సింగపూర్: ఇది పెళ్లినా? KFC థీమ్ వెడ్డింగ్..

ఈ మధ్య కాలంలో రకరకాల పెళ్లి విషయాలు వైరల్ అవుతున్నాయి. తాజాగా ఓ జంట ఎంచుకున్న పెళ్లి థీమ్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. కాబట్టి ఆ థీమ్ ఏమిటి? చదువు.

సింగపూర్: ఇది పెళ్లినా?  KFC థీమ్ వెడ్డింగ్..

సింగపూర్

సింగపూర్: జీవితంలో పెళ్లి అనేది ప్రతి ఒక్కరి జీవితంలో మధురమైన వేడుక. తాలూకా జ్ఞాపకాలు చిరస్థాయిగా నిలిచిపోయేలా ఈ రోజును ఘనంగా జరుపుకుంటారు. ఇటీవల డెస్టినేషన్ వెడ్డింగ్‌లు, థీమ్ వెడ్డింగ్‌ల ట్రెండ్ పెరిగింది. ఈ ట్రెండ్‌లో మరో కొత్త థీమ్ వచ్చింది. దాని గురించి వింటే మీరు ఆశ్చర్యపోతారు.

వైరల్ వీడియో : నీ ధైర్యానికి హ్యాట్సాఫ్.. చీపురు కర్రతో రౌడీలను తరిమికొట్టిన మహిళ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

పెళ్లి వేడుకను జీవితంలో మర్చిపోలేని విధంగా జరుపుకోవాలని ప్రతి ఒక్కరూ కోరుకుంటారు. కొందరు గుడిలో, మరికొందరు తమకు నచ్చిన ప్రాంతంలో. థీమ్ వెడ్డింగ్ అనేది ఇప్పుడు ట్రెండ్‌గా మారింది. అంటే తాము సెలెక్ట్ చేసుకున్న ప్రాంతంలోనే ఎంచుకున్న థీమ్ తోనే పెళ్లి వేడుకను జరుపుకుంటున్నారు. ఫెయిరీ టేల్ థీమ్, రాయల్ రాజ్‌పుత్ థీమ్, ఓల్డ్ స్టైల్ వెడ్డింగ్ థీమ్, గ్రీన్ వెడ్డింగ్ థీమ్, ట్రైబల్ వెడ్డింగ్ థీమ్.. ఇలా ఎన్నో రకాల థీమ్స్ ఉన్నాయి. ఇప్పుడు ఓ జంట తమ పెళ్లిని కొత్త థీమ్‌తో జరుపుకుంది. మీరు క్రిస్పీ ఫ్రైడ్ చికెన్‌ని ఇష్టపడే వారైతే, ఇది మీకు శుభవార్త.

మల్లారెడ్డి: బాలీవుడ్ పని అయిపోయింది.. తెలుగు వాళ్లే శాసించబోతున్నారు.. అంటూ మల్లారెడ్డి చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి

ఫేస్‌బుక్ యూజర్ లియాంగ్ లే వాంగ్ తన కలల పెళ్లికి సంబంధించిన ఫోటోలు మరియు వీడియోలను తన గోడపై షేర్ చేశాడు. ఆ ఫోటోలలో, నవ దంపతులు అల్లం బర్గర్, బకెట్ చికెన్ వింగ్స్ మరియు క్రిస్పీ చికెన్‌తో విందు చేస్తూ కనిపించారు. ఇది ‘కేఎఫ్‌సీ థీమ్ వెడ్డింగ్’. ఈ ఫోటోల్లో వెడ్డింగ్ బొకే అందరినీ ఆకట్టుకుంది. సాధారణంగా బొకేలలో ఉపయోగించే పువ్వులకు బదులుగా డీప్ ఫ్రైడ్ చికెన్ లెగ్స్‌తో తయారు చేస్తారు. వధూవరులిద్దరూ ఫాస్ట్ ఫుడ్ రెస్టారెంట్ చైన్‌కి వీరాభిమానులు. వివాహానికి ఒక నెల ముందు, వారి థీమ్ వెడ్డింగ్ గురించి కొన్ని బ్రాండ్‌లను సంప్రదించినప్పుడు KFC మాత్రమే స్పందించింది. వారి వివాహానికి అయ్యే ఆహార ఖర్చుల్లో సగం బ్రాండ్‌కే భరిస్తుందని న్యూయార్క్ పోస్ట్ వెల్లడించింది. లియాంగ్ లే వాంగ్ జంట యొక్క నేపథ్య వివాహం ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *