అసదుద్దీన్ ఒవైసీ: మీ కల కలగానే మిగిలిపోతుంది.. సీఎం యోగికి అసదుద్దీన్ కౌంటర్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-26T22:10:56+05:30 IST

తెలంగాణలో సత్తా చాటేందుకు.. రాష్ట్రంలో బీజేపీ పెద్ద ఎత్తున ఎన్నికల ప్రచారాన్ని నిర్వహిస్తోంది. ఇతర రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులను కూడా రంగంలోకి దింపారు. వారిలో ఉత్తరప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్ ఒకరు.

అసదుద్దీన్ ఒవైసీ: మీ కల కలగానే మిగిలిపోతుంది.. సీఎం యోగికి అసదుద్దీన్ కౌంటర్

తెలంగాణలో సత్తా చాటేందుకు.. రాష్ట్రంలో బీజేపీ పెద్ద ఎత్తున ఎన్నికల ప్రచారాన్ని నిర్వహిస్తోంది. ఇతర రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులను కూడా రంగంలోకి దింపారు. వారిలో ఉత్తరప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్ ఒకరు. తెలంగాణలో ఆయన రోడ్ షో నిర్వహించారు. బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తే హైదరాబాద్‌ పేరును భాగ్యనగర్‌గా మారుస్తామని ప్రకటించారు. దీనిపై ఏఐఎంఐఎం అధినేత అసదుద్దీన్ ఒవైసీ మండిపడ్డారు. హైదరాబాద్ పేరు మార్చే మీ కల కలగానే మిగిలిపోతుందని ఘాటుగా కౌంటర్ ఇచ్చారు.

బహిరంగ సభలో అసదుద్దీన్ ఒవైసీ మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఉత్తరప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్ తెలంగాణకు వచ్చారు.. పేటెంట్ డైలాగ్ ఉంది.. అదే పేరు మారుస్తాం.. ఇది తప్ప ఆయన నోటి నుంచి ఇంకేమీ రావడం లేదని దుయ్యబట్టారు. హైదరాబాద్ పేరును ఎప్పటికీ మార్చలేమని, అది కలగానే మిగిలిపోతుందని మీరు తేల్చేశారు. అదే సమయంలో, అతను తన మాజీ ఖాతాలో ఒక వీడియోను పంచుకున్నాడు, అక్కడ అతను యోగికి కౌంటర్ ఇచ్చాడు. ఇక అసదుద్దీన్ మాట్లాడుతూ.. ముస్లిం రిజర్వేషన్ రద్దుపై అమిత్ షా మాట్లాడుతున్నారని అన్నారు. మీరు మలక్ పేటలో ఓడిపోతున్నారని, ముందు ఇక్కడికి వచ్చి పరిస్థితి చూసుకోవద్దని చెప్పారు.

కాగా, తెలంగాణలోని మెహబూబ్‌నగర్‌లో జరిగిన ఎన్నికల ర్యాలీలో సీఎం యోగి మాట్లాడుతూ.. బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తే మెహబూబ్‌నగర్ పేరును పాలమూరుగా మారుస్తామని ప్రకటించారు. ఆ తర్వాత హైదరాబాద్ పేరును భాగ్యనగర్ గా మారుస్తానని..కుమురం భీం ఆసిఫాబాద్ జిల్లాలోనూ బహిరంగ సభ నిర్వహించారు. దీనిపై అసదుద్దీన్ స్పందిస్తూ పై విధంగా స్పందించారు. హైదరాబాద్ పేరు మార్చడం దేవుడికే ఎరుక.. ఇంతకు ముందు మలక్ పేటలో గెలిచి చూపించండని సవాల్ విసిరారు. కాగా, తెలంగాణలోని 119 అసెంబ్లీ స్థానాలకు నవంబర్ 30న పోలింగ్ జరగనుండగా, డిసెంబర్ 3న ఫలితాలు రానున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-26T22:10:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *