డంకీ డ్రాప్ 3: మంచి మెలోడీని అందించారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-01T22:04:32+05:30 IST

బాలీవుడ్ కింగ్ షారుఖ్ ఖాన్, రాజ్‌కుమార్ హిరానీ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘డంకీ’. డిసెంబర్ 21న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది. ఈ చిత్రం కోసం మేకర్స్ డంకీ డ్రాప్ 3 అనే కొత్త మెలోడీ పాటను విడుదల చేశారు.

డంకీ డ్రాప్ 3: మంచి మెలోడీని అందించారు

షారుఖ్ ఖాన్

బాలీవుడ్ కింగ్ షారుఖ్ ఖాన్, రాజ్‌కుమార్ హిరానీ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న భారీ బడ్జెట్ చిత్రం ‘డంకీ’. డిసెంబర్ 21న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది. ఈ సినిమాకు సంబంధించి విడుదలవుతున్న కంటెంట్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేస్తోంది. ‘డంకీ డ్రాప్ 2’ మేకర్స్ ఇప్పటికే ‘లట్ పుట్ గయా..’ పాటను విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రీతమ్ సంగీత్ దర్శకత్వంలో సోనూ నిగమ్ ఈ పాటను పాడారు. దీనితో పాటు, మేకర్స్ డంకీ డ్రాప్ 1 అనే వీడియోను కూడా ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకువచ్చారు. గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా వీటిని ప్రేక్షకులు ఆదరించారు. షారుఖ్, సోనూ నిగమ్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన పాటలన్నీ పెద్ద హిట్‌గా నిలిచిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు డుంకీ కోసం వీరిద్దరూ ‘నికేలే ది కబీ హమ్ ఘర్ సే’ పాటతో మరోసారి మ్యాజిక్ క్రియేట్ చేశారు.

డాంకీ డ్రాప్ 3లోని ‘నికేలే ది కబీ హమ్ ఘర్ సే’ పాట సినిమాలో ఎమోషనల్ పార్ట్ ఇచ్చింది. నలుగురు స్నేహితులు విదేశాలకు వెళ్లాలని తహతహలాడుతున్నారు. వారి ఎమోషనల్ జర్నీలోని కాంక్షను తెలియజేసే ప్రయత్నం చేశారు. ఈ పాటలో భవిష్యత్తులో మంచి రాణించాలనే ఉద్దేశ్యంతో విదేశాల్లో ఉంటున్నారు. అలాంటి వారు తమ మాతృభూమి పట్ల చూపే ప్రేమను ఈ పాట తెలియజేస్తుంది. కొన్ని యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా రాజ్‌కుమార్ హిరానీ హృదయపూర్వకంగా ‘డంకీ’ చిత్రాన్ని రూపొందించారు. ప్రేమ, స్నేహం వంటి ఎమోషన్స్‌తో తెరకెక్కిన చిత్రమిది. సినిమాలోని పాత్రలు ఎదుర్కొనే సమస్యలను నవ్విస్తూనే గుండె పొరలను హత్తుకునేలా భావోద్వేగాలతో చిత్రీకరిస్తారని మేకర్స్ చెబుతున్నారు.

స్నేహితులు హార్డీ, మను, బగ్గు మరియు బల్లి వారు జీవితాన్ని మార్చే ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించేటప్పుడు తమ ప్రియమైన వారిని మరియు ఇంటిని చూడాలని ఎలా తహతహలాడుతున్నారో వివరిస్తారు. ‘నికేలే దీ కబీ హమ్ ఘర్ సే’ పాటతో మనకు అవసరమైన వాటికి దూరంగా ఉన్నప్పుడు కలిగే బాధను పాట రూపంలో కొత్త ప్రపంచాన్ని పరిచయం చేశారు. హృదయాలను కలిపేందుకు మరియు కలలను సాకారం చేసుకునేందుకు ధైర్యంగా సరిహద్దులు దాటే వారి చేదు తీపి ప్రయాణాన్ని ఈ పాట వివరిస్తుంది. ఎ జియో స్టూడియోస్‌, రెడ్‌ చిల్లీస్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌, రాజ్‌కుమార్‌ హిరానీ ఫిల్మ్స్‌ బ్యానర్లపై రాజ్‌కుమార్‌ హిరానీ, గౌరీ ఖాన్‌ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T22:04:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *