డుంకీ: షారుక్‌కి.. భారత్‌కు విదేశాల నుంచి భారీగా అభిమానులు ఉన్నారు

షారూఖ్ ఖాన్, రాజ్‌కుమార్ హిరానీ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన భారీ చిత్రం డుంకీ. డిసెంబర్ 21న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానున్న ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ దగ్గర పడుతుండడంతో అభిమానుల్లో ఉత్కంఠ నెలకొంది, డంకీ డ్రాప్ 1 వీడియోతో పాటు డంకీ డ్రాప్ 2లోని లట్ పుట్ గయా.. సాంగ్ కూడా అంచనాలను పెంచేసింది. ప్రేమ, స్నేహం వంటి ఎమోషనల్ ఇతివృత్తాలతో సినిమా తెరకెక్కుతోంది. ఈ నేప‌థ్యంలో డిసెంబ‌ర్ నెల‌లో త‌మ మాతృభూమి అయిన భార‌త‌దేశంలో ఈ సినిమా చూసేందుకు వంద‌లాది మంది షారుక్ అభిమానులు వ‌స్తున్నారు.

ఇప్పటికే డుంకీ సినిమా టీజర్ ఆకట్టుకునే విజువల్స్, ఎమోషన్స్ విదేశాల్లో ఉన్న వారికి సొంత దేశంలోని తీపి జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేస్తున్నాయి. కాబట్టి ఈ క్రిస్మస్ పండుగ సీజన్‌లో తమ కుటుంబాలు మరియు సన్నిహితులతో కలిసి డంకీ మూవీని వీక్షించాలని మరియు ఆ ప్రత్యేకమైన అనుభూతిని పొందాలని వారు ఆసక్తిగా ఉన్నారు. తమ అభిమాన హీరో నటించిన డుంకీ సినిమాని ప్రపంచ వ్యాప్తంగా జరుపుకునేందుకు అభిమానులు సిద్ధంగా ఉన్నారు.

అంతేకాకుండా, షారుఖ్ ఖాన్ అభిమానులు అతని చిత్రాలను ప్రేక్షకులతో కనెక్ట్ చేయడానికి ఎల్లప్పుడూ వినూత్న మార్గాలను వెతుకుతున్నారు. డుంకీ (డంకీ) విషయంలోనూ అదే దారిని ఎంచుకున్నారు. ఈ సినిమాలో షారుక్ (షారుఖ్ ఖాన్) తన కోసం అక్రమ మార్గాల ద్వారా సరిహద్దులు దాటితే.. ఇప్పుడు నేపాల్, కెనడా, అమెరికా, ఎమిరేట్స్ తదితర దేశాల నుంచి 500 మందికి పైగా అభిమానులు అక్రమంగా సరిహద్దులు దాటేందుకు సిద్ధమవుతున్నారని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. మరియు సినిమా చూడటానికి వారి మాతృదేశానికి రండి. వారి కోసం ఎంతకైనా తెగించడమే సినిమా ప్రధానాంశం కాగా ఇప్పుడు అభిమానులు కూడా అదే సెంటిమెంట్‌ను ఫాలో అవుతున్నారు.

జియో స్టూడియోస్, రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ మరియు రాజ్‌కుమార్ హిరానీ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌ల సమర్పణలో, డూంకీని రాజ్‌కుమార్ హిరానీ మరియు గౌరీ ఖాన్ నిర్మించారు మరియు బొమన్ ఇరానీ, తాప్సీ, విక్కీ కౌశల్, విక్రమ్ కొచ్చర్ మరియు అనిల్ గ్రోవర్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించారు. అభిజీత్ జోషి, రాజ్‌కుమార్ హిరానీ, కనికా ధిల్లాన్ ఈ చిత్రానికి రచయితలు. డిసెంబర్ 7న ఈ సినిమా ట్రైలర్, క్రిస్మస్ సందర్భంగా డిసెంబర్ 21న సినిమాను విడుదల చేయనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-30T19:18:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *