డేగ: రవితేజ సినిమాకు ఇంకా 50 రోజులు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-24T18:24:39+05:30 IST

మాస్ మహారాజా రవితేజ ఘాటైన మరియు ప్రత్యేకమైన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ‘డేగ’. ఈ సినిమా థియేటర్లలో విడుదలకు కౌంట్ డౌన్ మొదలైంది. కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ పతాకంపై రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 13న విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఈ సినిమా విడుదలకు కౌంట్ డౌన్ స్టార్ట్ చేశారు మేకర్స్. మరో 50 రోజుల్లో ఈ సినిమా థియేటర్లలోకి రానుంది.

డేగ: రవితేజ సినిమాకు ఇంకా 50 రోజులు..

డేగలో మాస్ మహారాజా రవితేజ

మాస్ మహారాజా రవితేజ మోస్ట్ ఎవైటెడ్ ఇంటెన్స్ అండ్ యూనిక్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ‘ఈగిల్’ (డేగ). ఈ సినిమా థియేటర్లలో విడుదలకు కౌంట్ డౌన్ మొదలైంది. కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో టాలీవుడ్ నిర్మాణ సంస్థ పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 13న విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. రవితేజ తాజాగా మేకర్స్ ఈగిల్ నుంచి కొత్త పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ 50 రోజుల కౌంట్‌డౌన్ పోస్టర్‌లో, రవితేజ తన డెస్క్‌పై చాలా ఆయుధాలతో కనిపిస్తాడు. స్టైలిష్ డ్రెస్సింగ్‌లో ఘాటుగా కనిపిస్తున్నారు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా షూటింగ్ పూర్తయింది. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి.

ఇటీవలే విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్‌కు మంచి స్పందన రావడమే కాకుండా సినిమాపై క్యూరియాసిటీ కూడా పెరిగింది. కౌంట్ డౌన్ ప్రారంభం కాగానే మేకర్స్ మరింత దూకుడు పెంచారు. ఈ సినిమాలో రవితేజ మల్టీ షేడ్ రోల్ చేస్తున్నాడు. కావ్య థాపర్, అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో నవదీప్, మధుబాల ఇతర ప్రధాన తారాగణం. (ఈగిల్ మూవీ లేటెస్ట్ అప్‌డేట్)

Eagle.jpg

కార్తీక్ ఘట్టమనేని ఎడిటింగ్ మరియు దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు మణిబాబు కరణ్‌తో కలిసి స్వయంగా రచయితలు. టీజీ విశ్వప్రసాద్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి వివేక్ కూచిభొట్ల సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. మణిబాబు కరణం డైలాగ్స్ ఇచ్చారు. దావ్‌జాంద్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. శ్రీనాగేంద్ర తంగల ప్రొడక్షన్ డిజైనర్. ఈ సినిమా థియేటర్లలోకి రావడానికి ఇంకా 50 రోజులు మాత్రమే ఉండడంతో సోషల్ మీడియాలో అభిమానుల సందడి మొదలైంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-24T18:24:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *