తెలంగాణ ప్రజలకు సోనియా గాంధీ సందేశం

చివరిగా నవీకరించబడింది:

తెలంగాణ ప్రజలకు కాంగ్రెస్ పార్టీ జాతీయ గౌరవ అధ్యక్షురాలు సోనియా గాంధీ సందేశం పంపారు. ఈ మేరకు కాంగ్రెస్ పార్టీ సోషల్ మీడియాలో వీడియో షేర్ చేసింది. తెలంగాణ ప్రజల ప్రేమ, ఆప్యాయతలకు ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటానని ఆ సందేశంలో సోనియా పేర్కొన్నారు. మీరు మార్పు కోరుకుంటే

సోనియా గాంధీ: తెలంగాణ ప్రజలకు సోనియా గాంధీ వీడియో సందేశం.. ఏం చెప్పింది?

సోనియా గాంధీ: తెలంగాణ ప్రజలకు కాంగ్రెస్ పార్టీ జాతీయ గౌరవ అధ్యక్షురాలు సోనియా గాంధీ సందేశం పంపారు. ఈ మేరకు కాంగ్రెస్ పార్టీ సోషల్ మీడియాలో వీడియో షేర్ చేసింది. తెలంగాణ ప్రజల ప్రేమ, ఆప్యాయతలకు ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటానని ఆ సందేశంలో సోనియా పేర్కొన్నారు. మార్పు కావాలంటే కాంగ్రెస్ రావాలి. మార్పు కోసం కాంగ్రెస్‌కు ఓటు వేయాలని తెలంగాణ సోదరులు, తల్లులు, బిడ్డలకు విజ్ఞప్తి చేస్తున్నానని చెప్పారు.

ఇదే విషయంపై ఇంకా మాట్లాడుతూ.. నా ప్రియమైన సోదరీమణులారా, ప్రియమైన తెలంగాణ సోదరులారా, నేను మీ అందరి మధ్యకు రాలేకపోయాను కానీ మీ హృదయాలకు చాలా దగ్గరయ్యాను. ఈ రోజు నేను మీకు ఒక విషయం చెప్పాలనుకుంటున్నాను. తెలంగాణ తల్లి అమరుల పుత్రుల కల నెరవేరాలని అన్నారు. మనమందరం తెలంగాణను ప్రజల తెలంగాణగా మార్చాలని మనస్పూర్తిగా కోరుకుంటున్నాను. మీ కలలను నిజం చేసుకోండి.

మీకు నిజమైన, నిజాయితీ గల ప్రభుత్వాన్ని మరియు పాలనను అందించడానికి మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము. మీరు నన్ను సోనియమ్మ అని పిలిచి నాకు అపారమైన గౌరవం మరియు గౌరవం ఇచ్చారు. నన్ను తల్లిలా చూసుకున్నారు. ఈ ప్రేమ మరియు గౌరవానికి నేను ఎల్లప్పుడూ మీకు కృతజ్ఞుడను. నేను ఎప్పటికీ నీకు అంకితమై ఉంటాను. తెలంగాణలోని మన సోదరీమణులు, తల్లులు, కొడుకులు, కుమార్తెలు మరియు సోదరులు తమ శక్తినంతా వినియోగించి ఈసారి మార్పు తీసుకురావాలని కోరుతున్నాను. కాంగ్రెస్‌కు ఓటు వేయండి అంటూ సోనియా గాంధీ ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *