మయూకి: మేనకోడలు కోసం మామ చేసిన సాహసాలతో ‘మయూఖి’.. ట్రైలర్ విడుదల

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-21T01:26:40+05:30 IST

TIM సమర్పణలో గ్లోబల్ ఫిల్మ్స్, నంద కిషోర్, డి. టెరెన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ‘మయూఖి’ ట్రైలర్ నవంబర్ 20న అమెరికాలో విడుదలైంది.గ్యాంగ్ వార్ నేపథ్యంలో ఉత్కంఠభరితంగా సాగే ఈ సినిమా షూటింగ్ మొత్తం. మరియు తన మేనకోడలు కోసం మామ చేసిన సాహసాలను అమెరికాలో జరుపుకున్నారు.

మయూకి: మేనకోడలు కోసం మామ చేసిన సాహసాలతో 'మయూఖి'.. ట్రైలర్ విడుదల

మయూకి స్టిల్

TIM సమర్పణలో గ్లోబల్ ఫిల్మ్స్, నంద కిషోర్, డి. టెరెన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ‘మయూఖి’ ట్రైలర్ నవంబర్ 20న అమెరికాలో విడుదలైంది.గ్యాంగ్ వార్ నేపథ్యంలో ఉత్కంఠభరితంగా సాగే ఈ సినిమా షూటింగ్ మొత్తం. మరియు తన మేనకోడలు కోసం మామ చేసిన సాహసాలను అమెరికాలో జరుపుకున్నారు. అమెరికాలో స్థిరపడిన వంద మందికి పైగా భారతీయులు, అమెరికన్ల నుంచి ఎంపిక చేసిన సరికొత్త నటీనటులకు వ్యక్తిగతంగా శిక్షణ ఇస్తూ నితిన్ కుమార్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఈ యాక్షన్ అండ్ అడ్వెంచర్ మూవీని అమెరికాలో చేసినా తెలుగువారి అభిరుచికి తగ్గట్టుగా ఉంటుందన్నారు.

డల్లాస్ చుట్టుపక్కల అద్భుతమైన లొకేషన్లలో మయూఖిని చాలా కష్టపడి షూట్ చేసాము. ఆ లొకేషన్‌లు ఖచ్చితంగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటాయి. పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసి త్వరలో విడుదలకు సన్నాహాలు చేస్తున్నామని నితిన్ కుమార్ తెలిపారు. AL, విహారి ది ట్రావెలర్ యొక్క దర్శక-నిర్మాత, 15 సంవత్సరాల పాటు చిన్న తెరపై ప్రసారమైన ఒక టూరిజం షో. నితిన్ కుమార్ గతంలో నటించిన బాలల చిత్రం ‘లోటస్ పాండ్’ హైదరాబాద్‌లో జరిగిన అంతర్జాతీయ బాలల చలన చిత్రోత్సవానికి ఎంపికైంది.

నితిన్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ‘ఎ టీచింగ్ చెఫ్’ లాస్ ఏంజిల్స్‌లోని డ్రీమ్ మెషిన్ ఇంటర్నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ మరియు ఫ్లోరిడాలో జరిగిన ఇంటర్నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్‌లో బెస్ట్ షార్ట్ డాక్యుమెంటరీ అవార్డును గెలుచుకుంది. అలాగే పలు అంతర్జాతీయ చలనచిత్రోత్సవాల్లో ప్రదర్శనకు ఎంపికై ఫైనల్స్‌కు చేరుకుని ప్రశంసలు అందుకుంది. ఆయన రెగ్యులర్ సినిమాలకు భిన్నంగా కొత్త స్టైల్‌లో రూపొందిన ‘మయూఖి’ చిత్రం కూడా అందరినీ అలరిస్తుందని చిత్ర బృందం నమ్మకంగా ఉంది. రెన్ని వెంగళ, శిరీష, బేబీ మైత్రి, బేబీ మయూఖి ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-21T01:26:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *