అనిల్ రావిపూడి: ట్రైలర్‌లోని ప్రతి పంచ్‌కి నవ్వు.. సినిమా నవ్విస్తుంది

ఫుల్ మూన్ మీడియా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై సౌండ్ పార్టీ నెం.1 ప్రొడక్షన్. వీజే సన్నీ, హృతికా శ్రీనివాస్ జంటగా నటించారు. జయశంకర్ సమర్పణలో సంజయ్ షెరి దర్శకత్వం వహించారు. రవి పొలిశెట్టి, మహేంద్ర గజేంద్ర, శ్రీ శ్యామ్ గజేంద్ర నిర్మాతలు. సోమవారం సెన్సార్ కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకుని యు/ఎ సర్టిఫికేట్ అందుకున్న ఈ సినిమాపై ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్, ట్రైలర్, పాటలు అంచనాలను పెంచేశాయి. ఈ నెల 24న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ థియేటర్లలో విడుదలవుతోంది. ఈ సందర్భంగా సోమవారం సాయంత్రం హైదరాబాద్‌లోని ప్రసాద్‌ల్యాబ్స్‌లో ఈ చిత్ర ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ గ్రాండ్‌గా జరిగింది.

ముఖ్య అతిథిగా హాజరైన బ్లాక్ బస్టర్ డైరెక్టర్ అనిల్ రావిపూడి సౌండ్ పార్టీ చిత్రానికి సంబంధించి బిట్‌కాయిన్‌ని ఆవిష్కరించారు. అనంతరం అనిల్ రావిపూడి మాట్లాడుతూ.. ‘బిగ్ బాస్ నుంచి వచ్చినప్పటి నుంచి సన్నీ చాలా కష్టపడి మంచి సినిమాలు చేస్తోంది. ఈ సినిమా సక్సెస్ అయ్యి నా కెరీర్‌లో ముందుకు సాగాలని కోరుకుంటున్నాను. ట్రైలర్ చాలా బాగుంది.. మోస్ట్ హిలేరియస్‌గా ఉంది. ఈ మధ్యనే నేను చూసిన ట్రైలర్.. సన్నీ, శివన్నారాయణ మధ్య వచ్చే సన్నివేశాలు బావుంటాయని స్పష్టంగా అర్థమైంది. సినిమా సక్సెస్‌కి, నిర్మాతలకు సౌండ్‌ పార్టీగా నిలవాలని టీమ్‌కి ఆల్‌ ది బెస్ట్‌’’ అన్నారు.

వి.యన్ దర్శకత్వం వహించారు. సినిమా విజయం సాధించాలని ఆదిత్య, హీరో చైతన్యరావు ఆకాంక్షించారు. నిర్మాతల మండలి అధ్యక్షుడు కె.ఎల్.దామోదర్ ప్రసాద్ మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఈ కార్యక్రమంలో చాలా సానుకూల వాతావరణం ఉంది. సన్నీ చాలా టాలెంటెడ్ హీరో, ఈ సినిమా విజయం సాధించి ఆయనకు మంచి పేరు తీసుకురావాలని కోరుకుంటున్నాను. నేచురల్ స్టార్ నాని, కొరియోగ్రాఫర్ శేఖర్ మాస్టర్, హైపర్ ఆది వీడియో బైట్స్ ద్వారా చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

సన్నీ మాట్లాడుతూ.. “మాకు మద్దతుగా నిలిచిన ప్రతి ఒక్కరికీ మా సౌండ్‌పార్టీ తరపున కృతజ్ఞతలు. ఎప్పుడూ నటిగా ఎదగాలని కోరుకునే మా అమ్మ కళావతికి జన్మదిన శుభాకాంక్షలు. మంచి స్టార్‌ కాస్ట్‌తో ఈ సినిమా చేశాం. హీరోయిన్‌ హృతిక. చాలా సపోర్ట్ చేశారు.ఈ సినిమాలో శివన్నారాయణ నాకు అందమైన డాడీని ఇచ్చారు.ఇది ఆయన గారి రూపంలో ఇచ్చారని, సినిమా చూసిన ప్రతి ఒక్కరికి ఇలాంటి నాన్న ఉంటే బాగుంటుందని భావిస్తున్నారని అన్నారు.కుబేర్ కుమార్ గా అలరిస్తాం. డాలర్ కుమార్.మోహిత్ అద్భుతమైన సంగీతాన్ని అందించారు.భవిష్యత్తులో సంజయ్ పేరు ఓ బ్రాండ్‌గా నిలుస్తుందని.. నిర్మాతలు రవి, మహేంద్ర అందించిన సహకారం మరువలేనిదన్నారు.

శివన్నారాయణ మాట్లాడుతూ..”పదేళ్ల క్రితం నన్ను దృష్టిలో పెట్టుకుని సంజయ్ ఈ పాత్ర రాసాడు. ఇంత నిడివి ఉన్న క్యారెక్టర్‌ని ఇచ్చినందుకు సంజయ్‌కి, నిర్మాతలకు థాంక్స్‌. ఈ సినిమాకు వాయిస్‌ ఓవర్‌ ఇచ్చిన వెన్నెల కిషోర్‌కి ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. ఇందులో ఎలాంటి అసభ్యత, అశ్లీల సన్నివేశాలు ఉండవు.. అమృతం సీరియల్‌ ఈ సినిమా అందరికీ నచ్చుతుంది, చూసిన తర్వాత మీకు నచ్చినా అందరికీ నచ్చుతుంది. తప్పకుండా సినిమా అందరికీ నచ్చుతుందని నమ్ముతున్నాను.”

హృతికా శ్రీనివాస్ మాట్లాడుతూ.. ‘‘ప్రాజెక్ట్‌లో అవకాశం ఇచ్చిన ప్రతి ఒక్కరికీ థాంక్స్‌’’ అన్నారు. సంజయ్ శేరి మాట్లాడుతూ.. “రియల్ సౌండ్ పార్టీలు ఈ చిత్రానికి నిర్మాతలు. రెండు గంటల పాటు కంటిన్యూగా నవ్వించేలా సినిమా ఉంటుంది. సన్నీ చాలా ఎనర్జిటిక్ హీరో. అతను నా లక్కీ చార్మ్. హీరోయిన్ హృతిక తన క్యూట్ లుక్స్‌తో అందరినీ అలరిస్తుంది.

నిర్మాత రవి పొలిశెట్టి, మహేంద్రలు మాట్లాడుతూ.. ‘‘2007లో అమెరికా వెళ్లి టెక్నాలజీ, రియల్‌ ఎస్టేట్‌ వ్యాపారం చేస్తూ సినిమాలపై మక్కువ ఎక్కువై ప్రేక్షకులు ఎలాంటి సినిమాలు ఇష్టపడతారని చాలా ఆలోచించే వ్యక్తిని. యంగ్ టాలెంట్‌ని ప్రోత్సహించాలని, యూఎస్‌లో మ్యూజిక్ ఆల్బమ్‌లు, వెబ్ ఫిల్మ్‌లు, షార్ట్ ఫిల్మ్‌లు తీశాను.. ఫిలింలు స్టార్ట్ చేశానని, టాలెంట్‌ని గుర్తించేందుకు ఫిల్మీ లింక్డ్ ఇన్ లా అనే యాప్ తయారు చేశానని, హైదరాబాద్ వచ్చిన తర్వాత ఫిల్మ్ మేకింగ్ గురించి తెలుసుకున్నానని చెప్పారు. ప్రక్రియ మరియు ఈ చిత్రంలో జయశంకర్ మాకు చాలా మద్దతు ఇచ్చారు.

sound.jpg

ఈరోజుల్లో సినిమాలో ఐదు, పది నిమిషాల కామెడీ సీన్ ఉంటే సినిమా సూపర్ హిట్ అని, అందులో అవుట్ అండ్ అవుట్ కామెడీ ఉందని, సంజయ్ రైటింగ్ స్టైల్ చూస్తుంటే త్రివిక్రమ్ లా కనిపిస్తున్నాడని అన్నారు. మంచి టీమ్‌తో చేసిన ఈ సినిమా చూసి ప్రేక్షకులు నవ్వుతూనే ఉంటారు అని అన్నారు. సెన్సార్ నుండి U/A సర్టిఫికేట్ పొందింది మరియు సినిమాను సెన్సార్ చేసిన అధికారులు కూడా సినిమా చూస్తూ నవ్వుతూ ఆనందించారని చెప్పారు. ఈ నెల 24న విడుదలవుతున్న ఈ చిత్రం చిన్నపిల్లల నుంచి పెద్దల వరకు అందరికి నచ్చుతుంది.

మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ మోహిత్ రెహ్మానిక్ మాట్లాడుతూ.. “ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం సన్నీ నన్ను చాలా నమ్మారు. సంజయ్ అద్భుతమైన స్క్రిప్ట్ రాశారు. నిర్మాతలు రవి పోలి శెట్టి మరియు మహేంద్ర నన్ను బాగా సపోర్ట్ చేసారు. మా పాటలకు యాంకరింగ్ చేసిన ఆదిత్య మ్యూజిక్‌కి ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు.” గీత రచయిత పూర్ణాచారి. నాకు ఈ అవకాశం ఇచ్చిన క్రియేటివ్ హెడ్ జయశంకర్ గారికి నా కృతజ్ఞతలు. సందర్భానుసారంగా నాకు మాటలు రాసే అవకాశం వచ్చింది. ఎన్నో పాటలు రాస్తున్నాను.. కొన్ని పాటలు మాత్రం చిరకాలం గుర్తుండిపోతాయి.. సంతోషంగా ఉంది. అన్ని పాటలు అలానే ఉన్నాయి.”

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-21T17:38:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *