రోహిత్ శర్మ: రోహిత్ శర్మ తన చివరి టీ20 మ్యాచ్ ఆడారా?

రోహిత్ శర్మ టీ20 కెరీర్: మరో ఏడు నెలల్లో భారత జట్టు టీ20 ప్రపంచకప్ ఆడనుంది. అయితే టీ20లో రోహిత్ చివరి మ్యాచ్ ఆడాడని అంటున్నారు.

రోహిత్ శర్మ: రోహిత్ శర్మ తన చివరి టీ20 మ్యాచ్ ఆడారా?

రోహిత్ శర్మ

వన్డే ప్రపంచకప్ 2023 ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో భారత జట్టు ఓడిపోయింది. ఈ క్రమంలో ప్రస్తుతం రోహిత్ శర్మ భవిష్యత్తుపై చర్చ జరుగుతోంది. మరో ఏడు నెలల్లో భారత జట్టు టీ20 ప్రపంచకప్ ఆడనుంది. అయితే టీ20లో రోహిత్ చివరి మ్యాచ్ ఆడాడని అంటున్నారు. టీమిండియా తరపున రోహిత్ శర్మను ఈ ఫార్మాట్‌లో చూసే అవకాశం లేదని అంటున్నారు.

2022 టీ20 ప్రపంచకప్‌లో భారత జట్టు సెమీ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ఓడిపోయింది. ఈ మ్యాచ్ తర్వాత రోహిత్ శర్మ ఈ ఫార్మాట్‌లో టీమిండియా తరఫున మరో మ్యాచ్ ఆడలేదు. అప్పటి నుంచి హార్దిక్ పాండ్యా సారథ్యంలో భారత్ టీ20 సిరీస్‌లు ఆడుతోంది. రోహిత్ శర్మ టీ20లో 148 మ్యాచ్‌లు ఆడాడు. అతను 140 స్ట్రైక్ రేట్‌తో 3853 పరుగులు చేశాడు. ఇందులో నాలుగు సెంచరీలు ఉన్నాయి.

సారా టెండూల్కర్: సారా టెండూల్కర్ ఫిర్యాదు.. నా డీప్‌ఫేక్ ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి

“ఇది కొత్తేమీ కాదు. వన్డే ప్రపంచకప్‌పై దృష్టి సారించిన రోహిత్ శర్మ గత ఏడాది కాలంగా టీ20ల్లో ఆడటం లేదు. ఈ విషయంపై రోహిత్ ఇప్పటికే అజిత్ అగార్కర్‌తో మాట్లాడాడు. హిట్‌మ్యాన్ స్వయంగా టీ20లకు దూరంగా ఉండాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. అనేది పూర్తిగా రోహిత్ శర్మ నిర్ణయం.’ భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి (బీసీసీఐ) అధికారి ఒకరు పీటీఐతో మాట్లాడుతూ అతని పేరు చెప్పడానికి ఇష్టపడలేదు.

నలుగురు ఓపెనర్లు..

రోహిత్ శర్మ ఓపెనర్‌గా బరిలోకి దిగిన సంగతి తెలిసిందే. రోహిత్ లేకపోయినా నలుగురు ఓపెనర్లు రేసులో ఉన్నారు. శుభమన్ గిల్, యశస్వి జైస్వాల్, ఇషాన్ కిషన్, రుతురాజ్ గైక్వాడ్ ఉన్నారు. వీరంతా ఇప్పటికే ఐపీఎల్‌లో తమను తాము నిరూపించుకున్నారు. అంతేకాకుండా టీమిండియా తరపున మ్యాచ్‌లు ఆడాడు. ఒకవేళ ఈ యువ ఆటగాళ్లు రాణించకపోతే రోహిత్ శర్మ తన నిర్ణయాన్ని పునరాలోచించుకోవాలని కోరే అవకాశం ఉంది.

2025 ప్రపంచ ఛాంపియన్ షిప్ పైనే దృష్టి..!

టెస్టు మ్యాచ్‌లపై రోహిత్ ఎక్కువ దృష్టి పెట్టే అవకాశం ఉంది. డిసెంబర్ 2023 నుంచి మార్చి 2024 మధ్య ఏడు టెస్టు మ్యాచ్‌లు ఆడనున్న భారత జట్టు.. 2025లో జరిగే వరల్డ్ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో విజయం సాధించాలని రోహిత్ శర్మ భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.ఈ క్రమంలోనే అతను దూరమయ్యే అవకాశాలున్నట్లు సమాచారం. పరిమిత ఓవర్ల క్రికెట్.

అమేలియా కెర్: టవల్‌తో బంతిని పట్టుకుని.. భారీ మూల్యం చెల్లించి.. వీడియో వైరల్‌గా మారింది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *