నందమూరి బాలకృష్ణ: బాలయ్య వరుస విజయాల వెనుక రహస్యం అదేనా?

నందమూరి బాలకృష్ణ వరుస సినిమాలతో దూసుకుపోతున్నాడు. ఇంతకుముందు ‘అఖండ’ #అఖండ థియేటర్లలో విడుదలై భారీ విజయాన్ని అందుకుంది, అయితే ఈ చిత్రం OTTలో కూడా మంచి విజయాన్ని నమోదు చేసింది. OTTలో ఆ సినిమాకు వచ్చిన ఆదరణ చూసి దర్శకుడు బోయపాటి శ్రీను సినిమాలకు OTTలో మరింత డిమాండ్ పెరిగిందని ఇండస్ట్రీలో టాక్. ఆ సినిమా తర్వాత బాలకృష్ణ ‘వీరసింహారెడ్డి’ సినిమాతో మరో పెద్ద విజయాన్ని అందుకున్నారు #VeerasimhaReddy.

ఇటీవల విడుదలైన ‘భగవంత్ కేసరి’ సినిమాతో హ్యాట్రిక్ హిట్స్ నమోదు చేసిన బాలకృష్ణ వరుస హిట్లతో విజయాల పరంపర కొనసాగిస్తున్నాడు. అయితే కొద్ది రోజుల క్రితం జరిగిన ‘భగవంత్ కేసరి’ విజయోత్సవ సభకు బాలకృష్ణతో పాటు ఆయన చిన్న కూతురు తేజస్విని (నందమూరి తేజస్విని) కూడా వచ్చింది. బాలకృష్ణ ఆమెను వేదికపైకి ఆహ్వానించడమే కాకుండా దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్రరావు (కె.రాఘవేంద్రరావు)తో కలిసి షీల్డ్ కూడా ఇచ్చారు.

నందమూరితేజస్విని.jpg

అయితే ఇప్పుడు బాలకృష్ణ చిన్న కూతురు తేజస్విని సినిమాలపై ఆసక్తి చూపుతోందని, త్వరలోనే నిర్మాతగా మారే అవకాశం ఉందని ఇండస్ట్రీలో టాక్. ఎందుకంటే ‘భగవంత్ కేసరి’ సినిమా షూటింగ్ సమయంలో సినిమా ఎలా ఉంది, ఎలా వస్తోందో తెలుసుకోవడానికి ఆమె సెట్స్‌కి వెళ్లేదని అంటున్నారు. ఆమె తండ్రి బాలకృష్ణ తాను చేయబోయే పాత్రపై చాలా ఆందోళన చెందాడని కూడా అంటున్నారు. ఆమె కూడా కథలు వింటున్నారని, త్వరలోనే ఓ సినిమా ఉండొచ్చని ఇండస్ట్రీ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి.

నందమూరిమోక్షజ్ఞ.jpg

ఇప్పుడు బాలకృష్ణ, దర్శకుడు బాబీ కొల్లి సినిమా షూటింగ్ జరుగుతుండగా, తేజస్వి కూడా ఈ సినిమాపై ఆసక్తి కనబరిచి, సినిమా ఎలా వస్తుందో, ఎలా ఉంటుందో తెలుసుకుంటున్నట్లు టాక్. అలాగే ప్రొడక్షన్ విషయాలపై కూడా చాలా ఆసక్తి చూపుతారని, అందుకే నిర్మాతగా ఈ విషయాలన్నీ తెలుసుకోవాలని ఆసక్తి చూపుతున్నాడని అంటున్నారు. బాలకృష్ణ తనయుడు మోక్షజ్ఞ (నందమూరి మోక్షజ్ఞ) కూడా త్వరలో తెరంగేట్రం చేయనున్నాడని, ఆ చిత్రానికి తేజస్విని నిర్మాతగా వ్యవహరించవచ్చని కూడా అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-18T11:24:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *