అనుష్క శర్మ : అనుష్క శర్మ భర్త కోహ్లీని ఓదార్చడం… వైరల్ ఫోటో

క్రికెట్ వరల్డ్ కప్ 2023 ఫైనల్‌లో టీమిండియా ఓటమి తర్వాత అనుష్క శర్మ తన భర్త విరాట్ కోహ్లీని ఓదార్చింది. ఈ ఫొటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

అనుష్క శర్మ: అనుష్క శర్మ భర్త కోహ్లీని ఓదార్చుతోంది…వైరల్ ఫోటో

అనుష్క శర్మ కోహ్లీని కౌగిలించుకుంది

అనుష్క శర్మ: క్రికెట్ వరల్డ్ కప్ 2023 ఫైనల్‌లో టీమిండియా ఓటమి తర్వాత అనుష్క శర్మ తన భర్త విరాట్ కోహ్లీని ఓదార్చింది. ప్రపంచ టోర్నీలో భారత జట్టు అన్ని మ్యాచ్‌ల్లోనూ రాణించినా.. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ఫైనల్లో మాత్రం భారత జట్టు ఓడిపోయింది. క్రికెట్ వరల్డ్ కప్ 2023 ఫైనల్‌లో టీమ్ ఇండియా గుండె పగిలిన తర్వాత అనుష్క శర్మ కౌగిలింతతో విరాట్ కోహ్లీని ఓదార్చింది. ఈ ఫొటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

స్టేడియం నీలంగా మారిపోయింది

ఆస్ట్రేలియాపై భారత్ ఘోర పరాజయాన్ని చవిచూసింది. అనుష్క శర్మ తన భర్త విరాట్ కోహ్లీని కౌగిలించుకున్న వైరల్ ఫోటో ప్రపంచవ్యాప్తంగా హృదయాలను కదిలించింది. అహ్మదాబాద్ నగరంలోని నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో జరిగిన ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో అభిమానులు బ్లూ కలర్ జెర్సీ ధరించి రావడంతో స్టేడియం నీలంగా మారిపోయింది. అందరినీ కదిలించిన ఆరు వికెట్ల ఓటమి తర్వాత అనుష్క శర్మ కోహ్లీని వెచ్చని కౌగిలింతతో ఓదార్చింది.

ఇంకా చదవండి: ప్రధాని మోదీ: ఫైనల్లో భారత్ ఓటమి.. ప్రధాని మోదీ కీలక వ్యాఖ్యలు

గెలుపు ఓటముల హద్దులు దాటిన ప్రేమతో కోహ్లీని కౌగిలించుకుంది అనుష్క. ప్రెగ్నెన్సీ ఊహాగానాల మధ్య ప్రపంచకప్ ఫైనల్‌లో విరాట్ కోహ్లీకి అనుష్క శర్మ తిరుగులేని మద్దతు ఇచ్చింది. విరాట్ 50 పరుగుల మైలురాయిని చేరుకున్నప్పుడు అనుష్క తన భావోద్వేగాలను అదుపు చేసుకోలేకపోయింది. కోహ్లీకి స్టాండింగ్ ఒవేషన్ ఇచ్చింది అనుష్క. తమ కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి మైదానం వీడిన కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ కన్నీరుమున్నీరయ్యారు.

నిరాశ చెందిన ప్రముఖులు

షారూఖ్ ఖాన్, గౌరీ ఖాన్, దీపికా పదుకొణె వంటి ప్రముఖులు నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో ఓడిపోవడంతో తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు. ఆస్ట్రేలియా ట్రోఫీని కైవసం చేసుకోవడంతో వాతావరణం గంభీరంగా మారింది. స్టాండ్‌ల నుండి హర్షధ్వానాలు మిన్నంటాయి. అనుష్క శర్మ మరియు అతియాశెట్టి నిరుత్సాహంగా కనిపించారు.

ఇంకా చదవండి: టీమ్ ఇండియా : అప్పుడు, ఇప్పుడు విలన్ ఆస్ట్రేలియా.. భారత్‌కే ఎందుకు..?

మ్యాచ్ ముగిసిన తర్వాత కన్నీళ్లు పెట్టుకున్న అనుష్కను విరాట్ కౌగిలించుకున్న ఫోటో ఒకటి బయటకు వచ్చింది. ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ఆస్ట్రేలియా చేతిలో ఓడిపోయినప్పటికీ, విరాట్ కోహ్లి తన అద్భుత ప్రదర్శనతో ప్లేయర్ ఆఫ్ ద టోర్నమెంట్ అవార్డును అందుకున్నాడు. అనుష్క శర్మ వైరల్ ఫోటో X లో పోస్ట్ చేయబడింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *