హార్దిక్ మళ్లీ ముంబై వస్తాడా? | హార్దిక్ మళ్లీ ముంబై వస్తాడా

వేలంలో శామ్ కర్రాన్, శార్దూల్

CSKకి స్టోక్స్‌పై ఆసక్తి లేదు

KKRలో భారీ మార్పులు

న్యూఢిల్లీ: వచ్చే ఏడాది ఐపీఎల్ సీజన్ కోసం పది ఫ్రాంచైజీలు ఇప్పుడు తమ బలాబలాలను బేరీజు వేసుకుంటున్నాయి. IPL 2024 కోసం మినీ ప్లేయర్ వేలం డిసెంబర్ 19న దుబాయ్‌లో జరగనుంది. దీనికి ఎవరిని నిందించాలి? ఎవరిని వదిలించుకోవాలనే దానిపై ఆయా బృందాలు మల్లగుల్లాలు పడుతున్నాయి. ఈ నెల 26లోగా అన్ని జట్లు తమ జాబితాలను ఐపీఎల్ గవర్నింగ్ బాడీకి సమర్పించాలి. వేలానికి అత్యంత ఖరీదైన ఆటగాళ్లు అందుబాటులో ఉంటారని ఇప్పటికే వార్తలు వచ్చాయి. మరోవైపు గుజరాత్ టైటాన్స్ కెప్టెన్ హార్దిక్ పాండ్యా… జోఫ్రా ఆర్చర్ స్థానంలో ముంబై జట్టులోకి వచ్చే అవకాశం ఉందంటూ సోషల్ మీడియాలో జోరుగా వినిపిస్తోంది. అదే జరిగితే రోహిత్ శర్మ గుజరాత్ వెళతాడని… ముంబైలోనే ఉంటాడని ఐపీఎల్ వర్గాల సమాచారం.

కుర్రాన్, స్టోక్స్ ఔట్

గతంలో జరిగిన వేలంలో సామ్ కుర్రాన్ ఐపీఎల్ చరిత్రలో విదేశీ ఆటగాడికి అత్యధిక ధర పలికిన ఆటగాడిగా చరిత్ర సృష్టించాడు. పంజాబ్ కింగ్స్ అతడిని రూ. 18.50 కోట్లు, కానీ అతను ఆడిన 14 మ్యాచ్‌ల్లో 10 వికెట్లు మాత్రమే తీసి చాలా నిరాశపరిచాడు. ఈసారి అతడిని వదిలేసి భారీ మొత్తాన్ని ఆదా చేయాలని పంజాబ్ భావిస్తోంది. అలాగే వచ్చే ఏడాది ఐపీఎల్‌కు దూరమవుతున్నట్లు ప్రకటించిన స్టోక్స్‌ను కూడా చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ విడుదల చేయాలని కోరుతోంది. రూ.వెయ్యి ఖర్చు చేసినప్పటికీ. అతనిపై 16.25 కోట్లు, అతను కేవలం రెండు మ్యాచ్‌లు ఆడాడు. ప్రిటోరియస్ మరియు కైల్ జేమిసన్‌లను కూడా CSK విడుదల చేస్తుంది. మరోవైపు రూ.13.25 కోట్లకు కొనుగోలు చేసిన హ్యారీ బ్రూక్ పై సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ ఎన్నో ఆశలు పెట్టుకున్నప్పటికీ ఫలితం లేకపోయింది. అతను 11 మ్యాచ్‌ల్లో 190 పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగాడు.

KKR నుండి మరిన్ని..

ఈసారి కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ నుంచి ఎక్కువ మంది ఆటగాళ్లు వేలానికి వెళ్లనున్నారు. చాలా కాలంగా కేకేఆర్ తరఫున ఆడుతున్న ఆండ్రీ రస్సెల్, సునీల్ నరైన్ కూడా నిష్క్రమించి ముందుకు సాగాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం. అయితే రస్సెల్‌పై తమకు ఇంకా నమ్మకం ఉందని అంటున్నారు. అలాగే పేసర్ శార్దూల్ ఠాకూర్, ఉమేష్ యాదవ్, ఫెర్గూసన్, సౌథీ, షకీబ్, లిట్టన్ దాస్, డేవిడ్ వీస్ వేలంలో కనిపించనున్నారు.

శీర్షిక లేని-1.jpg

ఐపీఎల్ అందరి చూపు తలపైనే..

ఆస్ట్రేలియా వన్డే ప్రపంచకప్ గెలవడంలో కీలక పాత్ర పోషించిన ఓపెనర్ ట్రావిస్ హెడ్ పై అన్ని ఫ్రాంచైజీలు దృష్టి సారించే అవకాశం ఉంది. ఆరు మ్యాచ్ ల్లో 329 పరుగులు చేసిన హెడ్ ఫైనల్లో 137 పరుగులతో భారత్ ఆశలపై నీళ్లు చల్లాడు. ఇప్పటికే వేలంలో పాల్గొంటున్నట్లు అధినేత సన్నిహిత వర్గాలు తెలిపాయి. నిజానికి అతనికి ఐపీఎల్ కొత్త కాదు. 2016 మరియు 2017లో, అతను RCB మరియు ఢిల్లీ డేర్‌డెవిల్స్ (ప్రస్తుతం DC) తరపున ఆడాడు మరియు 10 మ్యాచ్‌లలో 205 పరుగులు చేశాడు. ఈసారి కూడా డిసి అతని కోసం ప్రయత్నిస్తానని మెంటార్ రికీ పాంటింగ్ చెప్పాడు. గతేడాది డిసెంబర్‌లో జరిగిన వేలంలో హెడ్‌ను ఏ జట్టు పట్టించుకోలేదు. కివీస్ ఓపెనర్ రచిన్ రవీంద్ర కూడా వన్డే ప్రపంచకప్‌లో 578 పరుగులతో ఆకట్టుకున్నాడు. లెఫ్టమ్ స్పిన్నర్‌గా పనిచేయగలదు. దీంతో అతడి వైపు చూడటం ఖాయం. ఆసీస్ పేసర్ మిచెల్ స్టార్క్ కూడా ఎనిమిదేళ్ల తర్వాత వేలం వేయబోతున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-25T01:58:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *