రష్మిక మందన్న: ఎవరి సమస్య అయినా ముందుకు వచ్చి స్పందించండి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-28T12:38:18+05:30 IST

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్నకు సంబంధించిన ఓ డీప్ ఫేక్ వీడియో ఇటీవల చర్చనీయాంశంగా మారిన సంగతి తెలిసిందే! తాజాగా ఆమె దీనిపై మరోసారి స్పందించింది.

రష్మిక మందన్న: ఎవరి సమస్య అయినా ముందుకు వచ్చి స్పందించండి!

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్నకు సంబంధించిన ఓ డీప్ ఫేక్ వీడియో ఇటీవల చర్చనీయాంశంగా మారిన సంగతి తెలిసిందే! తాజాగా ఆమె దీనిపై మరోసారి స్పందించింది. ఆమె తాజా చిత్రం ‘యానిమల్’ (జంతువు’) డిసెంబర్ 1న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. పదోన్నతులు ఈ సందర్భంగా పాల్గొన్న వారు డీప్ ఫేక్ వీడియో, ట్రోల్స్ గురించి మాట్లాడారు.

‘‘ఈ రోజుల్లో ఫేక్ వీడియోలు క్రియేట్ చేయడం సర్వసాధారణమైపోయింది.. టెక్నాలజీ పెరగడం వరమూ కాదు, శాపమూ కాదు.. ఇలాంటి వీడియోలు బయటకు వచ్చినప్పుడు స్పందించాల్సిన అవసరం ఉంది.. ముందుగా ఈ విషయాన్ని అమితాబ్ బచ్చన్ నాకు చెప్పారు. బచ్చన్ మద్దతుగా నిలిచారు. దాని తరువాత పరిశ్రమకు చెందిన చాలా మంది వ్యక్తులు మద్దతుగా ఆ వీడియో చూసినప్పుడు నేను చాలా బాధపడ్డాను. చాలా మంది సెలబ్రిటీల విషయంలో ఇదే జరుగుతోంది. ఇదంతా చూసి ఏం చేద్దాం అనుకున్నాను. కానీ దానిని పెద్దగా తీసుకోవద్దు. అందుకే స్పందించాను. ఈ సందర్భంగా నేను అమ్మాయిలందరికీ ఒక విషయం చెప్పాలనుకుంటున్నాను. ఏదైనా సంఘటన మిమ్మల్ని ప్రభావితం చేసి మిమ్మల్ని బాధపెడితే, నన్ను ఎవరూ నిందించలేరు అని భావించి మౌనంగా ఉండకండి. ఎవరికైనా సమస్య ఉంటే ముందుకు వచ్చి స్పందించండి. అప్పుడు సమాజంలోని ప్రజల మద్దతు మీకు లభిస్తుంది. మనం గొప్ప దేశంలో జీవిస్తున్నాం. ఇలాంటి వాటికి భయపడడం సరికాదు’’ అని అన్నారు.

రష్మిక-మందన్న.jpg

సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్స్ గురించి మాట్లాడుతూ.. ‘నాకు ప్రతి విషయంలో సోషల్ మీడియా నుంచి చాలా సపోర్ట్ వస్తుంది. సాధారణంగా నటులు, క్రికెటర్లపై మీమ్స్, ట్రోల్స్ వస్తుంటాయి. అలాంటి వాటిని పట్టించుకోకూడదు’ అని రష్మిక అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-28T12:38:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *