ముఖేష్ కుమార్: టీమిండియా పేసర్ గ్రాండ్ వెడ్డింగ్… ఫొటోలు చూశారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-29T19:33:53+05:30 IST

టీమ్ ఇండియా: టీం ఇండియా బౌలర్ ముఖేష్ కుమార్ తన జీవితంలో కీలక దశలోకి ప్రవేశించాడు. మంగళవారం తన చిన్ననాటి స్నేహితుడు దివాసింగ్‌తో వివాహమైంది. గోరఖ్‌పూర్‌లోని ఓ ప్రైవేట్ హోటల్‌లో వీరి వివాహం జరిగింది. పలువురు టీమిండియా క్రికెటర్లు ముఖేష్ కుమార్ వివాహానికి హాజరై నూతన వధూవరులకు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ముఖేష్ కుమార్: టీమిండియా పేసర్ గ్రాండ్ వెడ్డింగ్... ఫొటోలు చూశారా?

టీం ఇండియా బౌలర్ ముఖేష్ కుమార్ తన జీవితంలో కీలక దశలోకి ప్రవేశించాడు. మంగళవారం తన చిన్ననాటి స్నేహితుడు దివాసింగ్‌తో వివాహమైంది. గోరఖ్‌పూర్‌లోని ఓ ప్రైవేట్ హోటల్‌లో వీరి వివాహం జరిగింది. పలువురు టీమిండియా క్రికెటర్లు ముఖేష్ కుమార్ వివాహానికి హాజరై నూతన వధూవరులకు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఈ నేపథ్యంలో ముఖేష్ పెళ్లికి సంబంధించిన ఫోటోలు, వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. డిసెంబర్ 4న గోరఖ్ పూర్ లో ముఖేష్-దివ్యల వివాహ రిసెప్షన్ జరగనుంది.ఏడాది క్రితం టీమ్ ఇండియాలో చేరిన ముఖేష్ కుమార్ ఏడాది వ్యవధిలోనే మూడు ఫార్మాట్లలో జట్టులో స్థానం సంపాదించుకున్నాడు. ఈ ఏడాది జూలైలో వెస్టిండీస్ పర్యటన సందర్భంగా, ముఖేష్ అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లో భారత్ తరఫున వన్డే, టెస్ట్ మరియు T20 ఫార్మాట్‌లలో అరంగేట్రం చేశాడు. అతను ఇప్పటి వరకు ఒక టెస్టు, మూడు వన్డేలు, ఏడు టీ20లు ఆడాడు. టెస్టుల్లో రెండు వికెట్లు, వన్డే, టీ20 ఫార్మాట్లలో నాలుగు వికెట్లు తీశాడు.

తాజాగా ముకేశ్ కుమార్ ఆస్ట్రేలియాతో టీ20 సిరీస్‌కు కూడా ఎంపికయ్యాడు. కానీ మొదటి రెండు టీ20లు ఆడిన తర్వాత, ముఖేష్ కుమార్ తన పెళ్లి కారణంగా సిరీస్ నుండి తప్పుకున్నాడు. మూడో టీ20 మ్యాచ్ ప్రారంభానికి ముందు ముఖేష్ అందుబాటులో లేడని కెప్టెన్ సూర్యకుమార్ వెల్లడించాడు. యార్కర్లు వేయడంలో స్పెషలిస్ట్ అయిన ముఖేష్ మూడో టీ20 మ్యాచ్ కు అందుబాటులో లేకపోవడంతో టీమ్ ఇండియా బౌలింగ్ తేలికైంది. ఆస్ట్రేలియా కూడా 223 పరుగుల లక్ష్యాన్ని ఛేదించింది. అయితే రాయ్‌పూర్‌లో జరిగే నాలుగో టీ20 మ్యాచ్‌కి ముందు ముఖేష్ జట్టులోకి వస్తాడని బీసీసీఐ వెల్లడించింది.

ముఖేష్ కుమార్.jpg

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-29T19:33:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *