రీతూ చౌదరి: తన తండ్రి మృతదేహంపై నటి చేసిన వాగ్దానం ఏమిటి?

రీతూ చౌదరి టీవీ తెరపై ప్రముఖ నటి. ఇటీవల తండ్రి మృతితో ఆమె కుటుంబంలో విషాదఛాయలు అలుముకున్నాయి. తన తండ్రితో తనకున్న బంధాన్ని గుర్తుచేసుకుంటూ రీతూ భావోద్వేగానికి లోనైంది.

రీతూ చౌదరి: తన తండ్రి మృతదేహంపై నటి చేసిన వాగ్దానం ఏమిటి?

రీతూ చౌదరి

రీతూ చౌదరి : నటి రీతూ చౌదరి టీవీ సీరియల్స్ మరియు షోలను అనుసరించే వారికి సుపరిచితం. రీతూ సోషల్ మీడియాలో కూడా చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. ఇటీవల తండ్రి మరణం ఆ కుటుంబంలో విషాదాన్ని నింపింది. తన తండ్రిని గుర్తు చేసుకుంటూ ఎంతో భావోద్వేగానికి లోనైంది.

వైష్ణవ్ తేజ్: నటితో డేటింగ్ పై క్లారిటీ ఇచ్చిన మెగా హీరో

గోరింటాకు, అమ్మపరక, ఇంటిగుట్టు వంటి సీరియల్స్‌తో రీతూ చౌదరి బాగా పాపులర్ అయ్యింది. జబర్దస్త్ షో ఆమెకు పాపులారిటీ తెచ్చిపెట్టింది. అనేక టీవీ షోలలో కూడా కనిపించే రీతూ చౌదరి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో లక్షల మంది ఫాలోవర్లను కలిగి ఉన్నారు. తాజాగా రీతూ ఇంట్లో విషాదం నెలకొంది. తండ్రి ఆకస్మిక మరణం ఆమె కుటుంబంలో విషాదంలో మునిగిపోయింది. ఈ విషాదం నుంచి ఇప్పుడిప్పుడే కోలుకున్న రీతూ చౌదరి తన తండ్రితో తనకున్న బంధాన్ని మీడియాతో పంచుకుంది. చాలా ఎమోషనల్.

రీతూ చౌదరి తన అమ్మమ్మ పుట్టినరోజు కోసం తన కుటుంబంతో కలిసి గ్రామానికి వెళ్లింది. ఆ సమయంలో తండ్రి చాలా సరదాగా గడిపేవారని రీతూ తెలిపింది. రాత్రంతా కబుర్లు చెప్పిన తన తండ్రి తెల్లవారుజామున చనిపోయాడని తెలిసి తట్టుకోలేకపోయానని రీతూ చెప్పింది. గుండెలవిసేలా ఉన్నా లేవొద్దని చెప్పారని.. చివరి క్షణాలు చూడలేదని ఎమోషనల్ అయ్యాడు. తన మొదటి జీతంతో కొన్న కారులో తన తండ్రి మృతదేహాన్ని ఇంటికి తీసుకురావడం చాలా బాధాకరమని, ఆ కారులో కూర్చున్నప్పుడల్లా అతను తనతోనే ఉన్నాడని భావిస్తున్నానని రీతూ చెప్పింది.

సల్మాన్ ఖాన్: వేదికపై అందరి ముందు హీరోని ముద్దాడిన సల్మాన్ ఖాన్..

తండ్రి మరణాన్ని అన్నయ్య జీర్ణించుకోలేక మౌనంగా ఉండిపోయాడని రీతూ తెలిపింది. తండ్రి లేని బాధను భరిస్తానని, కుటుంబ బాధ్యత తీసుకుంటానని తండ్రి మృతదేహంపై వాగ్దానం చేశానని రీతూ తెలిపింది. తన తల్లి ప్రోత్సాహంతోనే ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టానని, నటిగా కొనసాగుతానని రీతూ చౌదరి స్పష్టం చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *