బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 85 : ఈ వారం నామినేషన్స్ లో ఎవరు..?

ఫైన‌ల్ ద‌గ్గ‌ర ప‌డుతున్న కొద్దీ క‌ంటెస్టెంట్స్ మ‌ధ్య పోటీ కూడా పెరిగింది. 13వ నామినేషన్లలో ఎవరు?

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 85 : ఈ వారం నామినేషన్స్ లో ఎవరు..?

తెలుగు బిగ్ బాస్ 7 డే 85 నామినేషన్లు మరియు ఎపిసోడ్ హైలైట్‌లు

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 85: బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ముగింపు దశకు చేరుకుంది. ఫైన‌ల్ ద‌గ్గ‌ర ప‌డుతున్న కొద్దీ కంటెస్టెంట్ల‌లో పోటీ కూడా పెరిగింది. ఒకరి ఆటను మరొకరు ఎత్తి చూపుతూ ఆటను వేడెక్కిస్తున్నారు. 12 వారాలు పూర్తయిన తర్వాత, ఎనిమిది మంది పోటీదారులు హౌస్‌లో ఉన్నారు. ఈ శనివారం ఆదివారం ఎపిసోడ్‌లు చాలా ఆసక్తికరంగా సాగాయి. వీకెండ్ బిగ్ బాస్ అశ్విని మరియు రాధిక ఎలిమినేషన్‌తో ముగుస్తుంది. ఇక హౌస్ లో 13వ వారానికి నామినేషన్ల ప్రక్రియ మొదలైంది.

ఈ నామినేషన్లలో శివాజీ, గౌతమ్, ప్రియాంక, ప్రశాంత్, శోభాశెట్టి, ప్రశాంత్ మధ్య మాటల యుద్ధం జరిగింది. శివాజీ తనకు అనుకూలంగా ఉన్నవారికి మద్దతుగా మాట్లాడుతాడని, ప్రియాంక కూడా శివాజీ గురించి మాట్లాడుతుందని గౌతమ్ అంటున్నాడు.. మీరు నాపై చాలా నెగిటివిటీ పెట్టారు. వారిద్దరికీ శివాజీ ధీటైన సమాధానాలు కూడా ఇచ్చారు. ఇక శోభాశెట్టి యావర్‌ని నామినేట్ చేసి ‘బాల్కనీలో శోభాశెట్టిపై గేమ్’ అని రాసిందంటూ ప్రశాంత్‌తో వాదించారు.

ఇది కూడా చదవండి: మహేష్ బాబు: యానిమల్ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో అనిల్ కపూర్‌తో కలిసి మహేష్ బాబు డ్యాన్స్ చేశాడు.

ఈ వారం నామినేషన్స్ హాట్ హాట్ గా సాగగా, అమర్ దీప్ మినహా మిగతా నామినేషన్లు ఎలిమినేషన్‌లో నిలిచాయి. శివాజీ, గౌతమ్, యావర్, ప్రశాంత్, అర్జున్, ప్రియాంక, శోభాశెట్టి నామినేషన్లలో నిలిచారు. మరి ఈ వారం ఎవరు బయటకు వస్తారో చూడాలి. ఫైనల్ రేసులో శివాజీ, అమర్‌దీప్, ప్రశాంత్, ప్రియాంక ఉంటారని కొందరి అంచనా. ఈ నలుగురు చాలా స్ట్రాంగ్ గా ఉన్నారని ఇప్పటి కంటెస్టెంట్స్ చెబుతున్నారు. అయితే ఈ నలుగురిలో పల్లవి ప్రశాంత్‌కే ఎక్కువ అవకాశాలు ఉన్నాయని, గత కొన్ని ఎపిసోడ్‌ల నుంచి ఆమె ఓటు బ్యాంకు బాగా పెరిగిందని అంటున్నారు.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *