ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్: ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌ను 48 గంటల్లో పేల్చేస్తాం…ఈమెయిల్ బెదిరింపు

ముంబై విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు వచ్చింది. బిట్‌కాయిన్‌లో 1 మిలియన్ డాలర్లు చెల్లించకపోతే ముంబై అంతర్జాతీయ విమానాశ్రయంలోని టెర్మినల్ 2ను 48 గంటల్లో పేల్చివేస్తానని ఓ దుండగుడు బెదిరించాడు.

ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్: ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌ను 48 గంటల్లో పేల్చేస్తాం...ఈమెయిల్ బెదిరింపు

ముంబై విమానాశ్రయం

ముంబై: ముంబై విమానాశ్రయానికి బాంబు బెదిరింపు వచ్చింది. బిట్‌కాయిన్‌లో 1 మిలియన్ డాలర్లు చెల్లించకపోతే ముంబై అంతర్జాతీయ విమానాశ్రయంలోని టెర్మినల్ 2ను 48 గంటల్లో పేల్చివేస్తానని ఓ ఆగంతకుడు బెదిరించాడు. ఈ మేరకు గురువారం ఉదయం 11 గంటల ప్రాంతంలో ముంబై ఇంటర్నేషనల్ ఎయిర్‌పోర్ట్ లిమిటెడ్ ఫీడ్‌బ్యాక్ ఇన్‌బాక్స్‌కు బెదిరింపు మెయిల్ వచ్చింది.

ఇంకా చదవండి: వేధింపులు: దారుణం.. పాఠశాల ప్రిన్సిపాల్‌ బాలికలను గదిలోకి పిలిచి దురుసుగా ప్రవర్తించడంతో బాధితుల్లో 142 మంది బాలికలే.

పేలుడు జరగకుండా నిరోధించడానికి 48 గంటల్లోగా బిట్‌కాయిన్‌లో $1 మిలియన్ పంపాలని ఇమెయిల్ పంపిన వ్యక్తి డిమాండ్ చేశాడు. బెదిరింపు ఇమెయిల్ పంపిన గుర్తు తెలియని వ్యక్తిపై ముంబై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. “విమానాశ్రయానికి చివరి హెచ్చరిక. బిట్‌కాయిన్‌లోని ఒక మిలియన్ డాలర్లను చిరునామాకు బదిలీ చేయకపోతే మేము 48 గంటల్లో ముంబై విమానాశ్రయం యొక్క టెర్మినల్ 2 ను పేల్చివేస్తాము. 24 గంటల తర్వాత మరొక హెచ్చరిక ఉంటుంది,” అని ఆశావహులు ఒక ఇమెయిల్‌లో హెచ్చరించారు.

ఇంకా చదవండి: Dhruva Natchathiram : రిలీజ్ కి ఒక్కరోజు ముందు.. ధృవ నక్షత్రం మళ్లీ వాయిదా..

విమానాశ్రయాన్ని బాంబులతో పేల్చివేస్తామని బెదిరింపులపై ముంబై పోలీసులు ఐపీసీ 385,505(1)బీ కింద కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. గతంలో కూడా చాలాసార్లు బాంబు బెదిరింపులు వచ్చాయి. ఇలాంటి బెదిరింపులు వచ్చిన ప్రతిసారీ ఎయిర్‌పోర్టు అధికారులు అప్రమత్తమై పోలీసులతో ఎప్పటికప్పుడు తనిఖీలు చేస్తున్నారు. ఈ ముప్పు కారణంగా ముంబై విమానాశ్రయంలో హై అలర్ట్ ప్రకటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *