విశ్వక్ సేన్ : RX100, మహా సముద్రం సినిమాల్లో ఛాన్స్ మిస్ చేసుకున్న విశ్వక్.. అజయ్ భూపతితో నెక్ట్స్ మూవీ ఫిక్స్

విశ్వక్-సేన్-తప్పిపోయిన-అజయ్-భూపతి-దర్శకత్వం వహించిన-సినిమాలు

విశ్వక్ సేన్: చిన్న సినిమాల స్థాయి నుంచి టాలీవుడ్ స్టార్‌గా ఎదిగిన నటుడు విశ్వక్సేన్. చిన్న సినిమాలతో మొదలుపెట్టి ‘వెళ్లిపోమాకే’ సినిమాతో హీరోగా తెరంగేట్రం చేశాడు. ఆ తర్వాత ఈ నగరానికి ఏమైంది, ఫలక్ నామా దాస్ సినిమాలతో మంచి విజయం సాధించాడు. వాటి ద్వారా గొప్ప గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఆ తర్వాత వరుసగా సినిమాలు చేస్తూ హిట్లు కొడుతూ యూత్‌లో తనకంటూ ఓ క్రేజ్ తెచ్చుకున్నాడు. కథను ఎంచుకోవడంలో విశ్వక్ సేన్ భిన్నమైన శైలిని కలిగి ఉన్నాడు, దాని కారణంగా అతను అభిమానులలో త్వరగా క్రేజ్ సంపాదించగలిగాడు. త్వరలో విశ్వక్సేన్ ‘గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి’ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు.

మంగళవారం జరిగిన సక్సెస్ మీట్‌కు విశ్వక్సేన్ అతిథిగా వచ్చారు. ఈ సందర్భంగా మంగళవారం చిత్రయూనిట్‌ సినిమా మంచి విజయం సాధించినందుకు అందరినీ అభినందించారు. ఆ తర్వాత దర్శకుడు అజయ్ భూపతి గురించి, సినిమాల గురించి, తన సినిమాల గురించి పలు ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు విశ్వక్సేన్. విశ్వక్సేన్ మాట్లాడుతూ.. అజయ్ నాకు ఎప్పటి నుంచో తెలుసు. RX 100 ఫిల్మ్ అప్పుడు నన్ను ఫోటోలు పంపమని అడిగారు. అప్పుడే ‘ఈ నగరానికి ఏమైంది?’ సినిమాలో ఎంపికయ్యాను. ఫోటోలు పంపలేదు. తన రెండో సినిమా ‘మహాసముద్రం’ కథ కూడా నాకు చెప్పారు. అప్పుడు కూడా డేట్స్ అడ్జస్ట్ కాలేదని, సినిమా చేయలేదని చెప్పారు. ఆర్ ఎక్స్ 100, మహా సముద్రం సినిమాలను విశ్వక్ మిస్సయ్యాడని తెలుస్తోంది.

తన సినిమాల గురించి చెబుతూ.. భవిష్యత్తులో అజయ్ భూపతితో ఓ సినిమా ఉంటుందని ప్రకటించాడు. ఫలక్ నమదాస్ 2ని కూడా ప్రకటించాడు.చిన్నప్పటి నుంచి లుంగీ కట్టుకుని కత్తి పట్టుకుని మాస్ క్యారెక్టర్ చేయాలనుకున్నాడు, అది గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి సినిమాతో నెరవేరింది. అజయ్ అన్న దర్శకత్వంలో అలాంటి మాస్ క్యారెక్టర్‌లో కనిపిస్తాను అని విశ్వక్ అన్నారు.

 

పోస్ట్ విశ్వక్ సేన్ : RX100, మహా సముద్రం సినిమాల్లో ఛాన్స్ మిస్ చేసుకున్న విశ్వక్.. అజయ్ భూపతితో నెక్ట్స్ మూవీ ఫిక్స్ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *