నాగ చైతన్య “దూత” వెబ్ సిరీస్ ట్రైలర్ విడుదల..

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ధూత ట్రైలర్: టాలీవుడ్ స్టార్ నాగ చైతన్య ప్రస్తుతం టాండల్ సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. కానీ హీరోలు మాత్రం తమ సినిమాలను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. అయితే ఇటీవల స్టార్ హీరోలు, హీరోయిన్లు కూడా వెబ్ సిరీస్‌లు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

ధూత ట్రైలర్ : నాగ చైతన్య

ధూత ట్రైలర్: టాలీవుడ్ స్టార్ నాగ చైతన్య ప్రస్తుతం తాండల్ సినిమా షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. కానీ హీరోలు మాత్రం తమ సినిమాలను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. అయితే ఇటీవల స్టార్ హీరోలు, హీరోయిన్లు కూడా వెబ్ సిరీస్‌లు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అదే బాటలో అక్కినేని నాగ చైతన్య కూడా దర్శకుడు విక్రమ్ కె కుమార్ దర్శకత్వంలో దూత అనే వెబ్ సిరీస్ చేసాడు. ఈ వెబ్ సిరీస్ మర్డర్ మిస్టరీ థ్రిల్లర్‌గా ఉండబోతోంది. అయితే చైతు ఇప్పటి వరకు ఈ జానర్‌ని ట్రై చేయలేదు. తొలిసారి ఈ జోనర్‌లో చేస్తుండడంతో అంచనాలు భారీగా ఉన్నాయి.

ఇటీవలే దూతా సిరీస్ ట్రైలర్ విడుదలైంది. ట్రైలర్ ఆద్యంతం ఆసక్తికర సస్పెన్స్‌గా ఉంది. ఇందులో నాగ చైతన్య జర్నలిస్ట్‌గా కనిపించబోతున్నాడు, అతను ఒక దినపత్రికను ప్రారంభించబోతున్నాడు, అతని గతం అతన్ని వెంటాడుతోంది, అతని చుట్టూ హత్యలలో చిక్కుకున్నట్లు చూపబడింది. మిస్టరీ థ్రిల్లర్ గా ఈ సిరీస్ ఆసక్తికరంగా ఉండబోతోందని తెలిసింది.

దూత్ వెబ్ సిరీస్‌లు డిసెంబర్ 1 నుండి తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ మరియు హిందీ భాషల్లో అమెజాన్ ప్రైమ్ OTTలో ప్రసారం కానున్నాయని ఇటీవల అధికారికంగా ప్రకటించారు. దూత సిరీస్‌లో ఎన్ని ఎపిసోడ్‌లు ఉంటాయో తెలియాల్సి ఉంది. నాగ చైతన్య ప్రస్తుతం సాయి పల్లవితో కలిసి చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్నాడు. తాజాగా ఈ చిత్రానికి టాండల్ అనే టైటిల్ ను ప్రకటించారు. 2018లో గుజరాత్‌కు చెందిన 21 మంది మత్స్యకారులను వేటాడి పాక్ కోస్ట్ గార్డ్ కస్టడీలో చిక్కుకున్న ఆంధ్రా మత్స్యకారుడి కథాంశంతో ఈ సినిమా రూపొందనుందని ఇటీవల నిర్మాతలు తెలిపారు.నాగ్ చైతన్య సిక్స్ ప్యాక్ చేసినట్టు సమాచారం అనేది కూడా ఈ సినిమాలో చూపించబోతున్నారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *