మంచు బాబు సినిమాలో చిరంజీవి..

చివరిగా నవీకరించబడింది:

మెగా స్టార్ చిరంజీవి ప్రస్తుతం సినిమా ఇండస్ట్రీలో అందరికి పెద్ద పీట వేస్తున్నాడు. కన్నప్ప సినిమాలో ఓ పాత్రకు అంగీకరించినట్లు సమాచారం. కొన్ని విభేదాలు ఉన్నప్పటికీ మెగాస్టార్ చిరంజీవి, మోహన్ బాబు మంచి స్నేహితులన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. అవి దాదాపు ఒకటి

మెగాస్టార్ చిరంజీవి: మంచు బాబు సినిమాలో చిరంజీవి.. దాని కోసమేనా?

మెగాస్టార్ చిరంజీవి: మెగా స్టార్ చిరంజీవి ప్రస్తుతం సినిమా ఇండస్ట్రీలో అందరికి పెద్ద పీట వేస్తున్నాడు. కన్నప్ప సినిమాలో ఓ పాత్రకు అంగీకరించినట్లు సమాచారం. కొన్ని విభేదాలు ఉన్నప్పటికీ మెగాస్టార్ చిరంజీవి, మోహన్ బాబు మంచి స్నేహితులన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఇద్దరూ దాదాపు ఒకే సమయంలో కెరీర్‌ని ప్రారంభించి మంచి స్నేహితులుగా మిగిలిపోయారు. మూవీ ఆర్టిస్ట్ అసోషియేషన్ ఎన్నికల వంటి కొన్ని విభేదాలు తప్ప తమ మధ్య ఎలాంటి దూరం లేదని మిత్రుడు కోరడంతోనే చిరంజీవి తన మిత్రుడి కుమారుడి పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్టుకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని అంటున్నారు. హిందీ మహాభారతం సీరియల్‌లోని పలు ఎపిసోడ్‌లకు దర్శకత్వం వహించిన ముఖేష్ కుమార్ ఈ చిత్రానికి దర్శకుడిగా వ్యవహరిస్తుండగా, మంచు విష్ణు తన తండ్రి మంచు మోహన్ బాబుతో కలిసి పాన్-ఇండియా స్థాయిలో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

మంచు విష్ణు హీరోగా నటిస్తున్న భక్తకన్నప్ప ఆయన డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్. గతంలో కృష్ణంరాజు నటించిన భక్తకన్నప్ప సినిమా ఎంత పెద్ద హిట్ అయ్యిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. కానీ మంచు విష్ణు మాత్రం నేటి ట్రెండ్ కు తగ్గట్టుగా భక్తకన్నప్ప సినిమా చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. మంచు విష్ణు మాట్లాడుతూ ఇది తన డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్. ఇటీవల శ్రీకాళహస్తిలో ఘనంగా ప్రారంభోత్సవం జరిగింది. అనంతరం ఈ సినిమా షూటింగ్ మొత్తం న్యూజిలాండ్‌లో అటవీ వాతావరణాన్ని సృష్టించడం కంటే న్యూజిలాండ్‌లోనే జరుపుతామని చెప్పి మంచు విష్ణు చిత్ర యూనిట్ మొత్తంతో కలిసి న్యూజిలాండ్‌కు వెళ్లిపోయాడు. దాదాపు నెల రోజులుగా ఈ సినిమా షూటింగ్ జరుగుతోంది.

ఇక ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ హీరోగా నయనతార నటిస్తోందని వార్తలు వచ్చినప్పటి నుంచి ఈ ప్రాజెక్ట్ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. అందుకు తగ్గట్టుగానే ఈ చిత్రంలో కన్నడ సూపర్ స్టార్ శివరాజ్ కుమార్, మలయాళం మోహన్ లాల్, తమిళం నుంచి శరత్ కుమార్ నటిస్తున్నట్లు అధికారిక ప్రకటనలు వచ్చాయి. ఓ వైపు మోహన్ బాబు ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తూనే మరో వైపు కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నట్లు అధికారిక ప్రకటన కూడా వచ్చింది. అయితే ఇప్పుడు టాలీవుడ్ సర్కిల్స్ లో జరుగుతున్న ప్రచారం ప్రకారం ఈ సినిమాలో నటించమని మోహన్ బాబు మెగాస్టార్ చిరంజీవిని కోరినట్లు సమాచారం. ఒక మంచి గెస్ట్ రోల్ చేయమని కోరడంతో మెగాస్టార్ చిరంజీవి గ్రీన్ సిగ్నల్ కూడా ఇచ్చారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *