పదేళ్ల బీఆర్‌ఎస్‌ పాలనలో అవినీతి ఆకాశాన్నంటింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల ప్రచారంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ పెద్దఎత్తున సందడి చేయనుంది. ఏఐసీసీ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ కూడా ప్రచారంలో పాల్గొంటున్న సంగతి తెలిసిందే. కాగా, ఇటీవల భువనగిరిలో ఏర్పాటు చేసిన సభలో ఆమె పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా కాంగ్రెస్ అభ్యర్థి కుంభం అనిల్ కుమార్ రెడ్డికి మద్దతుగా పర్యటించారు.

ప్రియాంక గాంధీ: బీఆర్‌ఎస్ పాలనలో అవినీతి ఆకాశాన్నంటింది - ప్రియాంక గాంధీ

ప్రియాంక గాంధీ: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల ప్రచారంలో. సమావేశం పార్టీ వాడివేడిగా సాగుతుంది. ఏఐసీసీ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ కూడా ప్రచారంలో పాల్గొంటున్న సంగతి తెలిసిందే. కాగా, ఇటీవల భువనగిరిలో ఏర్పాటు చేసిన సభలో ఆమె పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా కాంగ్రెస్ అభ్యర్థి కుంభం అనిల్ కుమార్ రెడ్డికి మద్దతుగా పర్యటించారు. అనంతరం ఏర్పాటు చేసిన సభలో ఆమె మాట్లాడుతూ.. బీఆర్ ఎస్ ప్రభుత్వంపై తీవ్ర విమర్శలు చేశారు. పదేళ్ల బీఆర్‌ఎస్‌ పాలనలో అవినీతి ఆకాశాన్నంటిందని అన్నారు.

రెండుసార్లు కరెంటు ఇస్తే బీఆర్‌ఎస్ ఏం చేసిందని ప్రియాంక ప్రశ్నించారు. మళ్లీ బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వం వస్తే భూ మాఫియా రెచ్చిపోతుందన్నారు. ధరణి పోర్టల్ పేరుతో ఇళ్లు, వాకిళ్లు, భూములు లాక్కుంటారన్నారు. ప్రశ్నపత్రాలు లీక్ అవుతాయని, మహిళలపై అత్యాచారాలు జరుగుతూనే ఉంటాయన్నారు. ప్రాజెక్టులన్నీ ఎక్కడికో ఆగిపోయాయని.. యువత ఆశలపై కేసీఆర్ ప్రభుత్వం నీళ్లు చల్లిందన్నారు. కాంగ్రెస్‌కు ఒక్క అవకాశం ఇస్తే అభివృద్ధి చేసి చూపిస్తామన్నారు. ఆరు హామీలను పక్కాగా అమలు చేస్తామన్నారు. తెలంగాణ ప్రజల సమస్యల పరిష్కారానికి కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి రావాలి.

ప్రజలకు సహాయం చేయాలనే ఆలోచన బీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వానికి లేదని ప్రియాంక గాంధీ అన్నారు. దీంతో నిరుద్యోగులు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడుతున్నారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. వారికి ఉద్యోగులు రాలేదు. ఉపాధి లేదు. ఈ ప్రభుత్వం కళ్లు మూసుకుని నిద్రపోతోందన్నారు. బీసీ, ఎస్సీ, ఎస్టీలకు బీఆర్‌ఎస్ చేసిందేమీ లేదన్నారు. బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వానికి గుణపాఠం చెప్పాలని పిలుపునిచ్చారు. భువనగిరి ప్రాంతంలోని ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ ప్రాజెక్టులో అవినీతి జరిగిందని ఆరోపించారు. లంబాడీలకు కార్పొరేషన్ ఏర్పాటు చేస్తామన్నారు. సోనియా గాంధీ ప్రజల పక్షాన ఉన్నారు. తెలంగాణ బిడ్డలు బాగుండాలని కోరుకున్నామని, అందుకే ప్రత్యేక రాష్ట్రాన్ని ఇచ్చామన్నారు.

గులాబీ పార్టీ నేతలు విలాసవంతమైన భవనాల్లో జీవిస్తున్నారని.. పేదలు మాత్రం పేదరికంలోకి వెళ్లారని అన్నారు. కాంగ్రెస్ పార్టీతోనే ప్రజా ప్రభుత్వం ఏర్పడుతుందన్నారు. రాజస్థాన్, ఛత్తీస్‌గఢ్‌లో మాదిరిగా ఇక్కడ కూడా ఉద్యోగాలు కల్పిస్తారు. ప్రజల జీవితాల్లో కాంగ్రెస్ వెలుగులు నింపుతుందని అన్నారు. బీజేపీ, బీఆర్‌ఎస్‌లు అన్నదమ్ముల్లా పనిచేస్తున్నారని.. ఈ రెండు పార్టీలకు ఎంఐఎం పార్టీ తమ్ముడు అని అన్నారు. భువనగిరి నియోజకవర్గంలో అనిల్ కుమార్ రెడ్డిని భారీ మెజార్టీతో గెలిపించాలని కోరారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *