సైరన్ టీజర్: మంచోడు.. మహా మంచోడులా నటించడం ఎలా ఉంటుందో తెలుసా?

జయం రవి నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘సైరన్’. హోమ్ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై సుజాత విజయ్ కుమార్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఆంటోని భాగ్యరాజ్ దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమా టీజర్‌ను టాలీవుడ్ సక్సెస్ ఫుల్ ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు శుక్రవారం విడుదల చేశారు. కోలీవుడ్ లో వరుస సినిమాలతో సంచలనం సృష్టిస్తున్న జయం రవి నుంచి వస్తున్న ఈ ‘సైరన్’ సినిమాపై ఇప్పటికే భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. జయం రవి తొలిసారి సాల్ట్ అండ్ పెప్పర్ లుక్‌లో కనిపిస్తున్నారు. (సైరన్ మూవీ టీజర్ టాక్)

కీర్తి-సురేష్.jpg

టీజర్‌లో సైరన్‌లతో వెళ్తున్న అంబులెన్స్‌, సాల్ట్‌ అండ్‌ పెప్పర్‌ లుక్‌లో జయం రవి ఖైదీలా కనిపించడం క్యూరియాసిటీని పెంచాయి. జయం రవి జైలు నుంచి పెరోల్‌పై బయటకు వచ్చే సన్నివేశం ద్వారా హీరో పాత్రను బయటపెట్టారు మేకర్స్. టీజర్‌లో రెండు పాత్రల మధ్య జరిగే కథను ప్రధానంగా చూపించారు. జయం రవి ఖైదీగా నటిస్తుండగా, కీర్తి సురేష్ పోలీస్ ఇన్‌స్పెక్టర్‌గా నటిస్తోంది. సినిమాలోని డ్రామా, ట్విస్ట్‌లు మరియు టర్న్‌లు సినిమాపై అంచనాలను పెంచుతున్నాయి. ఈ టీజర్‌లో అనుపమ పరమేశ్వరన్ కూడా కీలక పాత్ర పోషిస్తోంది. ఈ సినిమాకి ఆమె పాత్రే కీలకం అని అర్థమవుతోంది.

జయం-రవి.jpg

‘అభిమన్యుడు, విశిష్టం, హీరో’ వంటి ఎన్నో చిత్రాలకు రచయితగా తనేంటో నిరూపించుకున్న ఆంటోని భాగ్యరాజ్ ఈ ‘సైరన్’ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయమవుతున్నాడు. ఫ్యామిలీ ఎమోషన్స్‌, యాక్షన్‌, థ్రిల్లింగ్‌ అంశాల మేళవింపుతో భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. జయం రవి తన కెరీర్‌లో ఇప్పటివరకు చేయనటువంటి రెండు డిఫరెంట్ లుక్‌లతో మెప్పించబోతున్నాడు. అలాగే కీర్తి సురేష్ తొలిసారి జయం రవి సరసన నటిస్తుంది. యోగి బాబు తన కామెడీ చేష్టలతో జనాలను నవ్వించేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు. ప్రముఖ నటుడు మరియు దర్శకుడు సముద్ర ఖాన్ ఇందులో కీలక పాత్ర పోషించినట్లు ఈ టీజర్ (సైరెన్ టీజర్) ద్వారా తెలుస్తోంది. షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు కూడా చివరి దశకు చేరుకున్నాయని మేకర్స్ తెలియజేసారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

****************************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-18T15:46:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *