మెయిరివోన్ రోచా మోరేస్: బొమ్మను పెళ్లాడిన మహిళ.. ఇప్పుడు ఓ బిడ్డ కూడా..

బొమ్మల పెళ్లి గురించి వినే ఉంటారు.. ఓ మహిళ బొమ్మను పెళ్లి చేసుకుంది.. ఇప్పుడు ఓ చిన్నారి కూడా.. ఈ వింత పెళ్లి కథను చదవండి.

మెయిరివోన్ రోచా మోరేస్: బొమ్మను పెళ్లాడిన మహిళ.. ఇప్పుడు ఓ బిడ్డ కూడా..

మీరివోన్ రోచా మోరేస్

మెయిరివోన్ రోచా మోరేస్ : పెళ్లి, కుక్కర్ పెళ్లి..చెట్టు పెళ్లి.. ఇలా చాలా విచిత్రమైన కథలు విన్నాం. జీవన సంబంధాలు పెరిగాయి. లేదా ఒంటరిగా ఉండటానికి ఇష్టపడతారు. ఇప్పుడు చెప్పబోయే కథలో చాలా విచిత్రం ఏంటంటే.. ఓ మహిళ ప్రాణం లేని బొమ్మను జీవిత భాగస్వామిగా చేసుకుంది. ఆశ్చర్యపోతున్నారా? ఇంతకుముందు వైరల్‌గా మారిన ఈ స్టోరీ మళ్లీ బయటకు వచ్చింది.

దిలావర్ ఖాన్ : 65 ఏళ్ల వయసులో ఫస్ట్ క్లాస్ లో చేరిన ఓ వృద్ధుడు.. వయసు కేవలం నంబర్ మాత్రమే అంటున్నారు నెటిజన్లు.

చిన్నప్పుడు బొమ్మల పెళ్లిళ్ల ఆటలు ఆడేవారు ఉన్నారు. పిల్లలు సరదాగా బొమ్మలకు పెళ్లిళ్లు చేస్తూ సంబరాలు చేసుకుంటారు. అయితే ఇప్పుడు మీరు చదవబోయేది ఓ మహిళ బొమ్మను పెళ్లాడిన కథ. వింతగా ఉన్నా నిజం. ప్రేమకు వయసుకు సంబంధం లేదని అంటారు. మీరు ఏ వయసులోనైనా ప్రేమలో పడవచ్చు. అయితే బ్రెజిల్‌కు చెందిన మైరివోన్ రోచా మోరేస్ అనే 37 ఏళ్ల మహిళ రాగ్ డాల్ (చేతితో తయారు చేసిన బొమ్మ)తో ప్రేమలో పడింది. ఆమె తల్లి ఇంట్లో బొమ్మను తయారు చేసింది. ఆ వ్యక్తికి మార్సెలో మోరేస్ అని కూడా పేరు పెట్టారు. మోరేస్ బొమ్మను వివాహం చేసుకున్నాడు. తాజాగా ఈ దంపతులకు ఓ బిడ్డ కూడా జన్మించింది. మీరు షాక్ అయ్యారా?

బంగారు బిస్కెట్లు : వేశ్య బాబూ! గోల్డ్ బిస్కెట్లు ఎక్కడ దాచాడో చూడండి.. అయితే దొరికింది.. వీడియో వైరల్

మోరేస్ తనకు డ్యాన్స్ పార్టనర్ లేరని బాధపడేది. కానీ మార్సెలో ఆమె జీవితంలోకి వచ్చాక, ఆమె కల నిజమైంది. తన డ్యాన్స్ పార్ట్‌నర్‌తో పాటు, ఆమె మార్సెయిల్‌లో వివాహం చేసుకుంది. వీరి వైవాహిక జీవితం కూడా సజావుగా సాగుతోంది. మార్సెలో గొప్ప మరియు నమ్మకమైన భర్త అని, బొమ్మ తనతో ఎప్పుడూ వాదించదని, ఆమెను ఎప్పుడూ కొట్టదని మరియు ఎల్లప్పుడూ ఆమెను అర్థం చేసుకుంటుందని మోరేస్ గొణుగుతున్నాడు. అయినా కూడా ఆసుపత్రిలో పురుడు కార్యక్రమం జరిగింది. దంపతులు తమ జీవితంలోకి ఓ చిన్నారిని స్వాగతించారు. త్వరలో తమ జీవితంలోకి రెండో బిడ్డ రాబోతోందని ప్రకటించడమే కాకుండా గ్రాండ్ గా పార్టీ కూడా జరుపుకున్నారు. మోరేస్ మరియు మార్సెలో వివాహం మరియు పిల్లల వార్తలు నెట్‌లో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. మోరేస్ కథ చదివి నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ‘ఆమె మానసిక ఆరోగ్య పరిస్థితి పూర్తిగా క్షీణించింది’ అని.. ‘ఎవరైనా 911కి ఫోన్ చేయండి.. మా మధ్యలో పిచ్చివాళ్లు నడుస్తున్నారు’ అని వ్యాఖ్యానించారు. ప్రస్తుతం మోరేస్ విచిత్రమైన మరియు విపరీతమైన ప్రేమకథ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *