వి లవ్ బ్యాడ్ బాయ్స్: ‘ఎ స్టోమాబ్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్’.. సిద్ధమవుతోంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-26T20:56:17+05:30 IST

క్రియేషన్స్ పతాకంపై రాజు రాజేంద్ర ప్రసాద్ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న యూత్ ఫుల్ ఎంటర్‌టైనర్ బిఎమ్ ‘వి లవ్ బ్యాడ్ బాయ్స్’. పప్పుల కనకదుర్గారావు నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం ఫస్ట్‌కాపీతో విడుదలకు సిద్ధమైంది.

వి లవ్ బ్యాడ్ బాయ్స్: 'ఎ స్టోమాబ్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్'.. సిద్ధమవుతోంది

మేము ఇప్పటికీ బ్యాడ్ బాయ్స్‌ని ప్రేమిస్తున్నాము

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో మరో కొత్త నిర్మాణ సంస్థ అడుగుపెడుతోంది. తెరంగేట్రం చేస్తూనే మూడు సినిమాల నిర్మాణాన్ని చేపట్టిన ఈ సంస్థ.. తొలి సినిమానే తన ప్రొడక్షన్ హౌస్ నుంచి ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చేందుకు సన్నాహాలు చేస్తోంది. ఆ సంస్థ పేరు ‘బిఎమ్ క్రియేషన్స్’. ఈ సంస్థ నుంచి వస్తున్న తొలి సినిమా పేరు ‘వీ లవ్ బ్యాడ్ బాయ్స్’. యూత్ ఫుల్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై రాజు రాజేంద్రప్రసాద్ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి బి.ఎం.పప్పుల కనకదుర్గారావు నిర్మాత.

అబ్బాయిలు.jpg

అజయ్, వంశీ ఏకశిరి, ఆదిత్య శశాంక్ నేతి, రోమిక శర్మ, రోషిణి సహోటా, ప్రగ్యా నయన్, సంయు దవలగర్, వంశీ కృష్ణ, సింధు విజయ్, విహారికా చౌదరి తదితరులు నటించిన ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం ఫస్ట్ కాపీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. నేటి ట్రెండ్స్‌కు తగ్గ కథనాలతో హార్ట్‌ప్లింగ్‌ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించామని చిత్ర దర్శకులు రాజు రాజేంద్రప్రసాద్‌ తెలిపారు. భూషణ్ జాన్ మరియు రఘు కుంచె నటించిన ఈ సంతోషకరమైన ఎంటర్‌టైనర్ యొక్క కొత్తగా విడుదల చేసిన పోస్టర్‌లు వైరల్ అవుతున్నాయి. ముఖ్యంగా ఈ పోస్టర్లలో ‘ఏ స్టొమచ్‌బే కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్’ అనే క్యాప్షన్ చాలా ఆకర్షణీయంగా ఉంది. (విడుదలకి సిద్ధంగా ఉన్న బ్యాడ్ బాయ్స్‌ని మేము ప్రేమిస్తున్నాము)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-26T20:56:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *