సూర్యకుమార్ యాదవ్: సూర్యకుమార్ యాదవ్‌కు పెద్ద అవమానం..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-23T11:54:43+05:30 IST

ఇండియా వర్సెస్ ఆస్ట్రేలియా: ప్రపంచకప్ ఫైనల్లో భారత్ ఓటమి బాధ నుంచి అభిమానులు ఇంకా తేరుకోలేదు. కాగా, మరో సిరీస్‌కి టీమిండియా సిద్ధమైంది. ప్రపంచకప్ ఫైనల్ మ్యాచ్ ముగిసిన నాలుగో రోజులోనే ఇది కావడం గమనార్హం. గురువారం నుంచి ఆస్ట్రేలియాతో టీం ఇండియా 5 మ్యాచ్‌ల టీ20 సిరీస్ ఆడనుంది.

సూర్యకుమార్ యాదవ్: సూర్యకుమార్ యాదవ్‌కు పెద్ద అవమానం..

విశాఖపట్నం: ప్రపంచకప్ ఫైనల్లో టీమిండియా ఓటమి బాధ నుంచి అభిమానులు ఇంకా తేరుకోలేదు. కాగా, మరో సిరీస్‌కి టీమిండియా సిద్ధమైంది. ప్రపంచకప్ ఫైనల్ మ్యాచ్ ముగిసిన నాలుగో రోజులోనే ఇది కావడం గమనార్హం. గురువారం నుంచి ఆస్ట్రేలియాతో టీం ఇండియా 5 మ్యాచ్‌ల టీ20 సిరీస్ ఆడనుంది. కాకపోతే ప్రపంచకప్‌లో ఆడిన జట్టులో ముగ్గురు మాత్రమే ఈ సిరీస్‌లో ఆడతారు. అంటే ఈ సిరీస్ లో టీమ్ ఇండియా పూర్తిగా ‘బి’ టీమ్ తోనే బరిలోకి దిగనుంది. సూర్యకుమార్ యాదవ్ కెప్టెన్‌గా వ్యవహరించనున్నాడు. ఇక ఆస్ట్రేలియా కూడా ఈ సిరీస్‌లో దాదాపు ‘బి’ టీమ్‌తో బరిలోకి దిగుతోంది. 2021 నుంచి టీ20లో సూర్యకుమార్ యాదవ్ టీమ్ ఇండియా 9వ కెప్టెన్‌గా వ్యవహరించడం గమనార్హం. విశాఖపట్నం వేదికగా భారత్, ఆస్ట్రేలియా మధ్య తొలి టీ20 మ్యాచ్ జరగనుంది.

ఈ మ్యాచ్‌కు ముందు కెప్టెన్ సూర్యకుమార్ యాదవ్ ఏర్పాటు చేసిన ప్రెస్ మీట్‌కు ఇద్దరు జర్నలిస్టులు మాత్రమే హాజరు కావడం అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. దీంతో పలువురు అభిమానులు సూర్యకు అవమానం జరిగిందని ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ప్రెస్ మీట్ కు జర్నలిస్టులు ఎవరూ వెళ్లకపోవడం దారుణమని టీమిండియా కెప్టెన్ వ్యాఖ్యానించాడు. సూర్యకుమార్ యాదవ్ టీమ్ ఇండియా కెప్టెన్ గా వ్యవహరించడం ఇదే తొలిసారి కావడం గమనార్హం. ఈ ప్రెస్‌మీట్‌లో సూర్యకుమార్ యాదవ్ మాట్లాడుతూ, “ఈ మధ్యాహ్నం నేను జట్టును కలిశాను. మైదానంలో నిస్వార్థంగా ఉండమని మా ఆటగాళ్లకు చెప్పాను. నేను వ్యక్తిగత మైలురాళ్ల గురించి ఆలోచించను. జట్టు కోసం ఆడమని చెప్పాను. 2024 టీ20 ప్రపంచకప్‌ను దృష్టిలో పెట్టుకుని, మనం ఆడబోయే అన్ని ఆటలు చాలా ముఖ్యమైనవి, మనం నిర్భయంగా ఉండాలని కోరుకుంటున్నాను” అని సూర్యకుమార్ యాదవ్ జట్టుకు చెప్పాడు. అలాగే ఇషాన్ కిషన్ బాగా రాణిస్తున్నాడని సూర్యకుమార్ యాదవ్ అన్నారు. జట్టులో కొనసాగుతానని సూర్యకుమార్ యాదవ్ తెలిపాడు. ఆసియా కప్‌, ప్రపంచకప్‌లలో మంచి ప్రదర్శన చేస్తున్నాడు. వివిధ స్థానాల్లో బ్యాటింగ్ చేస్తున్నానని చెప్పాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-23T11:54:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *