కథల్ ది కోర్: మమ్ముట్టి, జ్యోతిక సినిమా రెండు దేశాల్లో నిషేధం.. ఎందుకంటే?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-22T12:32:16+05:30 IST

మమ్ముట్టి-జ్యోతిక జంటగా నటించిన చిత్రం ‘కథల్ – ది కోర్’. ఈ మలయాళ చిత్రంపై రెండు దేశాల్లో నిషేధం విధించారు. జియో బేబీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని కువైట్ మరియు ఖతార్ నిషేధించాయి. ఈ సినిమా గురించిన ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది.

కథల్ ది కోర్: మమ్ముట్టి, జ్యోతిక సినిమా రెండు దేశాల్లో నిషేధం.. ఎందుకంటే?

మమ్ముట్టి మరియు జ్యోతిక

మమ్ముట్టి-జ్యోతిక జంటగా నటించిన చిత్రం ‘కథల్ – ది కోర్’. ఈ మలయాళ చిత్రంపై రెండు దేశాల్లో నిషేధం విధించారు. జియో బేబీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని ఖతార్ మరియు కువైట్ నిషేధించాయి. ఈ సినిమా గురించిన ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. ఆ దేశాలు సినిమాను ఎందుకు బ్యాన్ చేశారంటూ వైరల్ అవుతున్న వార్తలతో ఈ సినిమాకు కావాల్సిన పబ్లిసిటీ వస్తోంది. ఈ సినిమాను ఆ దేశాలు ఎందుకు బ్యాన్ చేశాయో.. అందుకు కారణం ఈ సినిమా కథే. స్వలింగ సంపర్కాన్ని ప్రోత్సహించేందుకే ఈ సినిమా తీశారని, అందుకే ఆ దేశాలు నిషేధించాయని టాక్ వినిపిస్తోంది.

తాజాగా ఈ సినిమా నేపథ్యాన్ని ఓ పత్రిక వెల్లడించింది. తన ఉద్యోగం నుండి పదవీ విరమణ పొందిన మాథ్యూ (మమ్ముట్టి) ఆ గ్రామంలో పంచాయతీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయాలని నిర్ణయించుకుని తన నామినేషన్‌ను సమర్పిస్తాడు. నామినేషన్ వేసిన రెండు రోజుల తర్వాత, అతని భార్య ఓమన (జ్యోతిక) అతని నుండి విడిపోవాలని నిర్ణయించుకుంటుంది మరియు విడాకుల కోసం కోర్టును ఆశ్రయిస్తుంది. మాథ్యూ అదే గ్రామంలో డ్రైవింగ్ స్కూల్ నడుపుతున్న వ్యక్తితో గత కొన్నేళ్లుగా స్వలింగ సంపర్కం కొనసాగిస్తున్నాడని ఆమె ఆరోపించింది. తాను లైంగిక ధోరణిని నేరంగా చూడనని, కేవలం విడాకులు కావాలని మాథ్యూ చెప్పాడు. దీంతో ఆయన పోటీపై అనిశ్చితి నెలకొంది. అయితే ఈ ఆరోపణలను మాథ్యూ తీవ్రంగా ఖండించారు. మరి ఆ తర్వాత ఏం జరిగింది? మత్తయ్య ఎన్నికల్లో పోటీ చేశారా? లేదా? మాథ్యూ మరియు ఓమన విడాకులు తీసుకున్నారా? లేదా ‘కాథల్-ది కోర్’ కథ.

జ్యోతిక-2.jpg

స్వలింగ వివాహాలకు చట్టబద్ధత కల్పించాలంటూ ఇటీవల సుప్రీంకోర్టులో తీవ్ర చర్చ జరిగిన సంగతి తెలిసిందే. స్వలింగ సంపర్కుల పట్ల సమాజం తీరును దర్శకుడు ఆసక్తికరమైన కథాంశంలో చూపించినట్లు తెలుస్తోంది. ఇది స్వలింగ సంపర్కుల నేపథ్యం అని తెలియగానే, కువైట్ మరియు ఖతార్ తమ దేశంలో ఈ చిత్రాన్ని ప్రదర్శించకుండా వెంటనే నిషేధించాయి. ఈ రెండు దేశాలే కాదు, మరికొన్ని అరబ్ దేశాలు కూడా ఇదే నిర్ణయం తీసుకోనున్నాయని టాక్. కాగా, ప్రస్తుతం చిత్ర యూనిట్ ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో బిజీగా ఉన్నారు. మమ్ముట్టి, జ్యోతిక, దర్శకుడు మీడియాకు ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-22T12:32:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *