలేదని.. మా స్నేహం నదిలా ప్రవహిస్తుంది.. మేమిద్దరం వరుస సినిమాల చిత్రీకరణలతో బిజీగా ఉన్నాం.. ఇతరుల మాటలు విని ప్రభాస్ మీపై కోపం తెచ్చుకున్న సందర్భాలు ఉన్నాయా అని ప్రశ్నించగా.. తాను ఎప్పుడూ చెప్పనని చెప్పాడు. అని భావించాడు.

ప్రస్తుతం ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ ‘సాలార్ పార్ట్ 1’ డిసెంబర్ 22న విడుదల కానుంది. నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వంలో ‘కల్కి 2898 AD’ మరియు మారుతి దర్శకత్వంలో ఒక చిత్రంలో నటిస్తున్నారు. వీటిని పూర్తి చేసిన తర్వాత సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేయాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-17T11:09:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *