మీకు సిరీస్ నచ్చిందా?

ఎదుగుతున్న భారతదేశం

  • శ్రేయాస్, దీపక్ చాహర్ జట్టులోకి వచ్చారు

  • తిలక్ వర్మ, ప్రసం స్ధానం కష్టం!

  • ఇంటికి మాక్సే, స్మిత్, ఇంగ్లిస్

  • నేడు ఆసీస్‌తో నాలుగో టీ20

రాయ్పూర్: యువ బ్యాట్స్ మెన్ ధాటికి పరుగుల వరద కురిపిస్తున్న భారత్.. మరో మ్యాచ్ మిగిలుండగానే సిరీస్ కైవసం చేసుకోవాలని పట్టుదలతో ఉంది. ఐదు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో 2-1తో ఆధిక్యంలో ఉన్న టీమిండియా శుక్రవారం ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే నాలుగో టీ20లో గెలుపే లక్ష్యంగా బరిలోకి దిగనుంది. అయితే, అనుభవం లేని రెండో ఆర్డర్ బౌలింగ్ యూనిట్ ఈ సిరీస్‌లో కఠినమైన పరిస్థితులను ఎదుర్కొంటోంది. మూడో టీ20లో మ్యాక్స్ వెల్ ఊచకోత కారణంగా చివరి రెండు ఓవర్లలో 40 పరుగులకు మించి ఆదా చేయలేకపోయారు. ముఖ్యంగా డెత్ ఓవర్లలో భారత బౌలింగ్ మెరుగుపడాలి. ఈ నేపథ్యంలో జట్టులో స్వల్ప మార్పులు చోటుచేసుకునే అవకాశం ఉంది. మిడిలార్డర్‌లోకి శ్రేయాస్ అయ్యర్ రీఎంట్రీ ఇవ్వడంతో తెలుగు కుర్రాడు తిలక్ వర్మ బెంచ్‌కే పరిమితమయ్యే అవకాశం ఉంది. గత మ్యాచ్‌లో పేలవ ప్రదర్శన చేసిన ప్రకాశం కృష్ణకు బదులుగా దీపక్ చాహర్ తుది జట్టులోకి రావచ్చు. కొత్త వరుడు ముఖేష్ కుమార్ మళ్లీ అందుబాటులోకి రావడంతో టీమిండియా బౌలింగ్ కాస్త బలపడనుంది. ప్రపంచకప్‌లో ఆడిన మ్యాక్స్‌వెల్‌తో పాటు మరికొందరు స్వదేశానికి వెళ్లడం భారత్‌కు ఊరటనిచ్చే అంశం. మరోవైపు మూడో టీ20లో గెలిచి ఉత్సాహంతో ఉన్న ఆస్ట్రేలియా ఈ మ్యాచ్‌లో గెలిచి సిరీస్‌పై ఆశలు సజీవంగా ఉంచుకోవాలని భావిస్తోంది. స్మిత్, మ్యాక్సీ, జంపా, స్టోయినిస్, ఇంగ్లిస్‌లను వెనక్కి పిలిపించడంతో జట్టులో భారీ మార్పులు చేయాల్సి వచ్చింది. హిట్టర్ బెన్ మెక్‌డెర్మాట్‌తో పాటు క్రిస్ గ్రీన్, బెన్ ద్వార్షుయిస్‌లు తుది జట్టులోకి వచ్చే అవకాశం ఉంది. హెడ్, టిమ్ డేవిడ్, కెప్టెన్ వేడ్, జట్టు ఎక్కువగా బ్యాటింగ్‌పై ఆధారపడి ఉంది. బౌలర్లలో బెహ్రెన్ డార్ఫ్ మినహా మిగిలిన వారు ఆకట్టుకోలేకపోయారు.

జట్లు (అంచనా)

భారతదేశం: యశస్వి జైస్వాల్, రుతురాజ్, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్ (కెప్టెన్), శ్రేయాస్ అయ్యర్/తిలక్ వర్మ, రింకూ సింగ్, అక్షర్ పటేల్, బిష్ణోయ్, అర్ష్‌దీప్/అవేష్ ఖాన్, దీపక్ చాహర్/ప్రసిద్, ముఖేష్.

ఆస్ట్రేలియా: ఆరోన్ హార్డీ, హెడ్, షార్ట్, బెన్ మెక్‌డెర్మాట్, టిమ్ డేవిడ్, మాథ్యూ వేడ్ (కెప్టెన్/వికెట్ కీపర్), క్రిస్ గ్రీన్, బెన్ ద్వార్షుయిస్, ఎల్లిస్, బెహ్రెన్‌డార్ఫ్, తన్వీర్.

పిచ్: ఈ ఏడాది ఆరంభంలో ఈ వికెట్‌పై జరిగిన వన్డేలో కివీస్‌ను భారత్ 108 పరుగులకే కట్టడి చేసింది. షహీద్ వీర్ నారాయణ్ సింగ్ స్టేడియం ఆసియాలోని అతిపెద్ద స్టేడియంలలో ఒకటి. అయితే ఈ పిచ్ బ్యాటింగ్‌కు అనుకూలంగా ఉంటుందని అంటున్నారు.

స్పోర్ట్స్ 18, జియో సినిమా నుండి 7 pm..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *