మోక్షజ్ఞ : ఓటు వేయడానికి వచ్చిన మోక్షజ్ఞ.. ఎందుకు సన్నబడ్డాడు? సినిమా కోసమా?

ఇప్పటికే ఓటు వేసిన పలువురు సెలబ్రిటీల ఫొటోలు, వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. నందమూరి మోక్షజ్ఞ కూడా ఓటు వేయడానికి వచ్చారు. అమ్మమ్మతో కలిసి మోక్షజ్ఞకు ఓటు వేయడానికి.

మోక్షజ్ఞ : ఓటు వేయడానికి వచ్చిన మోక్షజ్ఞ.. ఎందుకు సన్నబడ్డాడు?  సినిమా కోసమా?

నందమూరి మోక్షజ్ఞ లేటెస్ట్ వీడియో వైరల్

నందమూరి మోక్షజ్ఞ : నందమూరి వారసుడు బాలకృష్ణ తనయుడు మోక్షజ్ఞ మరోసారి మీడియా దృష్టిలో పడ్డాడు. ఈరోజు తెలంగాణ వ్యాప్తంగా ఎన్నికల నేపథ్యంలో మన టాలీవుడ్ ప్రముఖులంతా కూడా హైదరాబాద్‌లో ఓటు వేయడానికి క్యూ కట్టారు. ఇప్పటికే చిరంజీవి, ఎన్టీఆర్, అల్లు అర్జున్, నాగార్జున, విజయ్ దేవరకొండ, రాజమౌళి, సుకుమార్, శేఖర్ కమ్ముల వంటి స్టార్ హీరోలు, మరికొంతమంది దర్శకులు, పలువురు సినీ, టీవీ ప్రముఖులు వచ్చి ఓటు వేశారు.

ఇప్పటికే ఓటు వేసిన పలువురు సెలబ్రిటీల ఫొటోలు, వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. నందమూరి మోక్షజ్ఞ కూడా ఓటు వేయడానికి వచ్చారు. మోక్షజ్ఞ తన అమ్మమ్మతో కలిసి కారులో వచ్చి హైదరాబాద్‌లోని జూబ్లీహిల్స్‌లోని తన ఓటు ఉన్న పోలింగ్ బూత్‌కు ఓటు వేసేందుకు వెళ్లారు. ఇప్పుడు మోక్షజ్ఞ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

ఈ వీడియోలో మోక్షజ్ఞ చాలా ఫిట్‌గా కనిపిస్తున్నాడు. లాస్ట్ టైమ్ మోక్షజ్ఞ చివరిసారిగా భగవంత్ కేసరి సినిమా టైమ్‌లో కనిపించింది. అప్పుడు కూడా మునుపటి కంటే కొంచెం బరువు తగ్గాడు కానీ కొంచెం లావుగా కనిపించాడు. ఇప్పుడు అతను మునుపటి కంటే చాలా సన్నగా కనిపిస్తున్నాడు. దీంతో మోక్షజ్ఞ ఫోటోలు, వీడియోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: సలార్ ట్రైలర్ : సాలార్ ట్రైలర్ విడుదల సమయం ప్రకటించిన మేకర్స్.. అభిమానులకు ప్రత్యేక ఆఫర్..

అయితే ఈ సినిమా కోసం మోక్షజ్ఞ కాస్త తగ్గుతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. తాజాగా బాలయ్య కూడా త్వరలో మోక్షజ్ఞను హీరోగా చేస్తానని, శ్రీలీల కథానాయిక కావచ్చునని చెప్పాడు. దీంతో నందమూరి వారసుడు కోసం అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. మరి మోక్షజ్ఞ సినిమా కోసం ఇంత స్లిమ్ బాడీని మెయింటైన్ చేస్తుంటే ఎప్పుడు ఎంట్రీ ఇస్తాడో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *