మణిరత్నం ఫ్యాన్స్ పై మణిరత్నం ఫైర్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-20T17:22:15+05:30 IST

సోషల్ మీడియా ఫ్యాన్స్ వార్ వేదికగా అభిమానుల మధ్య జరిగిన మాటల యుద్ధానికి సంబంధించి దర్శకుడు మణిరత్నం కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ విషయమై ఆయన ఓ వేదికపై మాట్లాడుతూ.. ‘‘సోషల్ మీడియాలో ఎవరో కామెంట్లు చేస్తుంటారు.. ఇతరులను అవమానించడానికే సోషల్ మీడియాను ఉపయోగిస్తున్నారు.

మణిరత్నం ఫ్యాన్స్ పై మణిరత్నం ఫైర్!

సోషల్ మీడియా ఫ్యాన్స్ వార్ వేదికగా అభిమానుల మధ్య జరిగిన మాటల యుద్ధానికి సంబంధించి దర్శకుడు మణిరత్నం కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ మేరకు ఓ వేదికపై సోషల్ మీడియాలో ఎవరో కామెంట్స్ చేస్తుంటారు.. ఇతరులపై దుష్ప్రచారానికి సోషల్ మీడియాను ఉపయోగించుకుంటారు.. రోడ్డు పక్కన చర్చలు, విమర్శలు చేస్తుంటారు. చర్చగా అవసరమైన విషయాలపై చర్చలు జరపడం మంచిది, కానీ నాకు విజయ్ అంటే ఇష్టం, నాకు అజిత్ అంటే ఇష్టం, నాకు మరో హీరో ఇష్టం అని వాదించడంలో అర్థం లేదు” అని అన్నారు. (హీరోఫ్యాన్స్ వార్)

సినిమా విడుదల సందర్భంగా ట్విట్టర్‌లో అభిమానుల మధ్య తరుచూ వార్ జరుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే! కొందరైతే మా హీరో గొప్ప.. కాదు మ హీరో మరికొన్ని పోస్ట్‌లు చాలా బాగున్నాయి చేయండి. కొన్నిసార్లు పరిమితి మీరే అసభ్య పదజాలంతో వారు అవమానిస్తారు. దీనిపై ఇప్పటికే చాలా మంది ఉన్నారు అనేక నక్షత్రాలు ఆయన స్పందిస్తూ, ‘మనమంతా ఒక్కటే.. సినిమాల విషయంలో కానీ వ్యక్తిగతంగా కానీ మా మధ్య పోటీ ఉండవచ్చు మా అందరి మధ్య మంచి అనుబంధం, స్నేహం ఉంది. అలాగే మీరు కూడా కలిసిపోతారు ఉండాలి’ చాలా సార్లు అయినా కూడా అభిమానుల్లో మార్పు రాలేదు. సోషల్ మీడియాలో యుద్ధాలకు అంతు లేదు. ఈ విషయం గురించి తాజాగా మణిరత్నం స్పందించారు. ‘పొన్నియిన్ సెల్వన్’ వరుస చిత్రాలతో అలరించిన ఆయన ప్రస్తుతం ‘థగ్ లైఫ్’ సినిమా చేస్తున్నాడు. కమల్ హాసన్ హీరోగా ఈ సినిమా రూపొందనుంది. దుల్కర్ సల్మాన్, జయం రవి కీలక పాత్రలు పోషించనున్నారు. త్రిష కథానాయిక.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-20T17:22:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *