అందరినీ అలరించే దూత | అందరినీ అలరించే దూత

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-30T02:00:42+05:30 IST

అక్కినేని నాగ చైతన్య మొదటి వెబ్ సిరీస్ ‘దూత’ డిసెంబర్ 1న ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రసారం కానుంది. సూపర్ నేచురల్ థ్రిల్లర్‌గా…

అందరినీ అలరించే దూత

అక్కినేని నాగ చైతన్య తొలి వెబ్ సిరీస్ ‘దూత’ డిసెంబర్ 1న ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రసారం కానుంది. సూపర్ నేచురల్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందిన ఈ సిరీస్ కు దర్శకత్వం వహించిన విక్రమ్ కె కుమార్ ఈ సిరీస్ విశేషాలను బుధవారం మీడియాతో పంచుకున్నారు.

  • ’13బి’ తర్వాత నేను సూపర్ నేచురల్ జానర్‌లో సినిమాలు చేయలేదు. వెబ్‌లో అలాంటి అవకాశం వచ్చిన తర్వాత ఇలాంటి జానర్‌లో ఎక్కువ ఫార్మాట్‌లో చేయాలనుకున్నాను. ‘దూత’ గురించి నాగ చైతన్యకు చెప్పాను. అది అతనికి బాగా నచ్చింది. ఇది సూపర్ నేచురల్ థ్రిల్లర్. చాలా మలుపులు ఉన్నాయి. చివరి వరకు కథతో పాటు ప్రేక్షకులను తీసుకెళ్లాలి. అదొక పెద్ద సవాలు. ఈ సిరీస్‌కి ప్రేక్షకుల స్పందన కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాను.

  • దూత అంటే దూత. ఒక ఈవెంట్‌ని ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లే జర్నలిస్టు కూడా డూటే. ఇది ఓ జర్నలిస్టు నేపథ్యంలో సాగుతుంది. ‘మెసెంజర్’ అనే ఆలోచన ఎప్పటి నుంచో ఉంది. స్క్రీన్‌ప్లే రాసేటప్పుడు వెబ్ సిరీస్‌ని దృష్టిలో పెట్టుకున్నాను. మెసెంజర్ ఆలోచనకు ఎనిమిది ఎపిసోడ్‌లను నిర్వహించే శక్తి ఉంది. దాదాపు 240 దేశాల్లో ‘దూత’ ప్రసారం కానుంది. ఇది సూపర్ నేచురల్ థ్రిల్లర్ కాబట్టి, ఈ జానర్‌కి ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్నారు. వాళ్ళు కూడా మా షోని ఎంజాయ్ చేయడం మంచి అనుభూతి.

  • ‘దూత’ కంటే ముందు నాగ చైతన్య ‘థాంక్యూ’ సినిమా చేశాడు. దానికి గడ్డం ఉంది. చైతూ గెడ్డం లో చూడడం నాకు చాలా ఇష్టం. అయితే కొత్తగా ట్రై చేసేందుకు ‘దూత’లో క్లీన్ షేవ్ చేశాం. ఇందులో వారు అద్భుతంగా కనిపిస్తారు.

  • షూటింగ్ శరవేగంగా పూర్తి చేసినా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులకు మరింత సమయం పట్టింది. ప్రేక్షకులు కూర్చునేలా టెక్నికల్ వర్క్ అద్భుతంగా ఉండాలి. ఎడిటింగ్ విషయంలో చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకోవాలి. నవీన్ అద్భుతంగా ఎడిట్ చేశాడు. అలాగే సంగీతం విషయంలోనూ చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకున్నాం.

  • నేను కేరళవాసినే అయినా మలయాళంలో ఇప్పటి వరకు సినిమా చేయలేదు. నేను కూడా చేయాలనుకుంటున్నాను. అలాంటి కథ సాధ్యం కాదు. భవిష్యత్తులో చేస్తామా?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-30T02:00:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *