మల్లు భట్టి విక్రమార్క : 100 మంది కేసీఆర్‌లు తనను ఓడించలేరని సీఎల్పీ భట్టి విక్రమార్క..!

మధిర కాంగ్రెస్ సమావేశంలో మల్లు భట్టి విక్రమార్క ప్రసంగం

మల్లు భట్టి విక్రమార్క: తెలంగాణలో ఎన్నికల ప్రచారం హోరాహోరీగా సాగుతోంది. అధికార, ప్రతిపక్షాలు ఒకరిపై ఒకరు మాటల యుద్దానికి దిగుతూ.. తగ్గుతాయంటూ ప్రచారంలో దూసుకుపోతున్నారు. ఈ క్రమంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రచారాన్ని ముమ్మరం చేసి అగ్రనేతలను రంగంలోకి దించనుంది. అందులో భాగంగానే సీఎల్పీ నేత భట్టి విక్రమార్క నిలబడ్డ మధిర నియోజకవర్గంలో కాంగ్రెస్ బహిరంగ సభ నిర్వహించింది. ఈ సమావేశానికి కాంగ్రెస్ అధినేత్రి ప్రియాంక గాంధీ హాజరయ్యారు.

ఈ సందర్భంగా భట్టి విక్రమార్క మాట్లాడుతూ ప్రియాంక రాకతో మధిర పులకించిపోయిందని, అందరికీ ఇళ్లు, భూమి ఇచ్చిన కుటుంబం గాంధీ కుటుంబమని అన్నారు. ఇంటి నలుమూలల నుంచి ప్రియాంక వచ్చిందన్నారు. ఇప్పుడు జరగబోయే ఎన్నికలు దొరల తెలంగాణ, ప్రజల తెలంగాణ మధ్య పోరాటమని తేలిపోయింది. తెలంగాణ వస్తే బాధలన్నీ తీరుతాయని భట్టి విమర్శించారు. కానీ కేసీఆర్ ప్రభుత్వం పదేళ్లుగా ప్రజా సంపదను పందికొక్కుల్లా తింటోంది. బీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వాన్ని బంగాళాఖాతంలో ముంచాలన్నారు.

 

ప్రియాంక గాంధీ సభకు వచ్చిన వారిలో సగం మంది కూడా కేసీఆర్ సభకు రాలేదన్నారు. మొన్న కేసీఆర్ ఇక్కడికి వచ్చి మధిర నుంచి మళ్లీ గెలవలేడని, కేసీఆర్ మాత్రమే కాదు… వంద మంది కేసీఆర్ లు వచ్చినా ఆయన గెలుపును ఆపలేరని, కనీసం గెలవలేరని సవాల్ విసిరారు. మధిర గేటును తాకగలడు. 50 వేల ఓట్ల మెజారిటీతో గెలిపించి సత్తా చాటుతామని మల్లు భట్టి విక్రమార్క అన్నారు.. కేసీఆర్, కేటీఆర్ అఫ్ట్రాలు.

ఏఐసీసీ ఆదేశాలతోనే పాదయాత్ర చేశానన్నారు.. ఆరు హామీలు ప్రకటించారు. ఇందిరమ్మ రాజ్యాన్ని సాధించేందుకు మధిరకు వరదలా నిధులు తెస్తానని హామీ ఇచ్చారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ 78-84 స్థానాల్లో విజయం సాధిస్తుందని భట్టి విక్రమార్క ధీమా వ్యక్తం చేశారు. పోరాటాలకు పుట్టినిల్లు మధిర అని.. ఇది సాయుధ రైతాంగ పోరాటానికి పుట్టినిల్లు అన్నారు. ఈ రాష్ట్రంలో ప్రతి పేదవాడికి ఇల్లు, ప్రతి నిరుద్యోగికి ఉద్యోగం, ప్రతి రైతుకు గిట్టుబాటు ధర రావాలంటే ఓటు వేసి గెలిపించాలని కోరారు.

పోస్ట్ మల్లు భట్టి విక్రమార్క : 100 మంది కేసీఆర్‌లు తనను ఓడించలేరని సీఎల్పీ భట్టి విక్రమార్క..! మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *