కేఎల్ రాహుల్: రాహుల్ ఉద్వేగభరితమైన పోస్ట్.. ప్రపంచకప్ ఓటమి బాధ ఇంకా..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-23T15:02:27+05:30 IST

టీమ్ ఇండియా: టీమిండియా వైస్ కెప్టెన్, వికెట్ కీపర్ కేఎల్ రాహుల్ సోషల్ మీడియాలో భావోద్వేగంతో చేసిన పోస్ట్ ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారింది. కేఎల్ రాహుల్ తన బాధను ‘స్టిల్ హర్ట్స్’ అనే ఒక్క ముక్కలో రాసుకున్నాడు. ఓటమి ఇంకా బాధిస్తోందని చెప్పకుండా అన్నారు.

కేఎల్ రాహుల్: రాహుల్ ఉద్వేగభరితమైన పోస్ట్.. ప్రపంచకప్ ఓటమి బాధ ఇంకా..!!

వన్డే ప్రపంచకప్ ఓటమిని టీమ్ ఇండియా క్రికెటర్లతో పాటు అభిమానులు కూడా జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. ఫైనల్లో ఎదురైన ఓటమిని టీమిండియా క్రికెటర్లు ఇప్పటికీ మరిచిపోలేకపోతున్నారు. తాజాగా టీమిండియా వైస్ కెప్టెన్, వికెట్ కీపర్ కేఎల్ రాహుల్ సోషల్ మీడియాలో ఓ ఎమోషనల్ పోస్ట్ పెట్టడం ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారింది. కేఎల్ రాహుల్ తన బాధను ‘స్టిల్ హర్ట్స్’ అనే ఒక్క ముక్కలో రాసుకున్నాడు. ఓటమి ఇంకా బాధిస్తోందని చెప్పకుండా అన్నారు. ఎన్నో కలలు కంటూ తమ వ్యూహాలను అమలు చేసి ఒక్క ఓటమి కూడా లేకుండా ఫైనల్ చేరిన టీమ్ ఇండియా చివరి దశలో పడిపోయిందని క్రికెట్ విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఈ ఓటమి నుంచి కోలుకోవడానికి మరికొంత సమయం పడుతుంది. ఆస్ట్రేలియాతో జరుగుతున్న ఐదు టీ20ల సిరీస్‌ను టీమిండియా క్లీన్‌స్వీప్ చేస్తే ప్రపంచకప్ ఓటమి నుంచి త్వరగా బయటపడే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. అయితే మళ్లీ ఆస్ట్రేలియాపై పేలవంగా ఆడితే గాయానికి కారం చల్లినట్లు అవుతుందని స్పష్టం చేసింది.

కాగా, ఆస్ట్రేలియాతో జరుగుతున్న ఫైనల్లో టీమిండియా టాస్ ఓడి తొలుత బ్యాటింగ్ చేసింది. రోహిత్ బ్యాటింగ్‌కు దిగినప్పటికీ, గిల్‌ను ముందుగానే ఔట్ చేయడం అతనిపై ఒత్తిడి తెచ్చింది. వెంటనే శ్రేయాస్ అయ్యర్ కూడా అవుట్ కావడంతో టీమ్ ఇండియా మరింత ఒత్తిడిలో పడింది. రోహిత్ కూడా 47 పరుగుల వద్ద అవుట్ కావడంతో విరాట్ కోహ్లీ, కేఎల్ రాహుల్ నెమ్మదిగా బ్యాటింగ్ చేశారు. బౌండరీలు లేకుండా సింగిల్స్, డబుల్స్‌పై దృష్టి సారించింది. దీంతో టీమిండియా రన్ రేట్ దారుణంగా పడిపోయింది. చివరికి 50 ఓవర్లలో 240 పరుగులకు ఆలౌటైంది. ఈ లక్ష్యాన్ని ఆస్ట్రేలియా 4 వికెట్లు మాత్రమే కోల్పోయి సాధించింది. తొలి 10 ఓవర్లలో మూడు వికెట్లు కోల్పోయినా ఒత్తిడికి గురికాకుండా ఆడింది. ఓపెనర్ ట్రావిస్ హెడ్ సెంచరీతో అదరగొట్టి ఆస్ట్రేలియాను గెలిపించాడు. దీంతో మూడోసారి ప్రపంచకప్‌ను కైవసం చేసుకోవాలన్న టీమిండియా ఆశలకు తెరపడింది. ఆస్ట్రేలియా తమ చరిత్రను తానే తిరగరాసి ఆరోసారి వన్డే ప్రపంచకప్‌ను కైవసం చేసుకుంది.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-23T15:02:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *