ఆ విషయంలో జనసేనకు అండగా నిలిచిన రాజు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

పవన్ కళ్యాణ్ : సినిమాలంటే రాజకీయాలే అని గతంలో చెప్పినట్లుగా జనసేన అధినేత, పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ గుర్రపు స్వారీ చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఎన్నికల వేడి పెరుగుతుండడంతో పవన్ పూర్తిగా రాజకీయ కార్యక్రమాలకే కేటాయిస్తున్నాడు. ఇటీవల నవంబర్ 19న వైజాగ్ హార్బర్‌లో పెను

పవన్ కళ్యాణ్: ఆ విషయంలో జనసేనకు అండగా నిలిచిన కింగ్ నాగార్జున..

పవన్ కళ్యాణ్: జనసేన అధినేత, పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ గతంలో చెప్పినట్లు సినిమాలంటే రాజకీయం అంటూ గుర్రపు స్వారీ చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఎన్నికల వేడి పెరుగుతుండడంతో పవన్ పూర్తిగా రాజకీయ కార్యక్రమాలకే కేటాయిస్తున్నాడు. ఇటీవల నవంబర్ 19న వైజాగ్ హార్బర్‌లో భారీ అగ్ని ప్రమాదం సంభవించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ ప్రమాదంలో పలువురు మత్స్యకారులు జీవనోపాధి కోల్పోయారు. ఈ ప్రమాదంలో మత్స్యకారుల పడవలు దగ్ధమయ్యాయి. దీంతో వందలాది కుటుంబాల పరిస్థితి అధ్వానంగా మారింది. పడవలు కోల్పోయిన కుటుంబాలను ఆదుకునేందుకు పవన్ కళ్యాణ్ ఒక్కొక్కరికి రూ.50 వేలు ఆర్థిక సాయం ప్రకటించారు.

ఇచ్చిన మాట ప్రకారం పవన్ కళ్యాణ్ శుక్రవారం వైజాగ్ చేరుకుని బాధితులకు చెక్కులు అందజేశారు. అయితే పవన్ కళ్యాణ్ హైదరాబాద్ నుంచి వైజాగ్ వెళ్తున్నప్పుడు అక్కడ గందరగోళం నెలకొంది. కొన్ని కారణాల వల్ల పవన్ కళ్యాణ్ ప్రత్యేక విమానం రద్దు చేయబడింది. తన ఫ్లైట్ రద్దు వెనుక వైసీపీ ప్రభుత్వ హస్తం ఉందని పవన్ ఆరోపించారు. ఎలాగోలా పవన్ మరో ఫ్లైట్ లో వైజాగ్ చేరుకుని సక్సెస్ ఫుల్ గా ప్రోగ్రామ్ కంప్లీట్ చేశాడు. అయితే పవన్ కళ్యాణ్ వైజాగ్ ఎలా చేరుకున్నారనే దానిపై అనేక ఊహాగానాలు ఉన్నాయి. షాకింగ్ రూమర్ కూడా హల్ చల్ చేస్తోంది.

పవన్ కళ్యాణ్ వైజాగ్ చేరుకోవడానికి అక్కినేని నాగార్జున సహకరించాడని, నాగార్జున తన ప్రత్యేక విమానంలో వెళ్లాడని ప్రచారం జరుగుతోంది. నాగార్జున పవన్‌తో అంతగా సన్నిహితంగా లేకపోయినా మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి వచ్చిన చిరంజీవితో చాలా క్లోజ్‌గా ఉంటాడు. వైజాగ్ ప్రోగ్రామ్ ఆలస్యం అవుతుందని పవన్ నాగార్జున కోరడంతో నాగార్జున వెంటనే తన ప్రైవేట్ ఫ్లైట్ ఇచ్చాడు. ఇందులో ఎంత వరకు నిజం ఉందో స్పష్టంగా తెలియరాలేదు. గతంలో నాగార్జున, చిరంజీవిల నీడ నుంచి బయటపడి సెపరేట్ క్రేజ్ తెచ్చుకోవడం చాలా కష్టమైనా పవన్ కళ్యాణ్ కే సాధ్యమైంది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *