యానిమల్: ‘యానిమల్’ ట్రైలర్ మెంటల్‌గా ఉందని ప్రభాస్ వ్యాఖ్యానించాడు.

రణబీర్ కపూర్ ‘యానిమల్’ ట్రైలర్ మెంటల్ గా ఉందని ప్రభాస్ వ్యాఖ్యానించాడు. వైరల్ అవుతున్న ప్రభాస్ పోస్ట్.

యానిమల్: 'యానిమల్' ట్రైలర్ మెంటల్‌గా ఉందని ప్రభాస్ వ్యాఖ్యానించాడు.

రణబీర్ కపూర్ యానిమల్ సినిమా ట్రైలర్ గురించి ప్రభాస్ వ్యాఖ్యలు

యానిమల్: టాలీవుడ్ దర్శకుడు సందీప్ వంగా దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న బాలీవుడ్ చిత్రం ‘యానిమల్’. రణబీర్ కపూర్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటించిన ఈ సినిమా తండ్రీ కొడుకుల సెంటిమెంట్‌తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. తాజాగా ఈ సినిమా ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. సందీప్ వంగ మొదటి నుంచి చెబుతున్నట్లుగా.. ఈ సినిమాతో ప్రేక్షకులకు మరో స్థాయి హింసను చూపించబోతున్నాడని ట్రైలర్ చూస్తే అర్థమవుతుంది. ప్రస్తుతం ఈ ట్రైలర్ యూట్యూబ్ ని షేక్ చేస్తోంది.

ఈ ట్రైలర్ చూసిన వారంతా సోషల్ మీడియా వేదికగా తమ అభిప్రాయాలను పంచుకుంటున్నారు. ఈ ఎపిసోడ్‌లో పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ కూడా తన అభిప్రాయాన్ని పంచుకున్నాడు. తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో, ట్రైలర్ ముగిసిందని, ఇది మానసికంగా ఉందని చెబుతూ ప్రభాస్ చిత్ర బృందానికి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఈ సినిమా చూడాలని వెయిట్ చేస్తున్నాను అని అన్నారు. అలాగే స్టోరీలో ఉన్న సినిమా ట్రైలర్‌ను కూడా పంచుకున్నారు.

రణబీర్ కపూర్ యానిమల్ సినిమా ట్రైలర్ గురించి ప్రభాస్ వ్యాఖ్యలు

ఇది కూడా చదవండి: భగవంత్ కేసరి: భగవంత్ కేసరి OTT రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది.. ఎప్పుడు..? ఎక్కడ..?

ప్రభాస్, సందీప్ వంగ కాంబినేషన్‌లో కూడా ఓ సినిమా రాబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రానికి ‘ఆత్మ’ అనే టైటిల్‌ను కూడా ఖరారు చేశారు. ఈ సినిమా ఎప్పుడు సెట్స్‌పైకి వెళ్తుంది? అని రెబల్ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ప్రభాస్ ప్రస్తుతం సాలార్, కల్కి, మారుతీ సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. ఈ సినిమాల షూటింగ్ కంప్లీట్ అయిన తర్వాత ప్రభాస్, సందీప్ వంగ సినిమా స్టార్ట్ చేస్తారని సమాచారం.

ఇక ఈ ‘స్పిరిట్’ చిత్రాన్ని బాలీవుడ్ బడా నిర్మాణ సంస్థ టి-సిరీస్ నిర్మించబోతోంది. ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా కనిపించబోతున్నాడని టాక్. వచ్చే ఏడాది ద్వితీయార్థంలో ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లే అవకాశం ఉందని తెలిసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *