మహ్మద్ షమీ: కారు ప్రమాదం నుంచి ఓ వ్యక్తిని రక్షించిన క్రికెటర్ మహ్మద్ షమీ

భారత క్రికెటర్ మహ్మద్ షమీ నానిటాల్‌లోని ఓ వ్యక్తికి తన జీవితాన్ని దానం చేశాడు. కారు ప్రమాదానికి గురైన వ్యక్తిని క్రికెటర్ మహ్మద్ షమీ రక్షించిన ఘటన నైనిటాల్ నగరంలో ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చింది. శనివారం అర్థరాత్రి ప్రమాద బాధితుడి వీడియోను మహ్మద్ షమీ సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశాడు.

మహ్మద్ షమీ: కారు ప్రమాదం నుంచి ఓ వ్యక్తిని రక్షించిన క్రికెటర్ మహ్మద్ షమీ

మహ్మద్ షమీ

మహమ్మద్ షమీ: భారత క్రికెటర్ మహ్మద్ షమీ నానిటాల్‌లోని ఓ వ్యక్తికి తన జీవితాన్ని దానం చేశాడు. కారు ప్రమాదానికి గురైన వ్యక్తిని క్రికెటర్ మహ్మద్ షమీ రక్షించిన ఘటన నైనిటాల్ నగరంలో ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చింది. శనివారం అర్థరాత్రి ప్రమాద బాధితుడి వీడియోను మహ్మద్ షమీ సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశాడు. తీవ్రమైన రోడ్డు ప్రమాదం జరగకుండా ఉండేందుకు సకాలంలో లోయలోకి వెళ్లిన వ్యక్తిని తాను, మరికొందరు వ్యక్తులు కారులో నుంచి బయటకు తీశారని షమీ పేర్కొన్నాడు.

ఇంకా చదవండి: జస్ప్రీత్ బుమ్రా : జస్ప్రీత్ బుమ్రా, సంజన దంపతులకు మగబిడ్డ…సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశారు

నైనిటాల్ నగరంలో షమీ పర్యటిస్తున్న సమయంలో ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది. ఓ వ్యక్తి ప్రయాణిస్తున్న కారు ప్రమాదవశాత్తు కొండపై నుంచి పడిపోయింది. ఆ మార్గంలో కారులో ప్రయాణిస్తున్న షమీ స్పందించి ప్రమాదానికి గురైన వ్యక్తిని రక్షించాడు. తన కారు ప్రమాదానికి గురికావడంతో సురక్షితంగా కారు నుంచి బయటకు తీసినట్లు షమీ పేర్కొన్నాడు. సాధారణ కుటుంబం నుంచి వచ్చిన తనకు బైక్‌లు, కార్లు, ట్రాక్టర్లు, బస్సులు, ట్రక్కులు నడపడం అంటే చాలా ఇష్టమని షమీ చెప్పాడు.

ఇంకా చదవండి: రవిచంద్రన్ అశ్విన్: ముంబై జట్టులో హార్దిక్ పాండ్యన్? అశ్విన్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు.. జట్టు ఎలా ఉంటుందో చెప్పాడు.

నాకు కారులో ప్రయాణించడం, చేపలు పట్టడం అంటే చాలా ఇష్టం అని పేర్కొన్నాడు. తనకు బైక్‌లు నడపడం ఇష్టమే అయినా గాయాల కారణంగా ఆగిపోయానని చెప్పాడు. తల్లిని కలిసేందుకు బైక్‌పై గ్రామానికి వెళ్లేవాడినని చెప్పాడు. తన స్కూల్ క్లాస్‌మేట్ ఇంట్లో ఉన్న ట్రక్కును తానే నడిపానని షమీ వివరించాడు. చెరువులోకి ట్రాక్టర్‌ను నడిపినందుకు తన తండ్రి తనను తిట్టాడని షమీ తన పాత సంఘటనను గుర్తు చేసుకున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *