విడిపోయిన జంట : విడాకులు తీసుకున్న జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్నారు…ఎందుకంటే…

ఐదేళ్ల తర్వాత విడాకులు తీసుకున్న మాజీ జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్న ఉదంతం ఘజియాబాద్ నగరంలో వెలుగు చూసింది. ఘజియాబాద్ నగరానికి చెందిన వినయ్ జైస్వాల్, పూజా చౌదరి 2018లో విడాకులు తీసుకున్నారు.

విడిపోయిన జంట : విడాకులు తీసుకున్న జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్నారు...ఎందుకంటే...

వివాహం

విడాకులు తీసుకున్న జంట: ఐదేళ్ల తర్వాత విడాకులు తీసుకున్న మాజీ జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్న ఉదంతం ఘజియాబాద్ నగరంలో వెలుగు చూసింది. ఘజియాబాద్ నగరానికి చెందిన వినయ్ జైస్వాల్ మరియు పూజా చౌదరి 2018 సంవత్సరంలో విడాకులు తీసుకున్నారు. భర్త గుండె సంబంధిత వ్యాధికి చికిత్స పొందుతుండగా వారు రాజీపడి మళ్లీ వివాహం చేసుకున్నారు. ఘజియాబాద్ నగరానికి చెందిన వినయ్ జైస్వాల్ మరియు పూజా చౌదరి 2012 సంవత్సరంలో వివాహం చేసుకున్నారు.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2023: తెలంగాణ పోలింగ్ నేపథ్యంలో ఆంధ్ర సరిహద్దు జిల్లాల్లో నిఘా ముమ్మరం చేశారు.

అయితే పెళ్లయిన ఏడాదికే వారిద్దరి మధ్య విభేదాలు వచ్చాయి. విభేదాలు పెరగడంతో విడాకుల కోసం దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. వీరి విడాకుల కేసు మూడు కోర్టుల ద్వారా సాగింది. ఘజియాబాద్‌లోని ఫ్యామిలీ కోర్టు, హైకోర్టు మరియు సుప్రీంకోర్టులో ఐదేళ్ల పాటు సుదీర్ఘ న్యాయ పోరాటం తర్వాత వినయ్ మరియు పూజ చివరకు 2018లో విడిపోయారు. ఈ ఏడాది ఆగస్టులో ఆమె మాజీ భర్త వినయ్‌కు గుండెపోటు రావడంతో ఓపెన్‌ సర్జరీ చేయాల్సి వచ్చింది.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2023 : నేడు పోలింగ్.. అధికారులు సర్వం సిద్ధం చేశారు

మాజీ భార్య పూజకు శస్త్రచికిత్స వార్త తెలియగానే, ఆమె తన మాజీ భర్త యోగక్షేమాలు తెలుసుకోవాలనే ఆత్రుతతో నేరుగా ఆసుపత్రికి వచ్చింది. ఇద్దరూ కలిసి ఆసుపత్రిలో కొంత సమయం గడపడంతో, వారి ప్రేమ మళ్లీ చిగురించింది. దాంతో పాత విభేదాలను పక్కనబెట్టి మళ్లీ పెళ్లి చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు. విడాకులు తీసుకున్న ఐదేళ్ల తర్వాత ఈ జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్నారు.

విడాకులు తీసుకున్న జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్నారు

విడాకులు తీసుకున్న జంట మళ్లీ పెళ్లి చేసుకున్నారు

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ: పోలింగ్ కు వరుణ గండం..! భయానక వాతావరణ కేంద్రం ప్రకటన

నవంబర్ 23న వినయ్, పూజ కుటుంబ సభ్యుల సమక్షంలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఘజియాబాద్‌లోని కేవీ నగర్‌లోని ఆర్యసమాజ్ ఆలయంలో వివాహ వేడుక జరిగింది. వినయ్ జైస్వాల్ స్టీల్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా లిమిటెడ్‌లో అసిస్టెంట్ మేనేజర్‌గా పనిచేస్తుండగా, పూజా చౌదరి పాట్నా నగరంలో టీచర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. మొత్తంమీద, మాజీ భర్త గుండెపోటు మరియు శస్త్రచికిత్స విడిపోయిన జంటను తిరిగి కలిపాయి. ఈ పెళ్లి ఘటన దేశవ్యాప్తంగా వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *