సౌండ్ పార్టీ: ట్రైలర్ పడిపోయింది.. నవ్వులతో రీ సౌండ్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-17T22:43:14+05:30 IST

ఈ మధ్య కాలంలో సినిమా ఎంతటి విజయం సాధించిందో ట్రైలర్‌తోనే తెలుస్తుంది. అలాగే కొన్ని పాటలు సినిమాపై మంచి బజ్ క్రియేట్ చేస్తున్నాయి. ‘సౌండ్ పార్టీ’ పేరుతో ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా పాటలు సినిమాపై మంచి బజ్ క్రియేట్ చేశాయి. ఇదే సినిమాకు సంబంధించి గురువారం విడుదలైన ట్రైలర్ సినిమా విడుదలకు ముందే హిట్‌ని తీసుకొస్తోంది.

సౌండ్ పార్టీ: ట్రైలర్ పడిపోయింది.. నవ్వులతో రీ సౌండ్!

VJ సన్నీ మరియు హృతిక్ శ్రీనివాస్

ఈ మధ్య కాలంలో సినిమా ఎంతటి విజయం సాధించిందో ట్రైలర్‌తోనే తెలుస్తుంది. అలాగే కొన్ని పాటలు సినిమాపై మంచి బజ్ క్రియేట్ చేస్తున్నాయి. ‘సౌండ్ పార్టీ’ పేరుతో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇప్పటికే విడుదలైన పాటలు సినిమాపై మంచి బజ్ క్రియేట్ చేశాయి. ఇదే సినిమాకు సంబంధించి గురువారం విడుదలైన ట్రైలర్ సినిమా విడుదలకు ముందే హిట్‌ని తీసుకొస్తోంది. రెండున్నర నిమిషాల నిడివి ఉన్న ఈ ట్రైలర్ ప్రారంభం నుంచి చివరి వరకు పంచ్ డైలాగ్స్‌తో నిండిపోయింది. ముఖ్యంగా హీరో వీజే సన్నీ, శివన్నారాయణ మధ్య వచ్చే డైలాగులు యూత్‌ని అట్రాక్ట్ చేస్తున్నాయి. (సౌండ్ పార్టీ ట్రైలర్ రెస్పాన్స్)

ఇదిలా ఉంచితే.. ‘ప్రస్తుతం యూత్ అంతా జియో, ఓయో మీద పరుగులు తీస్తున్నారు’ అంటూ శివన్నారాయణ చెప్పిన డైలాగ్. వీరే కాకుండా సప్తగిరి, థర్టీ ఇయర్స్ పృథ్వీ, టాలీవుడ్‌లో పేరున్న కమెడియన్స్ అందరూ ఈ సినిమాలో కనిపిస్తున్నారు. మోహిత్ రెహమాన్ సంగీతం, శ్రీనివాస రెడ్డి సినిమాటోగ్రఫీ హైలైట్‌గా నిలుస్తాయని ట్రైలర్‌లో తేలింది. ప్రస్తుతం ఫ్యామిలీ, యూత్ ఫుల్ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రాలను ప్రేక్షకులు ఆదరిస్తున్నారు. వీటన్నింటిని దృష్టిలో ఉంచుకుని, పంచ్ సింగిల్ లైన్ డైలాగ్స్ మరియు మంచి కాస్టింగ్‌లతో అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను టార్గెట్ చేస్తూ దర్శకుడు ఈ చిత్రాన్ని మంచి ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందించారు. ఈ ట్రైలర్ ఇప్పుడు ట్రెండ్ అవుతుంటే ఇందులో కామెడీ ఏ రేంజ్ లో ఉంటుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. (సౌండ్ పార్టీ ట్రైలర్ అవుట్)

Hritika-Srinivas.jpg

ఫుల్ మూన్ మీడియా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం ‘సౌండ్ పార్టీ’లో వీజే సన్నీ, హృతికా శ్రీనివాస్ లు నటించారు. రవి పొలిశెట్టి, మహేంద్ర గజేంద్ర, శ్రీ శ్యామ్ గజేంద్ర నిర్మాతలు.. జయశంకర్ సమర్పణ. సంజయ్ షెరీ దర్శకుడు. ఈ చిత్రాన్ని నవంబర్ 24న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదల చేయనున్నారు మేకర్స్.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

****************************************

*******************************

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-17T22:43:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *