ఇద్దరు లెజెండ్స్ : ఒకే స్టూడియోలో.. లెజెండ్స్ కలిసినప్పుడు!

లెజెండ్స్ ఒకే స్టూడియోలో కలుస్తారు!

దేశం గర్వించేలా చేసే ఇద్దరు లెజెండరీ హీరోలు ఒకే సెట్‌లో కలిస్తే.. (కమల్ హాసన్)

అంటే దాదాపు రెండు దశాబ్దాల తర్వాత.

ఈ అరుదైన కార్యక్రమానికి చెన్నైలోని ప్రసాద్ స్టూడియో వేదికైంది. (రజనీకాంత్)

విశ్వనాయకుడు కమల్ హాసన్, తలైవా రజనీకాంత్ 21 ఏళ్ల తర్వాత ఒకే సెట్‌లో కలుసుకున్నారు. కమల్ హీరోగా నటిస్తున్నారు భారతీయుడు -2, రజనీకాంత్ 170వ సినిమా షూటింగ్ చెన్నైలోని ప్రసాద్ స్టూడియోస్‌లో వివిధ అంతస్తుల్లో జరుగుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఈ స్టార్ హీరోలిద్దరూ ఆ స్టూడియోలో కలిశారు. చాలా ఏళ్ల తర్వాత వృత్తిపరంగా కలుసుకోవడంతో ఆనందంలో మునిగిపోయారు. కాసేపు సరదాగా గడిపారు. ఇప్పుడు ఈ ఫోటో వైరల్ అవుతోంది.

శంకర్‌ దర్శకత్వంలో లైకా ప్రొడక్షన్స్‌, రెడ్‌ జెయింట్‌ మూవీస్‌ కాంబినేషన్‌లో భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘ఇండియన్‌ 2’. ఈ సినిమా షూటింగ్ చెన్నైలోని ప్రసాద్ స్టూడియో ఎరీనాలో జరుగుతోంది. దీనికి దగ్గరగా సూపర్‌స్టార్ రజనీకాంత్ హీరోగా జ్ఞానవేల్ మరియు టిజె దర్శకత్వంలో లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తున్న మరో భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘తలైవర్ 170’ షూటింగ్ జరుగుతోంది.

kamal-and-rajani.gifతన షూటింగ్ స్పాట్ దగ్గరే ‘ఇండియన్ 2’ షూటింగ్ జరుగుతోందని తెలుసుకున్న రజనీకాంత్.. షూటింగ్ స్పాట్ లో తన స్నేహితుడు కమల్ హాసన్ ను కలిసేందుకు సిద్ధమయ్యారు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న విశ్వనాథ్ కమల్ హాసన్ వెంటనే ఉదయం 8 గంటలకు తలైవర్ 170 షూటింగ్ స్పాట్‌కి వెళ్లి ‘నేను నా స్నేహితుడిని కలవడానికి వస్తున్నాను’ అంటూ సూపర్ స్టార్‌కి సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చాడు. తన చిరకాల మిత్రుడు కమల్‌హాసన్‌ను చూసి సూపర్‌స్టార్ రజనీకాంత్ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. లెజెండరీ నటీనటులు కలుసుకుని తమ గతాన్ని నెమరువేసుకున్నారు. ఇంతకు ముందు బాబా, పంచ తంత్రం షూటింగ్‌లు ఒకే చోట జరిగినప్పుడు వీరిద్దరూ కలుసుకున్నారు. ఇది జరిగి 21 సంవత్సరాలు. ఈ కార్యక్రమంలో లైకా ప్రొడక్షన్స్ అధినేత జికెఎం తమిళ్ కుమరన్, రెడ్ జెయింట్ మూవీస్ కో-ప్రొడ్యూసర్ ఎం. సెంబగ మూర్తి పాల్గొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-23T17:18:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *