హన్సిక: సక్సెస్‌తో కష్టాలన్నీ మర్చిపోతాం.. | నా పేరు శృతి మూవీ సక్సెస్ మీట్ వివరాలు KBK

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-21T19:08:14+05:30 IST

బబ్లీ బ్యూటీ హన్సిక లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రం ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’. శ్రీనివాస్ ఓంకార్ దర్శకత్వంలో వైష్ణవి ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై రమ్య ప్రభాకర్ నిర్మిస్తున్నారు. స్కిన్‌ మాఫియా నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా నవంబర్‌ 17న విడుదలై విజయవంతమైన సందర్భంగా చిత్ర యూనిట్ మంగళవారం హైదరాబాద్‌లో సక్సెస్‌మీట్‌ను ఏర్పాటు చేసింది.

హన్సిక: సక్సెస్‌తో కష్టాలన్నీ మర్చిపోతాం..

హన్సిక

బబ్లీ బ్యూటీ హన్సిక ప్రధాన పాత్రలో నటించిన లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రం ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’. శ్రీనివాస్ ఓంకార్ దర్శకత్వంలో వైష్ణవి ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై రమ్య ప్రభాకర్ నిర్మిస్తున్నారు. స్కిన్ మాఫియా నేపధ్యంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా నవంబర్ 17న విడుదలై విజయవంతమైన సందర్భంగా చిత్ర యూనిట్ మంగళవారం హైదరాబాద్‌లో సక్సెస్ మీట్ ఏర్పాటు చేసింది.ఈ కార్యక్రమంలో నిర్మాత బూరుగు రమ్య ప్రభాకర్ మాట్లాడుతూ.. ఇప్పటి వరకు ఇలాంటి నేపథ్యంలో ఏ సినిమా రాలేదు. స్కిన్ మాఫియా నేపథ్యంలో ఈ సినిమాను ఆదరిస్తున్న ప్రేక్షకులకు, మీడియాకు ధన్యవాదాలు. రోజురోజుకు కలెక్షన్లు పెరుగుతున్నాయి. ఈ సినిమా నిర్మాణంలో హన్సికగారు చాలా సపోర్ట్ చేశారు. ఆమె అనారోగ్యంతో ఉన్నప్పటికీ ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో పాల్గొంది. కొత్త నిర్మాతగా, సినిమా నిర్మాణ సమయంలోనే కాదు, విడుదల తర్వాత కూడా టీమ్ అంతా నన్ను సపోర్ట్ చేశారు. ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’లో మంచి సందేశం ఉంది. సినిమా చూడని వారు ఈ సినిమాని థియేటర్లలో చూడాలని అన్నారు.

దర్శకుడు శ్రీనివాస్ ఓంకార్ మాట్లాడుతూ.. సినిమా విడుదలకు ముందు మీడియా షో చేశాం. షో తర్వాత మీడియా మంచి ఫీడ్‌బ్యాక్ ఇచ్చింది. సినిమా విడుదలయ్యాక కూడా అదే అభిప్రాయాన్ని గమనించాను. కొత్త దర్శకుడిని.. కొత్త నిర్మాతను నమ్మడం అంటే మామూలు విషయం కాదు. ఈ సినిమాతో మంచి నిర్మాత ఇండస్ట్రీకి పరిచయమయ్యాడు. ఈ సినిమా కథ చెబుతూనే హన్సికకి ప్రామిస్ చేశాను. అతని బెస్ట్ 10 సినిమాల్లో ఈ సినిమా ఉంటుందని చెప్పాను. ఈరోజు ఈ సినిమా రివ్యూలు, రేటింగ్స్ చూస్తుంటే నేను నా మాట నిలబెట్టుకున్నాననిపిస్తోంది. తల్లిదండ్రులు పిల్లలతో కలిసి చూడాల్సిన సినిమా ఇది అని అన్నారు.

Hansika-Motwani.jpg

హీరోయిన్ హన్సిక మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఈ సినిమాను ఇంత పెద్ద సక్సెస్ చేసిన ప్రేక్షకులకు, మొదటి నుంచి ఆదరిస్తున్న మీడియాకు ధన్యవాదాలు. ఈ సినిమా కోసం నిర్మాత, దర్శకుడు ఎంత కష్టపడ్డారో నాకు తెలుసు.. ఇది జెన్యూన్. ఫిమేల్ సెంట్రిక్ సినిమా.ఈ సినిమాకి వస్తున్న టాక్ మరియు రేటింగ్స్ నా కష్టాలన్నీ మరచిపోయేలా చేశాయి.ఇంత మంచి సినిమా తీసిన దర్శకుడితో కలిసి పనిచేయడం ఆనందంగా ఉంది.అలాగే నిర్మాత చాలా స్వీట్ అండ్ మంచి వ్యక్తి.అతను చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నాడు. సక్సెస్ ఫుల్ సినిమా తీయండి.. దర్శకుడి ఫ్యూచర్ ప్రాజెక్ట్స్ కి ఆల్ ది బెస్ట్.. మా అందరితో కలిసి మరిన్ని బ్లాక్ బస్టర్ సినిమాలు చేయాలని కోరుకుంటున్నాను.. సపోర్ట్ చేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు’’ అన్నారు. (నా పేరు శృతి సక్సెస్ మీట్)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-21T19:08:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *