జైరాం రమేష్: మాస్టర్ ఆఫ్ డ్రామా.. ప్రధాని మోదీకి జైరాం రమేష్ చురకలు

భారత ప్రధాని నరేంద్ర మోడీపై కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత జైరాం రమేష్ మరోసారి విరుచుకుపడ్డారు. అతను డ్రామా మాస్టర్ గా అభివర్ణించబడ్డాడు. ప్రపంచకప్ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ఆస్ట్రేలియా చేతిలో ఓడిపోవడంతో బాధలో ఉన్న ఆటగాళ్లను మోదీ ఓదార్చే వీడియోను బీజేపీ తన అధికారిక X ఖాతాలో పోస్ట్ చేయడంతో జైరామ్ రమేష్ దీనిపై ధ్వజమెత్తారు. ఇదంతా కుట్ర అని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. తన సొంత డబ్బా కొట్టుకునేందుకు మోదీ స్వయంగా కొరియోగ్రఫీ చేసి ఈ వీడియోను విడుదల చేశారని విమర్శించారు.

వివరాల్లోకి వెళితే.. ఆస్ట్రేలియా చేతిలో ఓటమి తర్వాత భారత ఆటగాళ్లు డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. చివరి నిమిషంలో ప్రపంచకప్‌ మిస్‌ అయిందని బాధపడ్డారు. దీంతో వారిలో ధైర్యం నింపేందుకు ప్రధాని మోదీ డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌కు వెళ్లి వారిని ఓదార్చారు. ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలు, వీడియోలు ఒక్కొక్కటిగా విడుదలయ్యాయి. ముందుగా షమీని మోదీ హత్తుకుని ఓదార్చిన ఫొటో ఒకటి బయటకు వచ్చింది. మరుసటి రోజు, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీని ఓదార్చుతున్న చిత్రాన్ని విడుదల చేశాడు. ఇప్పుడు వారిని ఓదార్చేందుకు బీజేపీ ఎక్స్ ఓ వీడియోను విడుదల చేసింది. ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్, టీజర్, ట్రైలర్ రూపంలో… వీటిని ఒక్కొక్కటిగా విడుదల చేస్తూ వచ్చారు బీజేపీ.

ప్రధాని, బీజేపీ రోజురోజుకు విడుదల చేస్తుండడాన్ని కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత జైరాం రమేష్ తప్పుబట్టారు. ‘‘ఈ దేశంలో నాటకాలు పండించడంలో ప్రధాని మోదీని మించిన వాడు లేడు.. డ్రామాలో నిష్ణాతుడు.. భారత ఆటగాళ్లను ఓదార్చే వీడియోను మోదీ స్వయంగా కొరియోగ్రఫీ చేసి విడుదల చేశారు.. కానీ ఈ ఫొటోలు, వీడియోలు వారి వెనుక ఉన్న అసలు అబద్ధాన్ని పూర్తిగా బట్టబయలు చేశాయి. తన పరువు కాపాడుకునేందుకు మోడీ చేసిన ప్రయత్నం విఫలమైందని.. ఇలాంటి చర్యలకు భారత యువత మోసపోరని జైరాం రమేష్ అన్నారు.ఈ నాటకం వెనుక ప్రధాన ఉద్దేశం సెల్ఫ్ ప్రమోషన్ అని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు.

ఇక మ్యాచ్ విషయానికొస్తే.. సెమీఫైనల్ వరకు ఒక్క ఓటమి కూడా చవిచూడకుండా వరల్డ్ కప్ గెలిచిన టీమ్ ఇండియా, ఫైనల్ మ్యాచ్ లోనూ వరల్డ్ కప్ గెలుస్తుందని అంతా భావించారు. కానీ ఫలితాలు భిన్నంగా వచ్చాయి. బ్యాటింగ్, బౌలింగ్ విభాగాల్లో వైఫల్యం కారణంగా టీమిండియాకు ఓటమి తప్పలేదు. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన టీమిండియా 240 పరుగులకు ఆలౌటైంది. 241 పరుగుల లక్ష్యాన్ని ఆస్ట్రేలియా 43 ఓవర్లలో నాలుగు వికెట్ల నష్టానికి ఛేదించి ఆరోసారి చాంపియన్‌గా నిలిచింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-21T18:35:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *