నయనతార: నయనతార 75వ చిత్రం.. విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది

నయనతార నటించిన తాజా చిత్రం అన్నపూర్ణి. చెఫ్‌గా నటించాడు. ఇది ఆమెకు 75వ సినిమా. ప్రముఖ దర్శకుడు ఎస్.శంకర్ దగ్గర అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్‌గా పనిచేసిన నీలేష్ కృష్ణ దర్శకుడిగా అరంగేట్రం చేశారు. యువ హీరో జై, సీనియర్ నటుడు సత్యరాజ్, అచ్యుత్ కుమార్, సీనియర్ దర్శకుడు కె.ఎస్.రవికుమార్, రెడిన్ కింగ్స్లీ, సురేష్ చక్రవర్తి తదితరులు నటించారు. ఎస్. థమన్ సంగీతం అందించగా, సత్యన్ సూర్యన్ సినిమాటోగ్రఫీ అందించారు. ఎస్ఆర్ రవీంద్రన్ సమర్పణలో నాస్ స్టూడియోస్, ట్రైడెంట్ ఆర్ట్స్ మరియు జీ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా నిర్మించారు. డిసెంబర్ 1న చిత్రాన్ని విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. (అన్నపూర్ణి విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది)

ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన మీడియా సమావేశంలో దర్శకుడు నీలేష్ కృష్ణ మాట్లాడుతూ… శ్రీరంగంలోని ఓ అగ్రహారంలో నివసించే సంప్రదాయ బ్రాహ్మణ కుటుంబానికి చెందిన నయనతార దేశంలోనే ప్రముఖ చెఫ్‌గా ఎదగాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. కుటుంబం మొత్తం నిత్యం సంప్రదాయ పూజ కార్యక్రమాల్లో నిమగ్నమై ఉంటుంది. కానీ, నయనతార చదువుకుంటూనే మాంసపు వంటల వాసనలు పీలుస్తూ.. ఆరిపోవాలనే ఆశతో ఉండేది. అలాంటి యువతి వంటలో రాణించిందా? దేశంలో ప్రసిద్ధ చెఫ్‌గా మారడానికి ఆమె ఎదుర్కొన్న సమస్యలు మరియు అడ్డంకులు? ఈ సినిమా కథ అలాంటిదే. (అన్నపూర్ణి గురించి దర్శకుడు నీలేష్ కృష్ణ)

నయన్.jpg

బ్రాహ్మణ కుటుంబానికి చెందిన యువతి మాంసాహార వంటకాలు తయారు చేసి వండుతున్న దృశ్యాలను ఎలాంటి వివాదాలకు తావివ్వకుండా చిత్రీకరించాం. నయనతార నిజానికి చాలా సన్నివేశాల్లో వంటబట్టింది. నయనతార ఇప్పటి వరకు ఇలాంటి పాత్రలో నటించలేదు. అందుకే ఆమె క్యారెక్టర్‌ని కొత్తగా చూపించాం. కథకు సత్యరాజ్ పాత్ర చాలా బలంగా ఉంటుంది. కేఎస్ రవికుమార్ రజనీకాంత్ అభిమానిగా, హోటల్ యజమానిగా అరుసువాయ్ అన్నామలై పాత్రను పోషించినట్లు సమాచారం.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-25T22:09:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *