బబుల్‌గమ్‌: ఇజ్జత్‌..యూత్‌ని ఊపేస్తున్న మెగాస్టార్

రవికాంత్ పేరేపు దర్శకత్వంలో రోషన్ కనకాల హీరోగా తెరకెక్కిన తొలి చిత్రం ‘బబుల్‌గమ్‌’. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇప్పటివరకు విడుదలైన టీజర్, పాటలు, పోస్టర్లకు మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. నేచురల్ స్టార్ నాని టీజర్‌ను విడుదల చేయగా, విక్టరీ వెంకటేష్ ఫస్ట్ సింగిల్‌ని విడుదల చేశారు. ఈ చిత్రంలోని రెండో సింగిల్‌ ‘ఇజ్జత్‌’ (ఇజ్జత్‌ సాంగ్‌)ని మెగాస్టార్‌ చిరంజీవి గురువారం విడుదల చేశారు. చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ఈ సందర్భంగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. సుమ, రాజీవ్ కనకాల కుమారుడు రోషన్ నటించిన తొలి చిత్రం ‘బబుల్‌గమ్‌’. ఈ చిత్రంలోని రెండో సింగిల్ ఇజ్జత్ పాటను నా చేతుల మీదుగా విడుదల చేయడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. మొదటి పాట ఎంత పాపులర్ అయ్యిందో అందరికీ తెలిసిందే. రెండో పాట యూత్‌ని ఊపేస్తుందనే నమ్మకం ఉంది. ఈ పాట చాలా తెలివైనది. ఈ సినిమా ట్రైలర్ చూశాను. చాలా ఆకట్టుకుంది. యూత్‌ని ఆకట్టుకునే కొత్త కథాంశంతో ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించినందుకు దర్శకుడు రవికాంత్‌ని అభినందిస్తున్నాను. శ్రీచరణ్ పాకాల చాలా చక్కని సంగీతాన్ని అందించారు. ముఖ్యంగా ఆ ర్యాప్ సాంగ్ లో రోషన్ తో కలిసి డ్యాన్స్ చేయాలనిపించింది. ఇది చాలా తెలివైనది. ఈ పాట ప్రతి క్లబ్, పబ్ మరియు యూత్ పార్టీలో ప్లే అవుతుందనడంలో సందేహం లేదు. హీరోయిన్‌గా మానస అద్భుతంగా నటించింది. ఆమె మన తెలుగు తల్లి కావడం అభినందనీయం. సుమ, రాజీవ్ చాలా సంతోషంగా, గర్వపడే క్షణాలు అతి త్వరలో రానున్నాయని మనస్ఫూర్తిగా నమ్ముతున్నాను. టీమ్ అందరికీ ఆల్ ది వెరీ బెస్ట్’’ అన్నారు.(బబుల్గమ్ మూవీ ఇజ్జత్ సాంగ్ లాంచ్ చేసిన చిరంజీవి)

chiru.jpg

పాట విషయానికొస్తే.. మిమ్మల్ని మీరు గౌరవించుకోండి, మిమ్మల్ని మీరు జరుపుకోండి, మిమ్మల్ని మీరు ప్రేమించుకోండి, మీ ప్రేమ సంపూర్ణంగా అనిపిస్తుంది. ఎందుకంటే.. ‘ఇజ్జత్…ఇవ్వడం, అందుకోవడం బెటర్’ అని ఈ పాట ద్వారా యువబృందం ప్రపంచానికి చాటి చెప్పింది. ఇజ్జత్ పాటను శ్రీచరణ్ పాకాల స్వరపరిచిన పాటగా అందరికి ముఖ్యంగా యువతకు మంచి సందేశం ఉంది. ఎంఎస్ హరి అందించిన లిరిక్స్ ఆకట్టుకునేలా ఉన్నాయి. ఎంఎస్ హరి, రోషన్ కనకాల ఈ పాటను ఎనర్జిటిక్ గా ఆలపించారు. రోషన్ కనకాల తన డ్యాన్స్, ఎక్స్‌ప్రెషన్స్‌తో ఆకట్టుకున్నాడు. హార్ట్ టచింగ్ లవ్ స్టోరీ జెంజితో ప్రేక్షకులను కట్టిపడేసేలా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నట్లు మేకర్స్ చెబుతున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-23T20:50:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *