అజిత్ పవార్: శరద్ పవార్ చేసినదంతా పెద్ద డ్రామా.. అజిత్ పవార్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-01T17:58:49+05:30 IST

మహారాష్ట్ర ఉప ముఖ్యమంత్రి అజిత్ పవార్ తన మామ, నేషనలిస్ట్ కాంగ్రెస్ పార్టీ (ఎన్‌సీపీ) అధ్యక్షుడు శరద్ పవార్‌పై శుక్రవారం సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాష్ట్రపతి పదవికి శరద్ పవార్ రాజీనామా చేయడం ఓ డ్రామా.

అజిత్ పవార్: శరద్ పవార్ చేసినదంతా పెద్ద డ్రామా.. అజిత్ పవార్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

శరద్ పవార్‌పై అజిత్ పవార్ విమర్శలు: మహారాష్ట్ర ఉప ముఖ్యమంత్రి అజిత్ పవార్ తన మామ, నేషనలిస్ట్ కాంగ్రెస్ పార్టీ (ఎన్‌సిపి) అధ్యక్షుడు శరద్ పవార్‌పై శుక్రవారం సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాష్ట్రపతి పదవికి శరద్ పవార్ రాజీనామా చేయడం ఓ డ్రామా. పని కోసం ప్రభుత్వం వద్దకు వెళ్లాలని శరద్ పవార్‌కు చెప్పారని గుర్తు చేశారు. అప్పుడు రాజీనామా చేస్తానని చెప్పారు. మీరు ప్రభుత్వంలో చేరండి, నేను రాజీనామా చేస్తున్నాను అని శరద్ పవార్ చెప్పగా.. ఆ సమయంలో సుప్రియా సూలే కూడా ప్రభుత్వంలో చేరేందుకు మద్దతు పలికారు.

శరద్ పవార్ రాజీనామాను స్క్రిప్ట్‌గా అభివర్ణించిన అజిత్ పవార్, పుస్తక ప్రచురణ సమయంలో శరద్ పవార్ రాజీనామా చేశారని అన్నారు. అయితే, తక్షణమే తనకు మద్దతు తెలిపిన తన రాజీనామాను వెనక్కి తీసుకునేలా ఒత్తిడి తేవాలని ప్రజలను కోరారు. దీంతో ఆయన తన రాజీనామాను ఉపసంహరించుకున్నారు. రాజీనామాలు చేయకూడదనుకుంటే ఇంత డ్రామా ఆడాల్సిన అవసరం ఏముందని ప్రశ్నించారు. ప్రభుత్వంలో చేరిన తర్వాత మంత్రులందరినీ కలవాలని శరద్ పవార్ పిలిచారని, మరుసటి రోజు ఎమ్మెల్యేలను కూడా పిలిపించారని చెప్పారు. సమావేశంలో అంతా విన్న శరద్ పవార్.. ఓకే చెబుతానని చెప్పారు.

తనపై ఉన్న కేసుల కారణంగానే బీజేపీతో కలిశానని, తనపై కూడా చాలా ఆరోపణలు వచ్చాయని అజిత్ పవార్ అన్నారు. ఆ ఆరోపణల్లో వాస్తవం లేదన్నారు. గత 32 ఏళ్లుగా పనిచేస్తున్నానని, ఏం చెబితే అది చేస్తానన్నారు. ఆయన సంస్థకు అధ్యక్షుడు కానప్పటికీ ఆ సంస్థకు సంబంధించిన పనులు ఎవరు చేస్తారో అందరికీ తెలిసిందే. తాను చెప్పిన దాంట్లో అబద్ధం లేదని స్పష్టం చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T17:58:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *